• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo thành lập pet bắc ninh và lịch offline lần 1

thân gửi toàn bộ ace yêu thú cưng bn.
thể theo nguyện vọng của đông đảo ace bắc ninh, luôn mong muốn có 1 clb của những người yêu thú cưng, để giao lưu hoc hỏi, chăm sóc tốt hơn cho những thú cưng thân yêu của mình. Mong muốn đây là 1 sân chơi bổ ích lành mạnh, mang tính tập thể cao, mong ace hãy chung tay cùng xây dựng một pet bn đoàn kết vững mạnh và văn minh lịch sự.
clb pet non trẻ bn mong nhận được sự ủng hộ của BQT vietpet và các clb pet của các tỉnh thành trong cả nước.
Xin chân thành cám ơn.

danh sách ban chủ nhiệm pet bn nhiệm kỳ 5 năm lần thứ 1:
1. Nguyễn ngọc sơn - chủ nhiệm sdt 0944 .744 .343
2. Nguyễn ngọc hoàn - nick ngochoan - phó chủ nhiệm sdt 0942 .479 .999
3. Nguyễn thành long - nick longtroc - phó chủ nhiệm sdt 0982 .095 .223
4. Hà thạch thảo - nick yeuhusky - uỷ viên sdt 0915 .523 .388
5. đỗ quốc thành - nick thanhvit bn - uỷ viên sdt 01276 .666 .656
6. Hoàng thuỳ dương - nick atihoang - uỷ viên

mong nhận được sự giúp đỡ của ace

thông báo lịch offline lần 1 của pet bn
địa điểm : Vườn hoa nguyên phi ỷ lan
thời gian: 15h00' thứ 7 ngày 07/07/2012

mong anh chị em thành viên clb pet bn có mặt đông đủ và đúng giờ.
lưu ý: Chó to có đeo rọ mõm, ace chú ý kiểm soát.

longtroc

Member
anh em mong có 1 sân chơi đã lâu lắm rồi chuyện cũ bỏ qua mong mỗi thành viên trong pet bắc ninh mỗi người vun một hạt cát để tạo dựng mái nhà chung ! tôi yêu bạn những chú cún của tôi :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

Dainamde

Thông báo thành lập pet bắc ninh và lịch offline lần 1.

Mất gốc à mà lại viết bài kiểu này trời.Chỉ cần thông báo ngày off,địa điểm và thời gian of.Tự nhiên CLB gần sinh nhật lần thứ nhất rồi,giờ lại thông báo of lần 1.Chán thật.Bài viết cần phải chỉnh sửa nhiều.

Dainamde

Đây là anh em thay đổi ban lãnh đạo,chứ không phải thay đổi CLB.Lên đọc bài viết đấy không thấy hợp lệ cho lắm.Đi họp bàn kế hoạch thay đổi cũng chỉ có mấy anh em trong nhóm làm ăn với nhau.Còn những anh em nhiệt huyết Như Trần Văn Công,và Quát,rồi một số anh em trụ cột từ ngày đầu thành lập clb vứt đi đâu.Lên bỏ thông báo of lần 1 đi.Chỉ cần viết thông báo lịch of tháng 7 như định kỳ một tháng một lần mới phải.

Đây là anh em thay đổi ban lãnh đạo,chứ không phải thay đổi CLB.Lên đọc bài viết đấy không thấy hợp lệ cho lắm.Đi họp bàn kế hoạch thay đổi cũng chỉ có mấy anh em trong nhóm làm ăn với nhau.Còn những anh em nhiệt huyết Như Trần Văn Công,và Quát,rồi một số anh em trụ cột từ ngày đầu thành lập clb vứt đi đâu.Lên bỏ thông báo of lần 1 đi.Chỉ cần viết thông báo lịch of tháng 7 như định kỳ một tháng một lần mới phải.
xin lỗi bạn. thế nào là mất gốc,thế nào là kế hoạch thay đổi chỉ có mấy anh em làm ăn trong nhóm với nhau. khi họp có thông báo cho hầu hêt ace gần 20 người tham gia chứ không phải nhóm nhỏ làm ăn với nhau.

longtroc

Member
bạn cho hỏi bạn là ai ở đâu ? chúng tôi đang cố găng gây dựng lại phong trào vi trước có những cá nhân làm tập thể không tiến xa được nếu bạn có tình cảm với những chú cô pet thì hãy cùng nhau gây dựng còn với những người bạn nêu tên vì một số lý do cá nhân mọi người không có mặt để cùng trao đổi ! nếu bạn biết những anh em nhiệt huyết thì giới thiệu mình để gặp mọi người nhé vi mục đích tất cả anh em pét bắc ninh là xây dựng sân chơi lành mạnh bỏ ích . cảm ơn bạn vì nhữn lời góp ý trên :x

Xin lỗi AE nhà mình hôm đó lên ngồi được 1 lúc không tham gia cùng AE được rùi về mong thông cảm. Mọi chuyển cũ bỏ qua hết đi, chúng ta bắt tay nhau xây dựng lại Pet Bắc Ninh 1 cách tốt đẹp nhất sao cho AE trong hội có thể giao lưu với nhau thoải mái.
Mà em xin phép đề nghị Ban chủ nhiệm lên đưa danh sách tất cả AE trong hội lên để mọi người tiện theo dõi, ai chưa có tên cũng tự đưa lên đây luôn.(chú y ghi rõ tên tuổi, địa chỉ, ních trong pet, thư cưng và tên,...) và giờ là 7up chó ngày offfffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffineeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

yeuhusky

Member
Chào bác Dainamde ^^ Em xin được thay mặt CLB Vietpet BN cám ơn những ý kiến đóng góp của Bác dành cho CLB Tuy còn có những cái đúng và chưa đúng xong qua đây em thấy được Bác cũng rất nhiệt huyết quan tâm, và dành nhiểu tình cảm cho CLB mình ạ.
Thưa bác, Các thành viên CLB đã suy nghĩ rất nhiều và mất 1 thời gian cùng nhau bàn bạc, đóng góp ý kiến mới đưa ra quyết định tái thành lập CLB cũng như Ban chủ nhiệm mới ( Dạ em có cả Biên bản bầu ban chủ nhiệm mới hẳn hoi ạ :D )
Bài viết trên đây không phải là ý kiến cá nhân, mà nó là ý kiến chung của tập thể sau khi bàn bạc, quyết định và thống nhất.
Một ngôi nhà khi bị đổ vì cái móng ko vững liệu bác có tiếp tục xây 1 ngôi nhà mới trên cái móng đó ko? Đây không phải là mất gốc mà là Xây dựng lại từ căn bản Bác ạ. Quả thực CLB VietPet BN còn rất non trẻ, làm sao ACE có thế thiếu đi như trụ cột như Bác Công, bác Quát. Em cũng chỉ mong sao ACE trong CLB mình cùng nhau đoàn kết xây dựng CLB ngày 1 lớn mạnh.
Một lần nữa em xin thay mặt CLB cám ơn ý kiến đóng góp của Bác. Xin trân trọng mời Bác 3h Chiếu Thứ 7 ngày 7/7 . Bác đến giao lưu cùng CLB bác nhé CLB đang rất cần những người nhiệt huyết như Bác ;););)

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
chào ban!
Tất cả ae đang làm những gì thì chỉ là làm những điều cần làm cho 1 tập thể.những người như bạn và các ae yêu cún khác cũng vậy thôi.đã tham gia diễn đàn thì trong chúng ta đều có nhiệt huyết.cái đấy chắc chắn là sự thật.có những việc bạn đứng ở mỗi góc độ khác nhau thì bạn đều nhìn nhận thực tế khác nhau.là 1 tập thể thì k phải lúc nào cũng gặp mặt đc đầy đủ.cái thay đổi này k nhằm mục đích xấu,cũng k phải nhóm làm ăn gì.mà chỉ làm sao để những người nhiệt huyết như những thành viên đc hưởng đúng những gì mình bỏ ra.những người nhiệt huyết thì luôn là những người thiệt thòi.cái đấy là do mình thấy ở những a e trong CLB.k biết cá nhân bạn nghi sao.
Còn về a Trần Văn Công và a Qoát và 1 số ae ở xa sẽ có ae trong ban liên lạc điên trưc tiếp để thông báo.tất cả đều là 1 mục đích xây dựng nên mong moi người sẽ hiểu và cùng nhau xây dựng để tiến xa hơn nữa.còn viêc ae thay đổi lại thì cũng chỉ là bất đắc dĩ thôi.
Vậy mình xin cảm ơn những lời góp ý của bạn.mong là lần 0f tới đây ae sẽ đc đón tiếp bạn ở BN.Để cùng giúp đỡ,để cùng nhau xây dựng thật tốt những gì mình đang muốn làm.để bạn thấy những ae luôn nhiệt huyết và luôn luôn mến khách.

Dainamde

Cái cốt lõi là câu.Thông báo thành lập pet bắc ninh và lịch offline lần 1 lên thay đổi.mọi việc khác họp hay không cũng chỉ là thủ tục mà thôi.Vì có kịch bản sẵn rồi.Mong ACE BN ngày càng lớn mạnh.Gạt đi những cá nhân con xâu bỏ dầu nồi canh.Là một tập thể phải cùng nhau đóng góp và cùng nhau xây dựng hội ngày càng phát triển rộng.Đừng xoay quanh mấy người.

Cái cốt lõi là câu.Thông báo thành lập pet bắc ninh và lịch offline lần 1 lên thay đổi.mọi việc khác họp hay không cũng chỉ là thủ tục mà thôi.Vì có kịch bản sẵn rồi.Mong ACE BN ngày càng lớn mạnh.Gạt đi những cá nhân con xâu bỏ dầu nồi canh.Là một tập thể phải cùng nhau đóng góp và cùng nhau xây dựng hội ngày càng phát triển rộng.Đừng xoay quanh mấy người.
sẽ không có thay đổi. đúng con sâu làm giầu nồi canh .chuyện nội bộ gia đình nhà nào, nhà đó biết, không thể nói cho người ngoài được ...cảm ơn khách quan tâm nhưng thái quá

hieuqua_bn

Member
Dainamde: bạn nói đúng 1 điều và sai 1 điều,bạn sai vì chúng tôi ko đam mê nuôi cún vì tiền. bạn đúng khi nói rằng ko nên viết off lần 1 nhưng bạn nói chúng tôi mất gốc như thế nghe rất phản cảm.
Anh Đại: mai ae sẽ gặp nhau 1 lúc để bàn bạc và phân công công việc chuẩn bị đón khách và ra mắt ban liên lạc anh nhé,và nếu có thể mình cũng đổi lại tên buổi off luôn.
Thân anh!

sonzin

Chiều nay ae cố gắng 5h có mặt trên hồ nhé.để bàn 1 chút về ngày of tới.

dinhbong

e mới lấy 1 em samoyed, tí chiều e cho cún lên hồ chơi cùng ae :D :D

cuongmau

Member
Chiều nay ae cố gắng 5h có mặt trên hồ nhé.để bàn 1 chút về ngày of tới.
E fải đi làm ko ra được. T7 này e sẽ có mặt có việc gi cần a báo a long alo cho e với nhé. Các a quên thằng e này rồi hay sao ý. Hixxx
chúc cho clb của chúng ta ngày càng phát triển và vươn xa hơn nữa

sonzin

E fải đi làm ko ra được. T7 này e sẽ có mặt có việc gi cần a báo a long alo cho e với nhé. Các a quên thằng e này rồi hay sao ý. Hixxx
chúc cho clb của chúng ta ngày càng phát triển và vươn xa hơn nữa
Quên làm sao đc.biết e bân mà.việc phải làm e cứ làm nhé.có việc gì Longtroc sẽ liên lạc để e biết nhé.nhưng thứ 7 thì không đc vắng mặt đâu đấy.

cảm ơn e vì bài viết mang đầy ý nghĩa và tinh thần trách nhiệm.

sonzin

e mới lấy 1 em samoyed, tí chiều e cho cún lên hồ chơi cùng ae :D :D
Em cố gắng sinh hoạt cùng ae cho vui nhé.góp phần 1 chút để xây dựng cho Pet BN tiến xa hơn nữa e nhé.mai mà dảnh lại mang cún lên hồ e nhé.nuôi cún tốt nhé.

chohoangbn

Member
Cám ơn Bạn Dainamde đã quan tâm tới Vietpet Bắc Ninh. Tôi sinh hoạt cùng anh em Pet Bắc Ninh cũng gần từ ngày đầu, tôi nuôi chó toàn chết còn mấy người trong hội có bán được con chó nào có lãi đâu mà Bạn bảo là làm ăn, chúng tôi chỉ muốn học hỏi kinh nghiệm để nuôi chơi thôi. Còn việc tái thành lập thì cũng như Tỉnh Bắc Ninh và Bắc Giang vậy. Khi bắt đầu thành lập lại thì cũng là kỷ niệm thành lập Bắc ninh lần 1 mà, không lẽ lại lấy thời gian của cả những năm trước đây. Còn cái gốc thì theo tôi nên bỏ, không nên tự hào về cái gốc bị sâu như thế. Còn tôi có hỏi Nick Dainamde là của ai thì mấy anh em chơi chó cũng chẳng biết. Vậy nếu bạn cần thông tin hay muốn góp ý vào công việc nội bộ thì bạn nên đăng ký hồ sơ với Thảo – uỷ viên, chúng tôi sẽ có người giải đáp tường tận mọi thắc mắc của bạn. Vậy nhé. %-(

chohoangbn

Member
Cám ơn Bạn Dainamde đã quan tâm tới Vietpet Bắc Ninh. Tôi sinh hoạt cùng anh em Pet Bắc Ninh cũng gần từ ngày đầu, tôi nuôi chó toàn chết còn mấy người trong hội có bán được con chó nào có lãi đâu mà Bạn bảo là làm ăn, chúng tôi chỉ muốn học hỏi kinh nghiệm để nuôi chơi thôi. Còn việc tái thành lập thì cũng như Tỉnh Bắc Ninh và Bắc Giang vậy. Khi bắt đầu thành lập lại thì cũng là kỷ niệm thành lập Bắc ninh lần 1 mà, không lẽ lại lấy thời gian của cả những năm trước đây. Còn cái gốc thì theo tôi nên bỏ, không nên tự hào về cái gốc bị sâu như thế. Còn tôi có hỏi Nick Dainamde là của ai thì mấy anh em chơi chó cũng chẳng biết. Vậy nếu bạn cần thông tin hay muốn góp ý vào công việc nội bộ thì bạn nên đăng ký hồ sơ với Thảo – uỷ viên, chúng tôi sẽ có người giải đáp tường tận mọi thắc mắc của bạn. Vậy nhé. %-(