• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thắc mắc chim ưng

tuannguyenpru

Em mới tậu em này về xin hỏi các bác là nó thuộc giống gì ạ ? Người bán nói nó là Ưng lùn mắt đỏ......=.=! em lượn lờ trên mấy diễn đàn thì có vẻ nó là Ưng Xám (Shikra) thì phải. Bác chim_lac_viet có ghé qua thì xin cho ý kiến tham khảo.

Em nhìn thấy mê nên mua mà chưa kịp tìm hiểu kĩ càng về phương pháp chăm sóc nữa, mình mua chim cút làm sẵn về băm nhỏ cả xương cho nó ăn được không ạ ?? thanks
yh: tuannguyen4928@yahoo.com.vn

Chim ưng ấn độ, chúc mừng em, chim rất đẹp! Liên lạc nhiều hơn để trao đổi cách chăm sóc em nó nhé!

bavuongquang

chim ưng

đây là ưng mắt đỏ , em mún chơi ưng đẹp thì anh để cho . giá cả thương lương .
0973525081 gặp quang

kabu

la diều hâu trắng,mắt đỏ+chân vàng.khi lớn lên mắt no mới đỏ.lông mới trắng,chân mới vàng...hehe,bi giờ thì mắt còn den,ko phải ưng ấn đâu.em này rất dễ nuôi,dễ huấn luyện,hình dáng đẹp.rất ngầu.mình cúng co một em như thế.