• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo ofline SGTD ngày 28/8/2011

BTC ơi cho hỏi là cv LTR này có phải ở Q10 đườgg Cách Mạg Thág 8 ko
vì e mù đườg lắm lên google map search đườg đi
hum bữa đi kím đã kím đc nhưg lúc hỏi cái chú kia nói ở Q Tân Bình lận
zậy cho e hỏi chỗ tổ chức là ở đâu
Đúng rồi đó bạn ở đường Cách Mang Tháng 8 đó.vào diadiem.com tìm là ra thôi.Mai nhớ đi sớm cho vui

addy1009

Member
Mai mình sẽ dẫn thêm cô Hương hay đi cùng mình có thể Vy không nhớ nhưng những lần offline sau cô vẫn thường đi với mình mà 2 cô p57 và p59 đều biết.Mai sẽ rất là đông và vui lắm lắm đây.cô cũng có cun và được cái nào thì cô cho thi cái ấy cho vui thêm.Mong ngày mai là một ngày đẹp trời và tại công viên Lê Thị Riêng sẽ tràn ngập tiếng cười.
ok, hội mình càng đông thì càng vui mà, hy vọng mai sẽ đông đủ mọi người và ước gì ngày mai trời mát không mát không mưa

sayonara

đã gọi điện confirm với mọi người, hy vọng mọi người sẽ có mặt đông đủ nha, nôn quá đi
chúc cuộc thi+ offline thật hoành tráng và thành công+ vui vẽ nhé:). Cám ơn rất nhiều BTC, nhất là gọi điện cho mọi người