• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

thắc mắc về aslaka

warter1995

các anh ơi cho em hỏi tại sao con aslaka của em lại 2 mắt màu, người , mặt đều chuẩn, bố mẹ ở việt nam là con của 2 bé aslaka của người quen. :D:D:D:D

mo@ngu

Member
sao đuôi lại cụp nhỉ, mà nhìn nó giống husky hơn alsaka 8->8->

hackiquan

Member
sao đuôi lại cụp nhỉ, mà nhìn nó giống husky hơn alsaka 8->8->
lông đang thay nên thế còn về đuôi thì có phải lúc nào nó cũng cuộn lên lưng đâu bạn . Mình cũng đang nuôi 1 bé giống bé này 1 mắt cũng có 2 màu nâu và xanh nhiều người nói là lai husky nhưng mà bây giờ nhiều alas không đẹp bằng cún nhà mình
Mà bác chủ mua cái lược chải lông về chải cho nó rụng nhanh đi để thế này nhìn chán quá

mo@ngu

Member
lông đang thay nên thế còn về đuôi thì có phải lúc nào nó cũng cuộn lên lưng đâu bạn . Mình cũng đang nuôi 1 bé giống bé này 1 mắt cũng có 2 màu nâu và xanh nhiều người nói là lai husky nhưng mà bây giờ nhiều alas không đẹp bằng cún nhà mình
Mà bác chủ mua cái lược chải lông về chải cho nó rụng nhanh đi để thế này nhìn chán quá
Haha. Mình thui dạng thích húky lai alaska

mo@ngu

Member
Ak..ý mình là nếu husky kết hợp vs alaska thì chắc sẽ ra chú chó đẹp, và mình thích điều ấy ;)

1 mắt xanh 1 mắt nâu là do đột biến gien thôi,ko có j lo lắng cả,bé của b hơi gầy thì phải

quynSiu

một mắt xanh một mắt nâu thì có gì đâu bạn, sau này e nó lớn và đẹp là đc rồi, ối ng phải ghen tị =)). Nhưng mà bé này hơi gầy vs nhìn tàn tạ quá, chủ thớt mua lược về chải lông cho nó rụng nhanh đi