• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tiểu đội chiến sỹ Ác Nhân Cốc

Konica.dog

Member
Lính mới nhập ngũ

Độ tuổi tính đến ngày hôm nay là 5 tháng 26 ngày, trọng lượng 18kg

Konica.dog

Member
Không phụ lòng mong đợi của anh em yêu thích Pitbull Fight, giải đấu Hero Cup tiếp tục diễn ra với những trận chiến ngày càng hấp dẫn hơn, đẹp mắt hơn. Sau đây là toàn bộ trận đấu giữa hai đối thủ : Bill & Henry

Giải đấu Hero Cup Henry và Bill... - YouTube

Mời các bạn đón xem những trận đấu tiếp theo và rất mong được sự cổ vũ nhiệt tình của các bạn !

Konica.dog

Member
Hôm nay, Chủ Nhật ngày 22.09.2013 Giải đấu Hero Cup tiếp tục diễn ra giữa 2 đối thủ :

Ác thú Boy & Trắng Hiu

Trận đấu diễn ra trong gần 30ph đầy kịch tính. Các đối thủ phô diễn những đòn cắn rất nguy hiểm (như đòn siết hầu, nếu ko kịp thời can thiệp sẽ dẫn đến tử vong chỉ trong 2ph. Các bạn sẽ thấy sự can thiệp của 2 bên trong phút thứ 5 và rất Fe-bờ-lây khi cho trận đấu được tiếp tục diễn ra và cuối cùng là đòn cắn gẫy chân quyết định trận đấu :">) thể hiện sức mạnh trong những màn lắc xé điên cuồng ngay cả đến phút cuối cùng.
Anh em chú ý đón xem !

Rapeduc

Sàn đấu của mình ở đâu thế nhỉ?muốn đi xem mà chưa có cơ hội! Chủ pic cho cái địa chỉ cái nào!

Hôm nay, Chủ Nhật ngày 22.09.2013 Giải đấu Hero Cup tiếp tục diễn ra giữa 2 đối thủ :

Ác thú Boy & Trắng Hiu

Trận đấu diễn ra trong gần 30ph đầy kịch tính. Các đối thủ phô diễn những đòn cắn rất nguy hiểm (như đòn siết hầu, nếu ko kịp thời can thiệp sẽ dẫn đến tử vong chỉ trong 2ph. Các bạn sẽ thấy sự can thiệp của 2 bên trong phút thứ 5 và rất Fe-bờ-lây khi cho trận đấu được tiếp tục diễn ra và cuối cùng là đòn cắn gẫy chân quyết định trận đấu :">) thể hiện sức mạnh trong những màn lắc xé điên cuồng ngay cả đến phút cuối cùng.
Anh em chú ý đón xem !
cho clip lên đi anh ơi...

Konica.dog

Member
Mấy hôm rồi bận quá nên ko kịp làm trương trình để up lên cho anh em cùng thưởng thức được. Xin hứa với anh em sáng mai thứ 7 cuối tuần anh em sẽ xem trọn vẹn cả trận đấu. Konica đã lấy dữ liệu của các máy quay để gộp lại thành 1 clip hoàn chỉnh. Chúc anh em cuối tuần vui vẻ và luôn ủng hộ Giải đấu Hero Cup để đi tìm những hạt giống ưu tú cho Pit Việt. Konica trân trọng cảm ơn !

Konica.dog

Member
Các anh em yêu Pit đón xem trong tháng 11.2013 Giải đấu Hero Cup sẽ diễn ra một trận đấu cực kỳ hấp dẫn.<:p<:p<:p<:p<:p

Konica.dog

Member
Để chuẩn bị cho trận đấu tiếp theo sắp diễn ra, giải đấu Hero Cup sẽ có những phần thưởng danh giá dành cho các chiến binh. Trận đấu này sẽ được công bố rộng rãi để tất cả anh em yêu Pit Fight có thể tham dự và các nhà tài trợ sẽ có dịp Quảng bá thương hiệu sản phẩm của mình. Anh em hãy chú ý đón xem

Konica.dog

Member
Konica thân chào năm mới. Chúc cho Giải đấu Hero Cup sẽ cống hiến những trận đánh đẹp mắt trong năm 2014 >:D<>:D<>:D<