• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tiểu yêu nhà mình

dawn

Member
con gái phải phối đc tầm gần hoặc hơn 1 tháng rồi ấy chị ạ, nhưng bụng cũng không thấy biểu hiện gì mấy cũng do một phần lông dày quá, hic :(

txh1403

Senior Member
quan trọng là cái đầu ti có to và hồng lên thôi ko ý em,nó chửa ít thai nên bụng ko to lắm thì sao :p,mà 1 tháng bụng cũng phải xệ xệ rồi chứ nhỉ

dawn

Member
thế nên em mới không biết như thế nào luôn chị ạ :( nhưng mà hình như đầu ti của con gái cũng không to với hồng lắm nên chắc không được rồi :(

thế nên em mới không biết như thế nào luôn chị ạ :( nhưng mà hình như đầu ti của con gái cũng không to với hồng lắm nên chắc không được rồi :(
txh1403 là anh đấy, không phải chị đâu em ạ:))

txh1403

Senior Member
txh1403 là anh đấy, không phải chị đâu em ạ:))
đi đâu ai không biết về giới tính thật của mình đã có sweetmemory đính chính ,bị làm chị quen xừ nó rồi thành ra bị gọi chị thấy trơ trơ :">

đi đâu ai không biết về giới tính thật của mình đã có sweetmemory đính chính ,bị làm chị quen xừ nó rồi thành ra bị gọi chị thấy trơ trơ :">
Thế à, thế thì em cũng gọi " chị" txh1403 là chị nhé, đằng nào thì " chị" cũng quen rồi mà=))

txh1403

Senior Member
Thế à, thế thì em cũng gọi " chị" txh1403 là chị nhé, đằng nào thì " chị" cũng quen rồi mà=))
cho chị thời gian tập dần đã nha haha :)),giờ có ai gọi là anh thì em chém ló hộ cho chị đó =P~

dawn

Member
ấy chết em xin lỗi :-ss tại em cũng không biết chính xác nên nghĩ cũng là ''chị'' như chị sweetmemory >.<

Linhmu_93

Active Member
@ CHỊ txh1403: mèo nhà CHỊ vỡ chum chưa? Khổ, nhớ giống bố các con nhé! Ảnh "phòng the" bị đưa lên mạng rồi, giờ tòi ra con thằng khác thì xấu mặt ban đại diện lắm! :))

@ dawn: thực ra nó k quá hồng và to đâu, c thấyto hơn tí, hồng hơn bt tí em ạ! Nhà e ở đâu? Hnao c co tg đến "khám" cho ;)) nhà c cũng bầu >20ng tí mà bụng phưỡn ra + bẩn tính lắm rồi em ạ! Hihi.... Vì bt mèo nhà chị béo, nên ti cứ chảy chảy, bụng mỡ mỡ.... Mà nó có tận 10 cái ti nên c cũng hơi ngạc nhiên ;) những đưa khác nhà c chỉ có 8 thôi.

dawn

Member
thế ạ chị ? :( nhà em bên khu kim liên mới, mấy lần định cho con gái đi siêu âm nhưng vẫn sợ kết quả báo không có bầu :(

dawn

Member
lấy chồng tập tiếp theo thì sẽ là tập 3 rồi cơ đấy chị ạ :( em sợ mấy lần mà không được thì hại sức khỏe cháu nó ghê lắm :(
p/s : em thích clip bé mèo của chị lắm luôn >:D< nghịch ghê :D

dawn

Member
lâu lắm không vào nhà của con gái, bụi phủ dày mấy cm rồi :)|
tình hình là nếu như con gái có bầu thì tới cuối tháng 5 này là đẻ tới nơi rồi :( nhưng bây giờ chẳng có một tí biểu hiện nào gọi là có bầu cả :((
nhờ các cô, các dì, các chú, các bác xem giúp cho cháu nó, bây giờ đến bụng cháu nó còn không cho sờ vào thì loại ngay từ vòng gửi xe việc kiểm tra tí cháu nó nhé =(( cháu nó không ốm nghén, bù lại ăn rất nhiều, cho gì ăn nấy, hay ăn về đêm :)| lúc nào cũng ngủ, đi một tí lại nằm, trước chỉ nằm chỗ quen của cháu nó mà bây giờ là bạ đâu nằm đấy, có lúc ngủ gà ngủ gật xong thành lăn kềnh ra chỗ đang ngồi mà ngủ luôn :-?? quấn người thấy rõ, đặc biệt là cực kì quấn bà của cháu nó 8->
tạm thời thì mẹ cháu mới chỉ ''ngâm cứu'' được một vài đặc điểm của cháu thế thôi chứ cũng không hiểu thế nào nữa :( con gái nhát quá đâm ra mang đi siêu âm khéo lại giãy đành đạch, có cũng thành không, xôi hỏng bỏng không mất :(
của đáng tội cháu nó cũng béo quá thể đáng cơ, nên bây giờ bụng mới không rõ là mỡ hay là có bầu :((
mong được các cô, dì, chú, bác giúp đỡ về vấn đề này, hai mẹ con cháu cám ơn lắm ạ :(

con gái : "top of the world !!''
p/s : ảnh này cháu nó chụp lâu rồi chứ không phải ảnh mới chụp đâu ạ

lâu lắm không vào nhà của con gái, bụi phủ dày mấy cm rồi :)|
tình hình là nếu như con gái có bầu thì tới cuối tháng 5 này là đẻ tới nơi rồi :( nhưng bây giờ chẳng có một tí biểu hiện nào gọi là có bầu cả :((
nhờ các cô, các dì, các chú, các bác xem giúp cho cháu nó, bây giờ đến bụng cháu nó còn không cho sờ vào thì loại ngay từ vòng gửi xe việc kiểm tra tí cháu nó nhé =(( cháu nó không ốm nghén, bù lại ăn rất nhiều, cho gì ăn nấy, hay ăn về đêm :)| lúc nào cũng ngủ, đi một tí lại nằm, trước chỉ nằm chỗ quen của cháu nó mà bây giờ là bạ đâu nằm đấy, có lúc ngủ gà ngủ gật xong thành lăn kềnh ra chỗ đang ngồi mà ngủ luôn :-?? quấn người thấy rõ, đặc biệt là cực kì quấn bà của cháu nó 8->
tạm thời thì mẹ cháu mới chỉ ''ngâm cứu'' được một vài đặc điểm của cháu thế thôi chứ cũng không hiểu thế nào nữa :( con gái nhát quá đâm ra mang đi siêu âm khéo lại giãy đành đạch, có cũng thành không, xôi hỏng bỏng không mất :(
của đáng tội cháu nó cũng béo quá thể đáng cơ, nên bây giờ bụng mới không rõ là mỡ hay là có bầu :((
mong được các cô, dì, chú, bác giúp đỡ về vấn đề này, hai mẹ con cháu cám ơn lắm ạ :(

con gái : "top of the world !!''
p/s : ảnh này cháu nó chụp lâu rồi chứ không phải ảnh mới chụp đâu ạ
Nhìn ảnh chả rõ gì cả:(. Em thử xem ti nó có hồng, căng không nhé. Mèo nhà chị mới được 1 tháng nhưng chị nghĩ chắc đến 90% là bầu rồi:). Bụng nó cũng chẳng to lên mấy nhưng thấy ti căng, hồng hồng chứ không xẹp lép như mọi khi:))(lúc trước chưa bầu còn phải bới mãi mới thấy ti cơ;))).

dawn

Member
ảnh này lâu lắm rồi chị ơi >.< hic, con gái còn chả cho sờ vào người thì lấy đâu ra mà kiểm tra tí hả chị :( sờ vào là bị ăn tát ngay :(( lông bụng lại còn dày nữa nên em chẳng nhìn/sờ được cái gì cả = 3 =

ảnh này lâu lắm rồi chị ơi >.< hic, con gái còn chả cho sờ vào người thì lấy đâu ra mà kiểm tra tí hả chị :( sờ vào là bị ăn tát ngay :(( lông bụng lại còn dày nữa nên em chẳng nhìn/sờ được cái gì cả = 3 =
Hô3, con gái nhà này lông bụng còn dày hơn( ALD mà=.=) nhưng ti cháu to quá, mẹ cháu chỉ cần lật ngửa cháu lên là thấy rồi, không phải giở chiêu bới lông tìm...ti:p

dawn

Member
ôi thế là con gái hết hi vọng rồi, ti cũng phải mò mới thấy cơ :(

dawn

Member
cháu nó đầu gấu kinh lắm ấy >:/ ''tiểu yêu'' có khi còn là ... nhẹ =))

Linhmu_93

Active Member
Em ơi, nếu cuối tháng 5 là đẻ thì chắc chắn phải thấy bụng và nặng nề rồi, nếu không thì k phải, chị chả có kinh nghiệm gì trước khi con Bột nhà chị sinh mà nó bầu đến ngày thứ 20 là chị biết rồi em ạ.