• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thế hệ thứ 3 của Vnrottweiler kennel

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
vnrottweiler rất tự hào giới thiệu thế hệ mầm non F3 mới của Vnrottweiler kennel. các em hiện nay được gần 3 tháng tuổi

Cha: Tas Flash Rouse

Mẹ: Honey Of Vnrottweiler

Vài hình ảnh của các em tại vnrottweiler kennel

simonkhan

mỗi em mỗi vẻ 10 phân vẹn 10...nhìn em nào cũng thèm quá...anh sơn cứ làm em lên máu hoài...hi..hi...

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
em đang nóng lòng chờ ngày ra hạ long của SAMSON đây anh SƠN ơi
anh khẳng định Samson sẽ xứng đáng với lòng mong đợi của em...chắc em nó sẽ lên đường vào cuối tuần này em nhé.

BR

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin giới thiệu thế hệ thứ 3 phiên bản 2 ( Tas Flash Rouse x Hella Of Vnrottweiler )

vài thông tin và hình ảnh của Cha Mẹ và bầy nhóc

Cha: Tas Flash Rouse

Mẹ Hella Of Vnrottweiler

Hình nhóc Rex ( Tương lai của Vnrottweiler kennel )

lại ém hàng rồi đây anh ơi bây giờ mới nộ diện xin chúc mừng bác có được nhựng con giống tốt

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
lại ém hàng rồi đây anh ơi bây giờ mới nộ diện xin chúc mừng bác có được nhựng con giống tốt
Hàng này anh có nói cho em biết rồi mà...Samson bây giờ ra sao rồi ? hôm nào chụp cho em nó vài pô đẹp up lên diễn đàn em nhé.

BR

Hàng này anh có nói cho em biết rồi mà...Samson bây giờ ra sao rồi ? hôm nào chụp cho em nó vài pô đẹp up lên diễn đàn em nhé.

BR
em nó bây giờ đang phát triển khá tốt hôm nào em sẽ up ảnh của em nó lên nhờ anh cho ý kiến ... em cứ quen mồm gọi là sunny mất rồi

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
em nó bây giờ đang phát triển khá tốt hôm nào em sẽ up ảnh của em nó lên nhờ anh cho ý kiến ... em cứ quen mồm gọi là sunny mất rồi
có gì cần tư vấn cứ gọi cho anh nhé..anh hy vọng ở Samson rất nhiều..em cố gắng phát triển nguồn gen của em nó nhé.

BR

sontung8x

Member
các bro cho e hỏi muốn mua 1 cún cái Rott nhỏ tầm 2,5 tháng tới 3 tháng bh khoảng bn tiền nhỉ ??? và mua của nhà nào thì đảm bảo nguồn gốc và sức khỏe của cún ???
thank các bro :D