• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline hội H&A Hà Nội ngày 15/08

- Kính mời toàn thể anh chị em trong hội cũng như ngoài hội tham gia vào buổi offline thường niên của hội H&A được tổ chức 2 tuần 1 lần cụ thể như sau :) :

- Địa điểm: sau lưng Tượng đài Lê nin trên đường Điện Biên Phủ.

- Thời gian: vào lúc 16h30 ngày 15/08/2010

P/S: Mọi người tham gia đầy đủ nhiệt tình và đúng giờ nhé :).

Thanks all :).

Em Moca tham gia từ thiện xong....Em được giao nhiệm vụ chơi cùng các em bé Mồ côi..rồi Moca sẽ off line cùng mọi người

Ôi sao giờ mình mới biết vụ off ở tượng đài Lenin nhỉ?! :D Nhà tớ ở ngay gần đấy! :))

Mà bạn Lucky ới, mình có 2 góp ý:
1. Sao off không tổ chức hàng tuần mà phải cách hai tuần thế? Cách hai tuần lâu lắm, nửa tháng chứ không phải ít đâu. :(
2. "Giấy mời" nên được sửa là "buổi off thường kỳ" hoặc là "buổi off được tổ chức hai tuần 1 lần" (hy vọng là 1 tuần 1 lần :x) bạn ah. Vì nếu off mà tổ chức "thường niên" thì ace và các cún sẽ phải chờ mòn mắt đấy! :-ss :">

Ôi sao giờ mình mới biết vụ off ở tượng đài Lenin nhỉ?! :D Nhà tớ ở ngay gần đấy! :))

Mà bạn Lucky ới, mình có 2 góp ý:
1. Sao off không tổ chức hàng tuần mà phải cách hai tuần thế? Cách hai tuần lâu lắm, nửa tháng chứ không phải ít đâu. :(
2. "Giấy mời" nên được sửa là "buổi off thường kỳ" hoặc là "buổi off được tổ chức hai tuần 1 lần" (hy vọng là 1 tuần 1 lần :x) bạn ah. Vì nếu off mà tổ chức "thường niên" thì ace và các cún sẽ phải chờ mòn mắt đấy! :-ss :">
Cảm ơn bạn về những góp ý trên :) nhưng mình cũng xin giải thích lý do thế này :
- 2 tuần 1 lần mình thấy là hợp lý cho tất cả vì chúng ta còn có gia đình, 1 tuần dành cho gia đình 1 tuần dành cho các em cún :). Bạn nghĩ xem cả tuần đi làm được 1 ngày nghỉ mà tuần nào cũng dành cho cún hết sáng off chiều off thì vợ con để đâu :D. Còn nếu ai mà muốn off nhiều thì hàng tối đều có offline trên Hồ Guơm mà bạn :).

lala789

Member
oh hóa ra tớ nhầm.điện biên ngay gần mà không để ý :D để xem tớ có đến được không.cảm ơn Moca nhé.

Boo09

Member
Ôi thích quá :) cả nhà off nhớ chụp nhiều hình lại nha , để về khoe Rex hình cả nhà

dangcuong

Vừa mua 1 em husky về để nuôi nấng và định mang đi offline khoe thì em nó lại mắc bệnh mất rồi chán nản quá :(