• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thắc mắc về alaska 8 tháng

hackiquan

Member
Tình hình là em có nuôi 1 em alas gần 8 tháng rồi dạo này cảm thấy nó hơi thơ thẩn cứ hay lang thang lại hay ra ngoài cửa nằm nhìn đường bình thường thì không bao giờ cứ em ở đâu thì nó ở đấy . Lúc cho đi chơi thì vẫn bình thường chỉ có ở nhà là thấy thơ thẩn thôi ạ liệu có phải là do sắp đến kì salo nên như thế không ạ ? Ai biết chỉ giáo dùm

mo@ngu

Member
dạo này bạn có hay chơi vs nó k :-? đôi khi nó bị tự kỷ =.="

lkpt_knight

nếu là chó cái thì sắp salo thid nó sẽ cực kì quấn chủ, nhất là đàn ông, cnf chó đực thì 8 tháng còn ngố tàu lắm nên ko bức bối đâu, mình nghĩ là nó đang bị tự kỷ ý, bạn chơi đùa vs nó nhiều vào.

hackiquan

Member
Vẫn chơi bời bình thường mà bạn tối nào cũng cho đi chơi . Chả biết sao dạo này tự nhiên nó dở hơi vậy

mo@ngu

Member
đến người lâu lâu còn khó ở chứ nói chi là cún ;) qan tâm vỗ về nựng em nó nhìu vào :3:">

dinhquan

Member
em mình lấy trước bạn đc nữa tháng nè , giờ em của bạn được nhiu kg rồi , em mình thì thấy cũng bt , mà nghe ng` ta nói chừng 1 tháng , 1 tháng mấy nữa là salo :) , em mình hum nay được 32kg rồi :D

hackiquan

Member
em mình lấy trước bạn đc nữa tháng nè , giờ em của bạn được nhiu kg rồi , em mình thì thấy cũng bt , mà nghe ng` ta nói chừng 1 tháng , 1 tháng mấy nữa là salo :) , em mình hum nay được 32kg rồi :D
Của bạn làm gì mà lớn nhanh vậy cún nhà mình mới được 28kg thôi . Salo được 2 hôm nay rồi ạ

dinhquan

Member
còn em mình thì chưa thấy gì hết , bạn bỏ lần đầu hay cho nó nhảy luôn , em nhà mình thì mình ăn gì nó ăn cái đó :D