• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tiếp tục show hình mấy bé cún cưng nhà mình nè

mypet

Member
em mua của anh đó. hiiii cám ơn anh ghé thăm topic của em nha
>:D<

senato

Vietpet sponsor
mấy cún nhìn xinh lắm , nhưng chủ topic trước khi post hình vui lòng chỉnh lại đễ dể dàng xem hơn , chứ kiểu này xem xong muốn trật cỗ luôn ạ ...:((

mypet

Member
hix mình cũng không biết sữa sao nữa . lần sau mình sẽ sửa lại . mình cũng rất mê pom . nhà có nuôi 1 cặp . pom của bạn nhìn đẹp quá .>:D<

mypet

Member
ace nào sửa ảnh lại được giúp mình với . hix mình cám ơn lắm

Mr.Kun

Up hộ cô chủ xinh đẹp nè;))....nhìn cún xinh lại muốn làm quên với chủ thế mới buồn chứ:x

Mr.Kun

My ở đâu vậy,Kun thích cho lắm nhưng chưa có kinh nghiệm gì cả có gì My chỉ bảo thêm cho Kun nhé:x

mypet

Member
mình ở sài gòn . kun nuôi cún gì nè . mình giao lưu học hỏi kinh nghiệm nha .

Mr.Kun

Hi Kun ở HN hiện tại Kun đang nuôi 1 chú Bắc Kinh và một chú cún hem rõ nguồn gốc nhưng mà nuôi lâu rồi tý Kun show lên cho My xem nhé!

mypet

Member
cún gì không quan trọng nhưng khi mình nuôi chúng thì mình phải có trách nhiệm hiiyêu thương chúng hiiii:x

Mr.Kun

Kun có 1 em nghịch lắm,con này nó khôn như ranh ý đêm ngủ thì chổng 4 chân lên trời rồi gáy thi thoảng còn ngủ mê nữa hixhix....Kun cũng yêu bé lắm nhưng mà có điều bé sát thủ quá toàn cắn người thôi đã thế ra đường thì cứ tây với thằng nào mặc quần cộc là nó đuổi theo nó cắn thế mới khổ chứ=))

mypet

Member
up lên nào .........................................................................>:D<