• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thằng cu Men của trại gà đá Minh Thanh

lucky star

Member
Con này nhà bác chắc cũng tầm tháng con nhà em, nhưng con nhà e nó dữ quá cứ thấy trẻ con là sủa và xồ ra đòi cắn.hx

huunhan1972

thằng cu này nó vào sài gòn cùng chuyến với cu bi nhà em phải không anh. nhóc nhà anh hôm nay trông ngon lành quá.(em tên nhân ở gò vâp hôm ở sân bay nhận cún dùm anh chị đây)anh cẩn thận nha, em vừa đền tiền thuốc và phải chở người ta đi chích ngừa.do thằng cu bi nhà em cắn.

thằng cu này nó vào sài gòn cùng chuyến với cu bi nhà em phải không anh. nhóc nhà anh hôm nay trông ngon lành quá.(em tên nhân ở gò vâp hôm ở sân bay nhận cún dùm anh chị đây)anh cẩn thận nha, em vừa đền tiền thuốc và phải chở người ta đi chích ngừa.do thằng cu bi nhà em cắn.
Chào em, cu Bi nhà em thế nào rồi, up hình lên cho anh xem với.

huunhan1972

cu bi nhà em đã biểt ngồi,nằm, cạnh,trước,yên,sủa.và cắn khi có lệnh,bảo nhả là nhả liền(em đang nhức đầu vụ hung dữ của nó đây ra đường ai lại gần em sơ ý là nó đớp liền). em không biết úp hình lên diễn đàn. em chưa có kinh nghiệm mới nuôi con đầu tiên nên trông nó không ok bằng cu men nhà anh, hôm nào em rảnh em quay video clip gửi mail anh xem thử.

cu bi nhà em đã biểt ngồi,nằm, cạnh,trước,yên,sủa.và cắn khi có lệnh,bảo nhả là nhả liền(em đang nhức đầu vụ hung dữ của nó đây ra đường ai lại gần em sơ ý là nó đớp liền). em không biết úp hình lên diễn đàn. em chưa có kinh nghiệm mới nuôi con đầu tiên nên trông nó không ok bằng cu men nhà anh, hôm nào em rảnh em quay video clip gửi mail anh xem thử.
Em dạy cu Bi hay quá, anh chỉ mới dạy được vài lệnh này thôi :

Sát chân :
Thằng cu Men với lệnh " sát chân " - YouTube

Lệnh nằm ngồi :
Chó malinois 3 tháng tuổi với lệnh nằm, ngồi - YouTube

Mấy bữa nay chơi với nó mệt quá nên anh treo đồ chơi cho nó tự luyện.

Cu Men tự luyện hàm và thể lực - YouTube

huunhan1972

em vừa xem video xong,anh huấn luyện quá ok luôn. thằng cu nhà anh đep hơn con nhà em nhiều (màu nó đỏ và đen hơn , to con hơn) chuyến này em cũng sẽ làm đồ treo giống anh cho nó tự cắn.nuôi tụi này công nhận phê thiệt, nhưng mà khoái. em đang tìm thêm 1 con nữa về nuôi cho thằng cu bi nhà em đỡ buồn mà chưa tìm được, anh biết nhà nào có chỉ dùm em với.

em vừa xem video xong,anh huấn luyện quá ok luôn. thằng cu nhà anh đep hơn con nhà em nhiều (màu nó đỏ và đen hơn , to con hơn) chuyến này em cũng sẽ làm đồ treo giống anh cho nó tự cắn.nuôi tụi này công nhận phê thiệt, nhưng mà khoái. em đang tìm thêm 1 con nữa về nuôi cho thằng cu bi nhà em đỡ buồn mà chưa tìm được, anh biết nhà nào có chỉ dùm em với.
Hi...anh thấy chó của anh Minh Chánh bây giờ đẹp hơn lúc trước. Em vào xem hình thử.

marukoka

các a cho e hỏi bé nhà e dc gần 4 tháng mà tai vẫn chưa dựng lên,e lo quá