• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thường xuyên,liên tục tặng các pé mèo con dễ thương, đẹp, baby, cute...

vina

Member
Luôn luôn có mèo để tặng !

Nhà mình đang giữ rất nhiều bé mèo con đực và cái. Màu gì cũng có. Các bé đều đẹp, dễ thương, cực kì cute và baby....
Xin tặng miễn phí cho các bạn nào biết thương yêu, tốt bụng với các pé.

Nhà mình ở đường Lãnh Binh Thăng, Q10 ( cách ngã 3 đường 3/2 và Lãnh Binh Thăng khoảng 600m. )

Điện thoại: 0909983615 (chị Phụng ) Hân hạnh được đón tiếp các bạn yêu quí mèo!

shippous

Upppppppppppppppppppppp
Nhà e đang nuôi 1 em mèo ba tư lai Nga.. có mỗi 1 mình nó cũng hơi bùn nên e định tìm 1 em về chơi vs nó ..còn chuyện yệu mèo thì hehe khõi nói ^^

vina

Member
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:D

JeremyBz

Member
Bạn có thể up hình đc k, mình ở ngoài hà nội cơ xem có bé nào hợp thì mình xin ship :">
Tkz!

hanhjen

Member
Mình cũng ở HN :(( Tiếc quá............
Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp phụ

NDragon

Member
chị này tốt bụng ghê ............................................................................................:x:x

Luôn luôn có mèo để tặng !

Nhà bạn nhiều mèo tặng lại còn đẹp nữa quả là tốt bụng :D