• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thằng cu Box ra mắt anh em.

lkdh24

Member
thân chào anh em, yêu thích Boxer
hôm nay mình lập Topic này để làm quen cùng với anh em yêu thích Boxer và cũng giới thiệu luôn thằng cu em Box của mình.
thằng cu này đc 3 tuổi rồi, nặng khoảng hơn 30Kg." có tuổi " mà hiếu động như trẻ con.thù dai nhớ lâu ;))
thằng cu này hơi bị còi 1 chút vì hồi 6,7 tháng mình ko có điều kiện để chăm tới nơi tới chốn thành ra cu cậu thiếu caxi, hậu quả là giờ trông ko đc lực lưỡng và đặc biệt, bộ hàm của em nó thì ko đỡ đc, ko khác gì chó con đang " bú mẹ".hồi nhỏ mình chú í chăm hơn nữa thì giờ mình tin chắc thằng cu này có thể trở thành 1 anh chàng HOT đất Hà Thành.

show hình em nó để các bác nhận xét.em cũng đang muốn tìm vợ cho thằng cu này, em ở HN - ai quan tâm thì pm em nhé,( hơi nhiều hình nên các bác chịu khó chờ nó load nhé)

ectasy

Member
thật sự là chú box này có mầu đẹp. đầu thủ đẹp nhưng hơi gầy thật bác ạh. em thích kiểu dáng và đầu thủ em này lắm nhưng nhìn em ý hình như rơ xương xườn mà thương. bác chăm kỹ càng chút nữa thì chắc em nó đẹp thật . bác cho em hỏi 1 câu nhé. nếu ko đúng chắc em hoa mắt . dưới ngực em ý có 1 nốt nhìn như nốt ruồi hay cái ti của em cái vậy, bác cho em hỏi nốt gì thế bác ( ko phải thì em xin lỗi chủ topic nha :( )

lkdh24

Member
thật sự là chú box này có mầu đẹp. đầu thủ đẹp nhưng hơi gầy thật bác ạh. em thích kiểu dáng và đầu thủ em này lắm nhưng nhìn em ý hình như rơ xương xườn mà thương. bác chăm kỹ càng chút nữa thì chắc em nó đẹp thật . bác cho em hỏi 1 câu nhé. nếu ko đúng chắc em hoa mắt . dưới ngực em ý có 1 nốt nhìn như nốt ruồi hay cái ti của em cái vậy, bác cho em hỏi nốt gì thế bác ( ko phải thì em xin lỗi chủ topic nha :( )

cái đấy là ti nó đấy bạn ạ, nó có 1 cái ti to hơn bình thường 1 tí ;;)
nó cũng ko gầy lắm đâu bạn ạ, cái bạn bảo là rơ xương đấy chẳng qua là vệt lông màu của nó chạy dọc nên cảm giác nó rơ xương sườn, còn thằng ku này mình ko muốn cho nó béo quá, thích nó "mẫu mẫu" 1 tí :p
thêm 1 thông tin về thằng này là hồi hơn 1 năm đã từng ăn phải bả chuốt nhưng ko chết :))
thanks

Chính xác là Boxer phải giữ phom mới đẹp! Cho vận động nhiều để cơ bắp tốt!
Chó của bạn đẹp!

ectasy

Member
vâng chắc tại cái vệt lông nên em thấy chú ý gầy :)) bác thông cảm cho em chứ em ko có ý soi mói em box nhà bác đâu , bác hiểu nhầm chết em :( . bác cứ cho ăn đầy đủ ko phải kiêng khem gì đâu, quan trọng cho bé tập thể dục, đôi khi với box thì là thể hình, em ý sẽ có 1 phom đẹp ngay. chúc em box càng ngày càng đẹp

tuanvd

mình có một con cái sắp sa lơ ,đt của mình 6433002-0985126105,bạn ở khu vự nào?tôt nhất cho số đt để tiện liên lạc.

Boxer mầu vện thì hay hay nhưng con này mầu mảng chưa đc ok.Em nó ba chân đi tất mùa hè còn một chân trước đi tất mùa đông

lkdh24

Member
mình có một con cái sắp sa lơ ,đt của mình 6433002-0985126105,bạn ở khu vự nào?tôt nhất cho số đt để tiện liên lạc.
ok, bạn liên lạc với mình theo số đt 0972396389. mình ở Tây Mỗ-Từ Liêm.

màu lông nhìn vậy cứ tưởg là gầy rơ xương sườn nhưng thật ra không phải đâu ạ,
em box này nhìn thể thao thật, phom người gọn gàng quá!