• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thị Pit nhà em

trangphuong

Active Member
nhìn em khoang trắng kia thích quá,pit ở mình kiếm được con khoang hơi bị khó,hiện giờ mới thấy con đực ở đàn a.Diamond và con này ở đàn nhà a Tiến :D
Thằng này mũi cũng đỏ hay sao đấy em, Tùng coi lại hộ anh cái hay mắy anh hoa..:D...
@Đ/C Tiến.
Đề nghị leo cầu thang lên gác coi tận mắt hộ anh cái...:thingking:...

cocker.fan

Active Member
Thằng này mũi cũng đỏ hay sao đấy em, Tùng coi lại hộ anh cái hay mắy anh hoa..:D...
@Đ/C Tiến.
Đề nghị leo cầu thang lên gác coi tận mắt hộ anh cái...:thingking:...
Em ngắm nghía nó kĩ từ lúc đầu rồi anh à,con này mũi đỏ rồi :D

cocker.fan

Active Member
Vậy thì không hay với pan pit mất rồi...
Có khả năng cháu đi Thái...
Chộm vía.
Đi Thái là sao hả a? :D Đen quá,e đang định gọi cho a Tiến thì điện thoại hết tiền :angry: muộn rồi ko ra ngoài mua thẻ được. thôi mong mai a ấy lên mạng đọc được comment :p

zinzin80

Member
Anh Tiến ơi,anh có yahoo không? Gửi cho em nick yahoo của anh nhé. :D em cũng máu mê quá,từ hồi nghe a Phương bảo con nhà a đi hí húi vs con Bốp nên cũng có nguyện vọng đăng kí xin a 1 con :p
nick cua anh la tienzin co gi pm cho anh

Ken_zx88

Member
Chúc mừng anh Tiến, chúc các bé còn lại khỏe mạnh, cái cái ông Việt Anh hẹn em tối đi làm về rồi qua nhà anh ngắm các be

Chúc mừng anh Tiến, chúc các bé còn lại khỏe mạnh, cái cái ông Việt Anh hẹn em tối đi làm về rồi qua nhà anh ngắm các bé thế mà em gọi điện lại tắt máy, chắc nhìn đàn cún nhà anh xong về đang ủ mưu làm thế nào ra 1 đàn pit trắng đốm đen :D

zinzin80

Member
Chúc mừng anh Tiến, chúc các bé còn lại khỏe mạnh, cái cái ông Việt Anh hẹn em tối đi làm về rồi qua nhà anh ngắm các bé thế mà em gọi điện lại tắt máy, chắc nhìn đàn cún nhà anh xong về đang ủ mưu làm thế nào ra 1 đàn pit trắng đốm đen :D
nó cũng bảo anh tối nếu ở nhà gọi nó mà nhắn tin mai đến giờ này mới thấy báo cáo là vừa nhận:D:D:D:D

nhìn em khoang trắng kia thích quá,pit ở mình kiếm được con khoang hơi bị khó,hiện giờ mới thấy con đực ở đàn a.Diamond và con này ở đàn nhà a Tiến :D
chú nhầm rồi đàn trước nhà anh tiến cũng có mấy em khoang trắng đấy,nhưng giờ ko biết trôi dạt đi đâu hết mà ko thấy xuất hiện thôi.

cocker.fan

Active Member
chú nhầm rồi đàn trước nhà anh tiến cũng có mấy em khoang trắng đấy,nhưng giờ ko biết trôi dạt đi đâu hết mà ko thấy xuất hiện thôi.
hehe,em chỉ tính những con xuất hiện thôi,còn trôi dạt thì không tính :p thế hôm nào thì a bắt con cái nhà a Tùng lớn về thế?

hehe,em chỉ tính những con xuất hiện thôi,còn trôi dạt thì không tính :p thế hôm nào thì a bắt con cái nhà a Tùng lớn về thế?
mình cũng chưa biết nhưng cứ để khoảng 2 tháng,sợ bắt đầu lạnh rồi bắt sớm quá khó nuôi,lâu rồi không nhìn chúng nó chắc giờ lớn lắm rồi,thế em đã đăng ký bé nào nhà anh tiến chưa?mình nhìn đàn này lại nổi máu mê pít mới khổ.cũng đăng ký 1 chân nhưng xem ra các bác hà nội với cái anh xã hội đen ở thái nhanh quá :(:)((

cocker.fan

Active Member
mình cũng chưa biết nhưng cứ để khoảng 2 tháng,sợ bắt đầu lạnh rồi bắt sớm quá khó nuôi,lâu rồi không nhìn chúng nó chắc giờ lớn lắm rồi,thế em đã đăng ký bé nào nhà anh tiến chưa?mình nhìn đàn này lại nổi máu mê pít mới khổ.cũng đăng ký 1 chân nhưng xem ra các bác hà nội với cái anh xã hội đen ở thái nhanh quá :(:)((
Em cũng xin đăng kí lâu lắm rồi, :D đang háo hức đợi tin vui từ anh Tiến :D

trangphuong

Active Member
Cho con thi lam sao ma biet duoc mui den hay mui do ha anh
Loại thứ nhất khi sinh mũi đen sau này lớn vẫn là mũi đen, thứ hai khi sinh mũi đỏ sau này lớn lại chuyển dần sang mũi đen, hoặc đen lem. Mũi đỏ thì phải sau khi sinh tầm hai tháng là chắc nhất, mà khi ấy đỏ nhạt hay mầu socolater mới biết được.
Đàn anh của đàn pit này thấy Tiến nói cũng có mấy em mũi đỏ khi mới sinh, nhưng sau lớn lên nó chuyển dần thành mầu đen hết.
Anh nghĩ mấy nhóc mũi đỏ này sau lớn mũi 95% đen,chỉ 5% may ra ...:D...''bố và mẹ mũi đen hết mà''

phamhuyhoang

Active Member
chúc mừng Tiến nha ^_^ sắp thành nhà nhân giống đầy kinh nghiệm tại hà nội rồi nè ^_^

my_lucky

Active Member
Được cái đàn nhóc này khi đẻ ra nhìn rất đều về trọng lượng, anh cố gắng chăm cho tốt để anh em còn có cún mà chơi.Quyết tâm năm sau anh em chơi Pit phải ké một góc FSV VP 2011 để thi thố mấy môn đơn giản.Thân!

my_lucky

Active Member
Thái Nguyên.......

Vậy thì không hay với pan pit mất rồi...
Có khả năng cháu đi Thái...
Chộm vía.
Con này xác định từ khi mới có mấy ...tiếng tuổi là sẽ đi Thái rồi anh ơi:D, chỉ chờ có anh lên tiếng thôi mà:-bd