• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thai Ridgeback * World Champion *

Tuy phong

Member
Có cái clip này mà không biết cách nào post lên để các bạn cùng xem :

[YOUTUBE]<iframe width="560" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/ksncg4CsQQw" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>[/YOUTUBE]

>:D<

Mupet

Member
nói thật ko hiểu tiêu chuẩn quốc tế nó thế nào,chứ cá nhân mình thấy em chó này ko đẹp như mình nghĩ:-*

nói thật ko hiểu tiêu chuẩn quốc tế nó thế nào,chứ cá nhân mình thấy em chó này ko đẹp như mình nghĩ:-*
chắc là tại em ý ko đỏ như sở thích của bạn và chất long cũng ko ngắn như bạn từng nhìn nên bạn bảo nó xấu:)) 1 cá nhân chống lại cả quốc tế.... tg lai tg lai

Mupet

Member
cũng ko phải là đỏ hay ko đỏ,nói thật là nhìn cái mặt của e này,ko có thần thái của 1 em TRD

Cuong_Chao

Member
Theo tôi thì tất cả ai đã và đang chơi TRD đều đang đi tìm một tiếng nói Chung thế nào là đẹp và toàn diện , mà muốn nhận ra cái đẹp đấy thì cần thời gian và sự học hỏi nữa . Mà muốn như thế thì chúng ta cứ nhìn sang cách chơi của người Thái vì đấy là quê hương của TRD

doberman

Member
Đánh giá cái đẹp là do sự cảm thụ của từng người,nhưng nó cũng có 1 tiêu chuẩn chung.Người Thái họ đi trc mình nhiều năm về sự chuyên nghiệp.theo mình chung ta lên cập nhập thường xuyên có thế mới đi xâu vào dc,yêu thích thực sự tìm hiều mới thấy nhiều điều thú vị.hihi

thanhloc

Member
cũng ko phải là đỏ hay ko đỏ,nói thật là nhìn cái mặt của e này,ko có thần thái của 1 em TRD
Chào tất cả anh em đa mê TRD theo cá nhân mình nghĩ ngưới thái họ đi trước anh em chúng ta đã lâu lắm rồi
1 Họ có chọn con chó xấu để đầu tư thời gian và vật chất hay kg?
2 Đã gọi là quê hương TRD thì tại sao họ phải đem những sản phẩm kg ra gì quảng bá nếu làm như vậy tự chính họ đã giết chết thương hiệu rồi
3Khi bước vào SHOW để có chút danh phận thì phải qua bao nhiêu giám khảo.Khi còn pupy tới ngày dự show có ai hiểu phải chuẩn bị như thế nào,họ phải làm những gì?