• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tin buồn

Báo cáo với các bác là em Tây nhà em đã ra đi mãi mãi rồi huuuuuuuuu. Sau hơn 1 tháng chạy chữa nhưng không có kết quả . Mỗi khi nhìn lại ảnh của nó sao em thấy nhớ nó quá các bác ah:(:)((
Dưới đây là hình ảnh của em nó sẽ theo mình mãi mãi.
Cảm ơn mọi người đã ghé qua.

khanhtungbk

Member
Chia buồn với bạn nhé . Em "fú cuốc" nhà mình cũng mới ra đi đêm qua , sáng sớm chưa ngủ dậy Bố đã gọi điện báo rồi . Thật buồn !!!

Anh thành thật chia buồn với 2 em và gia đình nhé.Buồn thật ,buồn thật, không biểt nói gì hơn,:(:)(:)((

KimCuong

Active Member
Nhận được tin báo của 2 ông em mà thấy buồn buồn. Chỉ biết chia buồn cùng 2 chú thôi, thua keo này ta bày keo khác vậy.

Cố lên nhé!

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Hai chú chó đáng yêu cùng ra đi một lúc, thật buồn quá. Tuy không ở hội chó nhưng xin chia buồn với Dinhbuivan và anh Khanhtung nhé! Mong 2 người sẽ sớm vượt qua hoàn cảnh khó khăn này...

Rexcouple

Member
Chia buồn với Định nhé ! Rex cũng vừa được báo tin buồn là em Lit của thành viên Votuyentinhyeu do levinhphong chuyển ra Hà nôi cho một thành viên nuôi cũng đã ra đi đêm qua để lại em Na bơ vơ một mình ....

em cảm ơn mọi người, đúng là lúc nó ra đi mình mới biết hết được tình cảm của mình giành cho chúng nó nhớn đến nhường nào huuuuuuuuuuuu

Em xin chia buồn với mất mát to lớn này của anh.Anh hãy cố gắng vui lên anh ạ.Em cũng đã từng bị mất 2 em chó rồi,em buồn lắm cứ khóc suốt,nhưng biết làm sao được hả anh,em nó không có duyên với mình nên không ở với mình được lâu.Anh đừng quá buồn,mất mát này là rất to lớn nhưng anh hãy nghĩ rằng mình đã hết sức cố gắng cứu chữa cho em Tây.Và cũng cầu mong cho em Tây sớm được lên thiên đường.......

Được các anh em quan tâm và chia sẻ mình cũng thấy đỡ tủi phần nào rồi, đúng là có duyên không có phận . Cầu chúc cho mày được siêu độ làm kiếp khác nhé Tây. huuuuuu

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Xin chia buồn cùng hai bạn ! Đúng là không biết nói gi hơn nữa ! Buồn, buồn, buồn lắm!!!

Tớ cũng xin chia buồn với bạn, khi nó ra đi mình cứ có cảm giác chia tay với 1 thành viên thân thuộc trong gia đình vậy. Nhưng cũng đừng buồn nhiều, lên trên đấy cho em Tây chơi với em Bim nhà tớ, có bạn có bè nhất định em í sẽ không cô đơn đâu! Cố lên nhé :)

amifidele

Member
Một nghĩa trang ảo cho pet có được chăng?

Phải chi vietpet giành một tí không gian ảo làm nghĩa trang ảo cho thú cưng chẳng may qua đời của mình nhỉ!

Nói có gì không phải, xin các bác niệm tình tha thứ.

Và xin chia buồn cùng bạn. Mong cún sớm ...đầu thai kiếp khác.