• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thanh vien moi xin ra mat cac ban

Leeno

Toi khong hieu vi ly do gi ma nhung bai Toi viet deu bi cho vao thung rac het vay.... Vi day la lan dau tien Toi tham gia dien dang neu co gi sai sot xin cac ban chi giup cho
Toi song tai Nauy va co nuoi 02 chu cho
01 rottweiler 7 thang tuoi
01 doberman 4 thang tuoi
Mong duoc giao luu voi cac ban cung so thich trong nuoc
Than chao
Lee

viet-hong

Member
bạn à cùng đam mê tìm nhau là quý lắm rồi nhưng muốn giao lưu được thì bạn phaỉ viết tiếng việt có dấu. Đó là nội quy cuả diễn đàn mong bạn hiểu cho. Em Dobecman cuả bạn nhìn đẹp quá rất cơ
bắp nhưng em nó chắc 4 tuổi chứ bạn.

GA_DONG_TAO

Active Member
Bác lên mạng dow phần mêm unikey về dùng khi vào vietpet... Nếu chưa biết đánh chữ Việt có dấu cũng nên tìm hiểu thêm trên mạng. Chúc bác thành công.
Bác cho thêm hình em rot nhé.

my_lucky

Active Member
hi hi

bạn à cùng đam mê tìm nhau là quý lắm rồi nhưng muốn giao lưu được thì bạn phaỉ viết tiếng việt có dấu. Đó là nội quy cuả diễn đàn mong bạn hiểu cho. Em Dobecman cuả bạn nhìn đẹp quá rất cơ
bắp nhưng em nó chắc 4 tuổi chứ bạn.

Người ta đưa hình đầu để minh họa sợ anh em ở quê nhà chưa biết DOB khi lớn thế nào. Cún của bạn ý là hình dưới cơ ạ:D

Leeno

co ban nao giup dum bang cach nao viet tieng viet nam ko? Hay la quan ly dien dan co the thong cam cho toi ko vi toi that su ko the viet tieng viet nam co dau ... Vi toi ko the doc va hieu tieng viet nam co THE NGOAI LE CHO TOI KO....Con neu nhu bat buot nhu vay thi thoi toi chi den day tham quan voi cac ban thoi . Chuc cac ban vui ve
Lee
Hinh dau doberman la con cho cha
Hinh thu 2 moi la con cho cua Toi

That su Toi rat thich giao luu voi cac ban nhung rat tiec la Toi ko the viet tieng vn co dau duoc. V vay neu nhu ban quang ly dien dan co the thong cam thi rat tot cho Toi... Viet tieng vn ko dau , neu ko duoc thi Toi van den day choi nhung chi dung nhin..
Chuc cac ban vui ve
Lee
Hinh thu 1 la con cho cha
Hinh thu thu 2 la con doberman cua toi 4 thang

Hung.tinhyeu

Active Member
co ban nao giup dum bang cach nao viet tieng viet nam ko? Hay la quan ly dien dan co the thong cam cho toi ko vi toi that su ko the viet tieng viet nam co dau ... Vi toi ko the doc va hieu tieng viet nam co THE NGOAI LE CHO TOI KO....Con neu nhu bat buot nhu vay thi thoi toi chi den day tham quan voi cac ban thoi . Chuc cac ban vui ve
Lee
Hinh dau doberman la con cho cha
Hinh thu 2 moi la con cho cua Toi

That su Toi rat thich giao luu voi cac ban nhung rat tiec la Toi ko the viet tieng vn co dau duoc. V vay neu nhu ban quang ly dien dan co the thong cam thi rat tot cho Toi... Viet tieng vn ko dau , neu ko duoc thi Toi van den day choi nhung chi dung nhin..
Chuc cac ban vui ve
Lee
Hinh thu 1 la con cho cha
Hinh thu thu 2 la con doberman cua toi 4 thang
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=592

Anh xem qua hướng dẫn ở đường link trên . THÂN

Scoobydoo

Member
chào mừng bác leeno đến với Vietpet, bác chịu khó cài phần mềm gõ tiếng Việt nhé. chúc thành công

Leeno

Cam on cac ban da gop y giup do

Toi da dowload 2 chuong trinh cua Anh Hung Tinh Yeu roi nhung ko biet cach su dung Co ban nao giup minh 1 chut chi cho minh cach danh bang tieng vn trong viet pet ko? Cam on that nhieu
Cam on nhieu lam
Leeno
Dia chi mail cua minh
Leeklinikk@yahoo.no

chú rot của anh đẹp quá, kết cái màn kéo xe tuyết. Up thêm hình dob nữa anh nhé. Chào mừng anh tham gia vietpet quê nhà!!!

hoangthuy

Member
dob của anh Lee 4 tháng mà chưa xén tai ạ, nhìn con rot của anh lee mặt hiền nhỉ.Làm vài dáng đứng của doberman cho anh em chiêm ngương cái bác lee ơi

Leeno

Mong cac ban cho y kien nhe

Minh sinh tau them 1 chu cho nua ma dang phan van ko biet 2 gioong nau va mau sac thi chu nao dep. Mong cac ban cho y kien nhe
Cam on rat nhieu
Lee
Lee ko the viet tieng vn co dau duoc mong Hung Tinh yeu thong cam cho Lee nhe