• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo: Vận động góp ảnh làm lịch Tết của Hội yêu mèo Hà Nội

Cô Bi ơi, bố cháu thứ 7 mới bố trí chụp cho các bé được, nhà nhiều mèo cả to lẫn bé nên ... dàn trận hơi lâu, bố cháu sẽ cố gắng để trong tối thứ 7 up lên, cô cứ chốt cái giờ là 7h ngày chủ nhật 15/1/2012 đi để tối mọi người còn kịp up. Từ 0h đến 7h ngày 15/1/2012 các cô chú yên tâm ngủ lấy sức để chọn ảnh cho các nhà, còn tụi lọ mọ sẽ có thêm thời gian chuẩn bị.
Ảnh chọn sẽ in lớn, còn tất cả các ảnh còn lại (theo bố cháu) ta làm 1 cái "đoàn kết 3 miền", có lẽ hợp "ý Đảng lòng dân", bé nào cũng được khoe: (như ảnh ví dụ này đã là quá nhiều ảnh con rồi đấy, ví dụ thôi)

Thân!

bizonzon

Active Member
Cô Bi ơi, bố cháu thứ 7 mới bố trí chụp cho các bé được, nhà nhiều mèo cả to lẫn bé nên ... dàn trận hơi lâu, bố cháu sẽ cố gắng để trong tối thứ 7 up lên, cô cứ chốt cái giờ là 7h ngày chủ nhật 15/1/2012 đi để tối mọi người còn kịp up. Từ 0h đến 7h ngày 15/1/2012 các cô chú yên tâm ngủ lấy sức để chọn ảnh cho các nhà, còn tụi lọ mọ sẽ có thêm thời gian chuẩn bị.
Ảnh chọn sẽ in lớn, còn tất cả các ảnh còn lại (theo bố cháu) ta làm 1 cái "đoàn kết 3 miền", có lẽ hợp "ý Đảng lòng dân", bé nào cũng được khoe: (như ảnh ví dụ này đã là quá nhiều ảnh con rồi đấy, ví dụ thôi)

Thân!
Vâng ạ. 10h sáng (hoặc có thể nhỉnh hơn tí) chủ nhật em sẽ bắt đầu làm lịch (do còn bận ngủ nướng :"> ) và sẽ cố gắng dành càng nhiều đất càng tốt để show ảnh các bé (ảnh mèo là chính, lịch là phụ) nên cả nhà cứ yên tâm chụp ảnh. Nhà nào nhiều ảnh có thể up lên mediafire rồi cho em xin link down, đảm bảo thế nào cũng có mặt trong lịch, không to thì nhỏ :D

bichdiep

Member
Tớ tìm thấy vài cái này, không lên được lịch thì tớ góp cho xôm hội nghị nha, đừng hắt hủi tớ tội nghiệp :D

milkygirl6390

Active Member
để hưởng ứng phong trào chụp ảnh làm lịch, chiều mai nhà em có tổ chức họp báo để cố gắng bon chen vài trang lịch. Hihi. Mong là sẽ có được vài tấm ảnh như ý. Mai bạn nào có model mà chưa có paprazzi thì cứ sang nhà mình nhé. Tầm 2h30 chiều mai. KEKE

Cực kì hoan nghênh những bộ ảnh như của nhà cô Bích nhé >:D<

Cô Bích năm nay định giành giải Miss Calendar cho cả mẹ cả con hay sao đó ;))

Cả nhà mình tích cực gửi ảnh nhé. Tớ thấy nhiều ảnh ổn lắm, hoàn toàn có thể làm lịch được <:p
Cô Biz mà khen nhà cô Bích thì có mà khen cả ngày à ;)), ảnh này chẳng được lung linh trên kênh 14.vn rồi còn gì, ôi đâu có phải ai cũng được như vậy, :((
Mấy đứa nhà chị chắc ko phải up thêm lên này đâu nhỉ, chỗ ảnh cô có chắc đủ cho cô làm lịch đến vài năm ấy chứ ;))

meomeocool

Member
eem có mấy cái ảnh thằng cháo lòng nhà em chộp = đt nhưng thấy cũng tạm ổn nếu đc thì tốt k đc thì góp lên cho xôm :D

làm lịch

chị ới, có thể nêu rõ tiền quỹ còn bao nhiêu, in lịch hết bao nhiêu, và những cá nhân tổ chức giúp đỡ hôi mình là những ai không ạ ?? vì thật sự thì trong cả năm vừa qua, hoạt động của hội khá là lu mờ, ngoài việc Huyền Hương nhận nuôi mèo con cơ nhỡ thì chúng ta làm dược gì đáng kể cả. Nhân dịp hết năm, ban điều hành có thể công khai luôn để thành viên được rõ không ạ ! em cám ơn !