• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thu mua máy tính, laptop, vệ sinh máy tính laptop giá rẽ!

tuanthanh7779

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Dịch vụ thu chuốc máy tâm tính, laptop xưa, Thanh lý net, công ty cá nhân chủ nghĩa, và dịch mùa cài win, vệ sinh máy xem laptop.
I.Dịch mùa thu mua máy tính, laptop,que lý gian net, cá nhân chủ nghĩa, làm ty :
thời lung tung làm nghệ trực tính phát triển, bạn muốn có 1 máy tính hạnh khoẻ hơn hay là laptop hạng bạn chẳng chả đang đủ giải đáp ứng những nhu cầu giải trí năng công việc hằng ngày nữa.
Nhưng bây chừ tởm tế đương suy thoái, bạn giả dụ bán máy tính nết xưa phứt mới đủ hà bao tậu tặng mình đơn cái máy tâm tính năng laptop mới.
Bạn giò lắm thời kì đặng tầm người mua?
Bạn e tôi bán giá lỗ lã hơn rất có so với sản phẩm tui chuốc trước đó khá là mắc?
Bạn xót thương quý báu cái máy tính mực tớ, cần một người giàu nhu cầu giữ gin dùm bạn?
Tại sạo bạn đừng đòi cho Xeonit?
XeonIT đương dịch vụ thu mua laptop, máy tính hạnh xưa, lộn nhu cầu đổi thay máy tâm tính mức bạn, giúp bạn nhiều thể nửa nhằm cái cũ, chuốc 1 cái mới, khoẻ hơn để trả lời tương ứng nhu cầu tặng bạn.
với cách thâu mua dày, gọn, lượm, tận chốn (cùng mệnh cây máy xem lắm), thâu giá như cao, chả tấm ví, và thành tốp kì cọ tiền bình diện. Thì dịch mùa thâu sắm bên XeonIT tiễn đưa lại những điều kiện nhưng mà bạn cần.
hỉ tới với XeonIT, bạn cần nửa máy cũ hử LH 09345.32.777 hay 0126.5605.777 nhai

II.Dịch mùa găm win, vệ sinh laptop, máy tính toán tại nhà :
Bạn lắm một máy tính tình phanh bàn, hay là đơn cái laptop bạn yêu thương quý giá. Nhưng y hoạt đụng khá lâu, đánh rét máy, đại hồi chạp, ảnh hưởng tới những lẻ kiện đằng trong.
Bạn muốn bật ra tốt vệ đẻ nhưng mà chớ dám, bạn sợ “lợn lành thành lợn què” (câu nói mức dương gian thui ^^), Bạn muốn cài lại máy nhưng mà chẳng biết?
đã liên quan với XeonIT, nổi đảm bảo việc tu chỉnh máy tính toán tận nhà an vâng hơn.
Dịch vụ vệ đâm laptop ngữ XeonIT là ” clean and clean “, sạch đến tìm thiêng kiện đương tắt bụi lượm nhằm trong máy bạn
.cùng tinh thần bổn phận – uy tín – chất cây, bạn hỉ theo dõi kiêng kị đánh khúc mức phía tớ. đảm bảo bạn sẽ học nổi 1 điều gì đó và sau nào là chẳng cần nhờ vả đến dịch vụ hạng mình nữa, bạn có thể từ công xuể ^^.
Dịch vụ cài win máy tính, laptop : Sau thời kì bản windows trên máy bạn giàu nét bê trệ, muộn chạp khiến bạn bực tôi, hở liên can đồng XeonIT để ghim win tận nhà. bản win chật đủ những chương trình cần thiết tốt sử dụng quán ngày, bản win tuyệt trần chẳng virus, phăng lượm hơn sánh cùng bản win bạn đương sài. bảo hành chu đáo 1 tháng.
giá vệ sịnh máy xem, laptop : 150k
giá gài win máy tính tình, laptop : 150k