• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thanh niên ZoMy...

Status
Không mở trả lời sau này.

my_lucky

Active Member
Dạo này không thấy anh Phương quay video clip như ngày trước nữa nhỉ?? hôm nào anh rảnh rỗi thì có thể giới thiệu tất cả những bài học và động tác mà Zomy học qua rồi được không ạ?? Mua chó, nuôi chó tốt mà lại còn tự huấn luyện được thì đó mới là cái quý anh àh.Chúc mừng anh,thân!

trangphuong

Active Member
woa woa nhìn lợn bao tử hấp dẫn quá ?nhưng cứ sợ sợ thế nào anh ạ?hiiii?anh huấn luyện được ngôi rồi à?chúc mừng anh nhé?thế zomy bao nhiêu cân rồi hả anh?đã chiến được chưa hả anh ?
Cu em dũng7 cứ đặt mấy ông đồ tể là có lợn bao tử ngay, ngon bổ rẻ....:D....Khoản ch..i..ê..n ..không lên hỏi han tại đây có gì nt chao đổi...ka..ka..
Kiểu chào và tư thế ngồi rất chuẩn đấy, mà đ/c em cho ZoMy ăn toàn loại hảo hạng nhỉ, giờ chắc phải cao 65cm và nặng 45kg rồi nhỉ. ZoMy được hơn 10 tháng mà học được nhiều bài của HLV chủ. Xin chúc mừng cả thầy và trò.
Dạ cảm ơn anh, em sợ cu ZoMy nhà em cao hơn đấy ạ nói ra lại bảo là em nói khoác...ka..ka..thôi mai em về han, anh có dảnh mấy anh em ta lại cafe THD anh nhỉ? Để em oánh dây thép cho bác Cường và bác Quang cái đã...:D...
Mà dạo này nghe đâu có thêm loại thức ăn kích thích phát triển khung xương đấy anh ạ, mai anh em ta sẽ bàn chuyện chính..ka..ka..

trangphuong

Active Member
Dạo này không thấy anh Phương quay video clip như ngày trước nữa nhỉ?? hôm nào anh rảnh rỗi thì có thể giới thiệu tất cả những bài học và động tác mà Zomy học qua rồi được không ạ?? Mua chó, nuôi chó tốt mà lại còn tự huấn luyện được thì đó mới là cái quý anh àh.Chúc mừng anh,thân!
Mải chuyện cùng anh Hùng tí quên em...:D...dảnh thì tầm 11h gặp nhau rồi đi đâu gắp gắp cải nhể đồng chí Việt Anh?
Mấy lần chước về cứ bảo mấy anh em tụ tập chao đổi cho nhau chút kinh nghiệm nuôi loại này loại kia mà không ngồi được. Vậy cố gắng mai gặp nhau chút nhé.
Thân chào.

Hung.tinhyeu

Active Member
Cu em dũng7 cứ đặt mấy ông đồ tể là có lợn bao tử ngay, ngon bổ rẻ....:D....Khoản ch..i..ê..n ..không lên hỏi han tại đây có gì nt chao đổi...ka..ka..

Dạ cảm ơn anh, em sợ cu ZoMy nhà em cao hơn đấy ạ nói ra lại bảo là em nói khoác...ka..ka..thôi mai em về HAN, anh có rảnh mấy anh em ta lại cafe THD anh nhỉ? Để em oánh dây thép cho bác Cường và bác Quang cái đã...:D...
Mà dạo này nghe đâu có thêm loại thức ăn kích thích phát triển khung xương đấy anh ạ, mai anh em ta sẽ bàn chuyện chính..ka..ka..
Nhất trí như bản kẽm của nhà máy in báo Hà Nội Mới.

my_lucky

Active Member
xin lỗi anh em!

Mải chuyện cùng anh Hùng tí quên em...:D...dảnh thì tầm 11h gặp nhau rồi đi đâu gắp gắp cải nhể đồng chí Việt Anh?
Mấy lần chước về cứ bảo mấy anh em tụ tập chao đổi cho nhau chút kinh nghiệm nuôi loại này loại kia mà không ngồi được. Vậy cố gắng mai gặp nhau chút nhé.
Thân chào.
Nghe vụ :coffee: mà ham quá nhưng mai em dính công việc nên không thể có mặt, kính mong các vị trưởng lão bỏ qua vụ vắng mặt cho em.Mai em đi làm về còn phải cho....2 " tiểu đệ " của em ăn .Dạo này trời lạnh chúng nó ăn ác quá, em thì bận việc cuối năm nên ít thời gian chơi với chúng nó.Tội quá tội quá..............:wall:

trangphuong

Active Member
Nghe vụ :coffee: mà ham quá nhưng mai em dính công việc nên không thể có mặt, kính mong các vị trưởng lão bỏ qua vụ vắng mặt cho em.Mai em đi làm về còn phải cho....2 " tiểu đệ " của em ăn .Dạo này trời lạnh chúng nó ăn ác quá, em thì bận việc cuối năm nên ít thời gian chơi với chúng nó.Tội quá tội quá..............:wall:
Vậy là vừa nghe thấy rượu là chiến binh Viêt Anh đã thất trận..ka..ka...Vậy mấy anh em truyền nhau bí kíp võ lâm vậy, uống rượu bàn chuyện thiên hạ nuôi chó là hay lắm đấy...tiếc thay tiếc thay..ka..ka..đùa chú chút thôi.

tran huy hoang

Active Member
Bí kíp võ lâm gì thì Mình không dám nói vào, chứ cái chuyện uống rượu và nói chuyện chó thì hơi bị hay đó. Lúc nào có dịp Đại Ca nào vào Nam , Em xin tiếp chỉ xem các cao thủ võ lâm ngoai Bắc uống rượu có khác ở trong Nam không nha !

Hung.tinhyeu

Active Member
Bí kíp võ lâm gì thì Mình không dám nói vào, chứ cái chuyện uống rượu và nói chuyện chó thì hơi bị hay đó. Lúc nào có dịp Đại Ca nào vào Nam , Em xin tiếp chỉ xem các cao thủ võ lâm ngoai Bắc uống rượu có khác ở trong Nam không nha !
Vậy là vừa nghe thấy rượu là chiến binh Viêt Anh đã thất trận..ka..ka...Vậy mấy anh em truyền nhau bí kíp võ lâm vậy, uống rượu bàn chuyện thiên hạ nuôi chó là hay lắm đấy...tiếc thay tiếc thay..ka..ka..đùa chú chút thôi.
Nghe vụ :coffee: mà ham quá nhưng mai em dính công việc nên không thể có mặt, kính mong các vị trưởng lão bỏ qua vụ vắng mặt cho em.Mai em đi làm về còn phải cho....2 " tiểu đệ " của em ăn .Dạo này trời lạnh chúng nó ăn ác quá, em thì bận việc cuối năm nên ít thời gian chơi với chúng nó.Tội quá tội quá..............:wall:[/QUOT]

Tập chung vào chủ đề chính nhé...................Kẻo lại lạc đường ..................................Thân

trangphuong

Active Member
Rất cảm ơn anh Tuấn nick nguyentuan hn, anh cường anhthe98, anh MinhCuong, anh Hùng.tinhyeu đã dành thời gian ngồi buôn chuyện cún cùng thằng em.
Thằng em về đến tổng cục 2 lênh bênh bây giờ mới vào net cảm ơn các huynh được.
Ngày hôm nay rất ý nghĩa, anh em chia sẻ kiến thức nuôi và huấn luyện mà không phải ai trong các huynh cũng nói..ka..ka..
Sáng mai rảnh mời các huynh ra THĐ cafe nhé.
Thân chào các huynh.

phamhuyhoang

Active Member
khi em vào đà lạt em đã nhìn thấy bác trần huy hoàng rồi!bác đấy trông rất thanh niên và đàn ông^_^ không biết bác còn nhớ em không nhỉ??^_^
ZOMY nhìn thích thật đó bác ạ^_^em chỉ thích chó huấn luyện chứ ghét mấy chó nhập chỉ làm cảnh??chẳng làm ăn được gì cả ^_^

tran huy hoang

Active Member
Chào Huy Hoàng , hinh như Huy Hoang này gặp Huy Hoàng kia ơ lễ ra mắt CLB GSD Dalat Việt Nam đúng không Bạn. Hy vong sẽ có dịp 2 Huy được làm vài ly nói chuyến Khuyển nha !

trangphuong

Active Member
Buồn buồn lại post ảnh cũ...

Có mấy bức hình cũ, chụp khi em nó tập cơ hàm, kéo co với chủ và kéo với điểm buộc cố định.

Nuiđa

Member
Hôm nay như thường lệ tôi cho nhóc ZoMy chạy ngậm tạ đeo xích to tập thể lực, trong khi nghỉ ngơi tranh thủ làm vài po gửi các bạn coi....Các bác thấy sao? Cháu nó đã hoàn thành ok các bài tập cơ bản rồi đó...

Sao mà phai deo cho chú em nó cái "Xích" cổ to thế Bác oi?

dungseven

Member
^:)^
Sao mà phai deo cho chú em nó cái "Xích" cổ to thế Bác oi?
núi nước này cứ vào top nào là chê không chê thì hỏi linh tinh chẳng đâu vào đâu cả?nếu không biết nó đeo xich to để làm gì xin vào mục huấn luyện tìm hiểu nhé?núi nước đang nuôi chó gì vậy mà thấy cún nào cũng dành cũng hiểu biết thế nếu có up anh cho anh em chiêm ngưỡng tí coi
đồ tập hàm thế liệu dây tập có bé quá không anh em sợ sợ bị đứt anh à..zomy ngực nở nang lắm rồi hôm nào cho chọi nhau với rot của em nhé=))=))=)):nailbitting:^:)^

Thanh_arch

Member
Rất cảm ơn anh Tuấn nick nguyentuan hn, anh cường anhthe98, anh MinhCuong, anh Hùng.tinhyeu đã dành thời gian ngồi buôn chuyện cún cùng thằng em.
Thằng em về đến tổng cục 2 lênh bênh bây giờ mới vào net cảm ơn các huynh được.
Ngày hôm nay rất ý nghĩa, anh em chia sẻ kiến thức nuôi và huấn luyện mà không phải ai trong các huynh cũng nói..ka..ka..
Sáng mai rảnh mời các huynh ra THĐ cafe nhé.
Thân chào các huynh.
Bác TrangPhuong dạo này viết bài phong cách quá, rất giống với Mod Hùng nhé.

trangphuong

Active Member
Bác TrangPhuong dạo này viết bài phong cách quá, rất giống với Mod Hùng nhé.
Đã là anh em chơi với nhau thì...qua chén rượu nhạt nhưng tình cảm anh em vẫn đậm thắm sư môn...
Đã tôn trọng thì...một ngày gọi anh, cả đời gọi là anh...
@ Các huynh.
Ai vào đọc hiểu sao thì hiểu, em là em cứ nói thế...kiểu bác AQ1001...cứ nói thế!
@Thành.
Quan điểm của anh.

Mặc cho ai xiên xỏ nói ngang tàng...
Ta điềm tĩnh mở lòng từ tha thứ...
Tham sân si là những điều kiêng cữ...
Chớ nên thù oán hận trách chi ai...

Thanh_arch

Member
Đã là anh em chơi với nhau thì...qua chén rượu nhạt nhưng tình cảm anh em vẫn đậm thắm sư môn...
Đã tôn trọng thì...một ngày gọi anh, cả đời gọi là anh...
@ Các huynh.
Ai vào đọc hiểu sao thì hiểu, em là em cứ nói thế...kiểu bác AQ1001...cứ nói thế!
@Thành.
Quan điểm của anh.

Mặc cho ai xiên xỏ nói ngang tàng...
Ta điềm tĩnh mở lòng từ tha thứ...
Tham sân si là những điều kiêng cữ...
Chớ nên thù oán hận trách chi ai...
Anh Phương, em nói là nói cách viết dùng từ in đậm kia kìa:))
bác đừng vì cái j đó mà tưởng em xỏ xiên bác nha, hiểu thế anh em mất đoàn kết. Cùng là fan ROT mà, nói chuyện phiếm cho vui cái topic này lên, chứ từ hồi bác Hùng nhà ta chuyển sang xoáy thái cái box này buồn như nhà... ấy vậy chán quá. mà bác Hùng nghiêm thật, em mới viết mấy câu @ thôi đã Ban nick, em thấy nhiều bạn được bác ấy bôi đỏ vào từ lỗi mà:))

T-Rex

Member
Anh Phương, em nói là nói cách viết dùng từ in đậm kia kìa:))
bác đừng vì cái j đó mà tưởng em xỏ xiên bác nha, hiểu thế anh em mất đoàn kết. Cùng là fan ROT mà, nói chuyện phiếm cho vui cái topic này lên, chứ từ hồi bác Hùng nhà ta chuyển sang xoáy thái cái box này buồn như nhà... ấy vậy chán quá. mà bác Hùng nghiêm thật, em mới viết mấy câu @ thôi đã Ban nick, em thấy nhiều bạn được bác ấy bôi đỏ vào từ lỗi mà:))
Anh chàng kỹ sư xây dựng này lại thích nói ngôn ngữ và phong cách giống mấy cháu hot girl mùa đông lạnh thấy mồ nhưng lại thích vận quần soọc bò cạp chễ chân đi tất giấy tất len dài đến bẹn. Người lớn ai lại thế.

Status
Không mở trả lời sau này.