• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông Báo Offline Vietpet Hà Nội tại hồ Thiền Quang ngày 06/07/2008

Status
Không mở trả lời sau này.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Thay mặt BCN CLB VietPet Hà nội xin thông báo tới toàn thể ACE thành viên VietPet:

Như thông lệ cứ 2tuần/1lần ACE chúng ta lại có buổi giao lưu gặp gỡ vào 9h sáng chủ nhật tại vườn hoa Hồ Thiền Quang (ngã ba Quang Trung - Trần Nhân Tông). Vậy thân mời toàn thể ACE ta hưởng ứng phong trào đang ngày càng đi lên này. Mong rằng có cả các ACE ở vùng xa lân cận HN cũng về thăm quan, giao lưu.

* Khuyến khích 1người mang nhiều cún.
* Mời cả những người yêu cún mà chưa có cún ra giao lưu.
* Mời cả bạn bè và người thân của ACE ta ra giao lưu, ngắm các loại cún, gặp gỡ trao đổi kinh nghiệm.
* Hy vọng chúng ta lần này ra sẽ có nhiều ACE đóng góp tham gia về việc làm lịch VietPet 2009, và sẽ có nhiều tấm ảnh chất lượng được đề cử làm lịch.

Vậy thân mời toàn thể ACE tham gia thật đông vui, đông đủ!

Thân!

KimCuong

Active Member
Kính gửi: Anh chị em thành viên!

Để hưởng ứng thông báo của Phó chủ nhiệm CLB Offline Vietpet về buổi Ofline Vietpet Hà Nội ngày 06.07.2008, em xin bổ sung thêm vào thông báo một chi tiết quan trọng về ý nghĩa của buổi Ofline Chủ nhật tuần này.

Cách đây 04 ngày theo đề nghị, Ban chủ nhiệm CLB Offline mà đại diện là bác Gỗ Cầu Kỳ đã có buổi làm việc với Phóng viên báo Tuổi Trẻ đến tìm hiểu về Diễn đàn Vietpet của anh chị em chúng ta. Và để sát thực các hoạt động của Vietpet, Phóng viên báo Tuổi Trẻ đã có lời hẹn với cả nhà sẽ đến tham dự buổi Offline ngày 06.07.2008 với mục đích chụp ảnh, đưa tin và viết bài về các hoạt động của Diễn đàn Vietpet.

Chính vì ý nghĩa quan trọng này, xin phép được đề nghị sự hưởng ứng của tất cả mọi người đến tham gia buổi Offline cho thật đông đảo và thật vui vẻ. Đề nghị tất cả mọi người chấp hành nghiêm chỉnh các thông lệ của các buổi Offline trước. Góp phần giúp cho mọi người nhìn thấy nét đẹp của Vietpet Hà Nội nói riêng và Vietpet cả nước nói chung.

Rất mong nhận được sự hợp tác và hưởng ứng của tất cả mọi người. Hẹn gặp được đầy đủ các gương mặt thân thuộc của anh chị em chúng ta và các anh chị em trên cả nước về chung vui với Vietpet Hà Nội.

Xin cảm ơn cả nhà!

PS:
Mặc dù đang ở xa Hà Nội, nhưng em sẽ cố gắng có mặt tại địa điểm Offline trước 9h00 ngày 06.07.2008 tại Vườn hoa Hồ Thiền Quang (ngã 3 đường Quang Trung và Trần Nhân Tông).

DavidHHH

Member
Đến hẹn lại lên, CN này chúng ta lại tổ chức OFFLINE. Và cũng đến hẹn lại lên, cũng phải nhắc các bạn về các thông lệ khi chúng ta tổ chức OFFLINE.:D:D

1. Các bạn có chó to (nhất là chó dữ) bắt buộc mang theo rõ mõm và tránh để chúng cắn nhau, gây sự ầm ĩ.
2. Các bạn phải để ý các chú chó của mình, không cho lên vườn hoa để tránh làm hỏng, khi cún của mình đi vệ sinh phải dọn ngay. (BCN sẽ chuẩn bị túi nilon cho các bạn)
3. Xe của thành viên khuyến khích mang sang phía phố Nguyễn Đình Chiểu gửi để bãi chơi của chúng ta thoáng đãng hơn.

Một số việc nhỏ, mong mọi người cùng chấp hành để sân chơi của chúng ta ngày càng phát triển hơn.
Chào thân ái và quyết thắng ! :party::party::party:

dieuthuy

Mình rất vui là càng ngày VP của ta càng có nhiều phó nhòm cự phách,ngoài những tay máy cũ là Mod Kimcuong & Rose, hay bocun thì phải kể đến các bạn thienan, dauphu. Vừa rồi mình để ý có bạn nguyenthuyr bên hội mèo nữa, bạn cũng kêu sẽ tham gia chụp ảnh cho hội cún CN này.Thanks các bạn trước nhé:-bd:-bd:-bd

* Thêm nữa CN này có 1tay máy rất pro lại là Super Mod nữa cũng sẽ tham quan chụp ảnh cho ACE ta đấy là bác Doberman207.....Thế là yên tâm chúng ta sẽ có những tấm ảnh rất đẹp để chọn lên lịch cho VP 2009 này rồi.:):love struck::love struck::party:>:D<=D>

KimCuong

Active Member
Nhiệt liệt chào đón Doberman207 của Mái nhà Vietpet từ Sài Gòn ra chung vui cùng với anh chị em Vietpet Hà Nội.

Hẹn gặp bác tại địa điểm Offline tuần này!

Lại còn có cả phóng viên nữa đấy, xem ra hội vietpet cũng nổi tiếng phết nhỉ:D

Kuppi

Active Member
Mình rất vui là càng ngày VP của ta càng có nhiều phó nhòm cự phách,ngoài những tay máy cũ là Mod Kimcuong & Rose, hay bocun thì phải kể đến các bạn thienan, dauphu. Vừa rồi mình để ý có bạn nguyenthuyr bên hội mèo nữa, bạn cũng kêu sẽ tham gia chụp ảnh cho hội cún CN này.Thanks các bạn trước nhé:-bd:-bd:-bd

* Thêm nữa CN này có 1tay máy rất pro lại là Super Mod nữa cũng sẽ tham quan chụp ảnh cho ACE ta đấy là bác Doberman207.....Thế là yên tâm chúng ta sẽ có những tấm ảnh rất đẹp để chọn lên lịch cho VP 2009 này rồi.:):love struck::love struck::party:>:D<=D>
Mới tuấn trước anh Kiên(Doberman207) còn chụp hình Toydogs SG tuần này đã bay ra Offline VP Hanoi àh!

Chúc mọi người Offline vui vẻ hoành tráng và được lên báo nữa chứ!

nguyenthuyr

Phó Nhòm
hihi...hẹn gặp các bác vào sáng mai nhé!em chắc đứng từ xa chụp thôi, em sợ cún lắm :D

Con nào dữ là bị đeo dọ mõm mà... không cắn được đâu... Chắc chắn ngày mai em sẽ mang Kelly đi

NBDuonga

Member
Xin chào cả nhà! mình mới tham gia vao VP. mình rất yêu chó nhưng hiện tại minh chỉ co 1 chú chó lai thôi (hix!:(), mà nó cùng đang ở quê. mình rất muốn tham gia buổi off ngày mai. mình muốn hỏi là không có chó có được tham gia không?

Èo èo ... các bác ơi ngoài trời đang mưa kinh quá :( .Mong sao mưa suốt đêm nay cũng đc nhưng đế gần sáng mai thì tạnh để đến giờ thì bà con cô bác chúng ta còn còn tung tăng xuống phố chứ các bác nhỉ :praying::praying::praying:

khanhtungbk

Member
Đêm nay mưa chắc sáng mai trời sẽ đẹp lắm . Mai chắc em sẽ đi off cùng mọi người :D

dieuthuy

Xin chào cả nhà! mình mới tham gia vao VP. mình rất yêu chó nhưng hiện tại minh chỉ co 1 chú chó lai thôi (hix!:(), mà nó cùng đang ở quê. mình rất muốn tham gia buổi off ngày mai. mình muốn hỏi là không có chó có được tham gia không?
Mình đã mời ở trên rồi mà, kg có cún vẫn tham gia giao lưu cho vui bạn nhé:love struck::-bd:-bd:-bd
* Hy vọng mai sẽ kg mưa, trời sẽ hửng nắng.

KimCuong

Active Member
Trời đang rất đẹp rồi! Quang cảnh này rất phù hợp và thuận lợi cho các Phó nháy Vietpet.

Chuẩn bị lên đường mọi người ơi!

Hẹn gặp mọi người sau 30' nữa nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.