• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Offline VIETPET Hà Nội ngày 22.06.2008.

Status
Không mở trả lời sau này.

KimCuong

Active Member
Kính gửi toàn thể anh chị em thành viên thân mến!

Xin phép được thay mặt Ban chủ nhiệm CLB Offline trân trọng thông báo tới toàn thể anh chị em thành viên. Cùng đồng hành với mùa giải náo nhiệt của Euro 2008 đang đến giai đoạn sôi nổi đầy kịch tính, anh chị em chúng ta sẽ cùng nhau tổ chức một buổi Offline vào hồi 9h00" sáng Chủ nhật ngày 22.06.2008 tại Vườn hoa Hồ Thiền Quang (ngã 3 phố Quang Trung và Trần Nhân Tông - Hà Nội).

Trong buổi Offline lần này, sẽ có một số kế hoạch hoạt động của Ban chủ nhiệm CLB Offline muốn được tham khảo ý kiến của anh chị em thành viên, nhằm nhận được sự đồng tình, chung tay, chung sức phối hợp của mọi người giúp cho các hoạt động của mùa hè 2008 sẽ thu được nhiều kết quả tốt nhất. Chính vì thế, Ban chủ nhiệm CLB Offline rất mong muốn được gặp mặt đầy đủ các thành viên trong buổi Offline này và cũng rất mong nhận được những ý kiến đóng góp xây dựng của cả nhà.

Mặc dù biết, rất nhiều thành viên đang bận rộn và đam mê với mùa giải Euro 2008. Nhưng không vì thế mà lịch Offline 2 tuần/1lần của chúng ta bị ngắt quãng. Hy vọng, anh chị em chúng ta sẽ xắp xếp được thời gian hợp lý, ra chung vui với cả nhà tại buổi Offline 22.06.2008 lần này.

Rất mong được chào đón các thành viên nhiệt huyết trên cả nước, đến tham gia buổi Offline giúp cho các buổi Offline VIETPET Hà Nội được tô thêm sắc thắm của các vùng miền. Cùng đó, cũng được trân trọng chào đón tất cả các vị khách tham quan tham gia buổi Offline cho thêm phần sôi động và hoành tráng.

Một lần nữa, xin phép được thay mặt Ban chủ nhiệm gửi tới tất cả các thành viên VIETPET lời cảm ơn sâu sắc và xin hẹn được gặp mặt đông đủ tất cả mọi người tại buổi Offline lần này.

Trân trọng thông báo./.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Nhất định là fải ra tụ tập rồi, mà đề nghị AE trong ban CN đầu tầu gương mẫu ra sớm nghe....:), kg vì xem Euro mà ra muộn đâu đấy....ai ra muộn xem có hình thức fạt thế nào nhỉ?....Hay là ai ra chậm nhất thì làm chầu beer đê.....đồng ý kg ACE ơi?:party:=D>:-bd
* Rất mong lại đc gặp Xù của Khanh-Ly, Jane của Saosinhthang3, Tommy của Thuy_Nguyen, Ỉn nhà Nab, e Bip của bác Kỳ....v...v....còn nhiều em em nữa mà kg nhớ tên hết đc:love struck::love struck::love struck:
* Bạn Thienan kêu sẽ ra rồi, lần này mình fải nhờ làm vài pô chân dung thôi....he...he...Mình khoái nhất mấy kiểu đen trắng ý.

Điểm danh cái

lần này cố gắng đem thằn ku "siêu còi" và con hĩm "tròn xoe" đi off cái=D>

T

thinhban

Guest
lần này em mong răng bác KCG mang TẠNG đi off hehehehe

connhangheo

Member
em đăng kí cho cu BIN nhà em nha!!!!!!!!!!!!!!!!nó nhỏ lắm!!!!!!!!!!!!đừng pác nào bắt nạt nó nha!!!!!!!!!keke

DavidHHH

Member
Cám ơn Ban chủ nhiệm về buổi OFFLINE sắp tới.
Nhân đây cũng muốn đề nghị các thành viên quen thuộc với các buổi OFF, các thành viên nòng cốt, các bạn đến hãy gửi xe sang phía đường đối diện (ngã ba Nguyễn Đình Chiểu và Trần Nhân Tông) để bãi chơi của chúng ta thêm rộng rãi và thoáng hơn.
Xin cảm ơn !!!

hot_dog90

Member
hay quá các bác ơi.buổi offline này em mang thằng cu nhà em đi được không ạ......cảm ơn các bác >:D<

hay quá các bác ơi.buổi offline này em mang thằng cu nhà em đi được không ạ......cảm ơn các bác >:D<
rất hân hạnh đón cún nhà anh mà ko biết em có đi được ko nữa chúc buổi offline lần này thành công tốt đẹp đặc biệt vui nhất là co nhiều cún , nhiều thành viên đến tham dự và mong sao chẳng có chuyện gì xấu xảy ra em vừa nhỏ vừa xấu ko biết có ai đón tiếp ko đây !

titustien

Em mới tham gia. Có 1 chú cún có 1.5 tháng thôi, ko biết có tham gia đc ko nhỉ? ^^

Hoan2008

Member
Euro 4 năm 1 lần, offline 2 tuần 1 lần, không vì cái nào mà làm giảm khí thế cái kia đi được anh em nhể? :D. Chúng ta có thể kết hợp để cùng làm cho cả euro và offline trở lên ý nghĩa hơn. Ngày 22/5 - ngày diễn ra offline sẽ là ngày diễn ra trận Hà Lan - Nga. Giờ tớ đề xuất thế này:
- Ace cùng đăng ký "vui chơi có thưởng", chia làm 2 phe: 1 bên nhận Hà Lan, 1 bên nhận Nga.
- 2 bên "cá" với nhau, bên nào thua sẽ phải chịu chi phí phần bia bọt hậu offline. Nếu hoà thì ... 2 bên cùng chịu :)):)):))
- Hà Lan chấp Nga 01 trái.

Sáng ra đi offline sẽ vui và khí thế phết đấy.

Anh em nào ủng hộ thì chơi luôn đe........
P/S: Nếu đề xuất của tôi không phù hợp, không khả thì thì coi như đây là bài viết cổ vũ buổi offline và cổ vũ cho ... Hà Lan nhé !!!:)):)):))

KimCuong

Active Member
Em mới tham gia. Có 1 chú cún có 1.5 tháng thôi, ko biết có tham gia đc ko nhỉ? ^^
Rất vui khi được chào đón bạn cùng toàn thể thành viên từ khắp mọi vùng miền trên cả nước về dự buổi Offline của Vietpet tại Hà Nội. Không có lý do gì có thể ngăn cản các thành viên đến với các buổi Offline.

Cảm ơn bạn và rất vui khi gặp bạn tại buổi Offline này!

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Lần này phải mang Kelly ra chơi thôi!.................................................
A..ha...lại gặp lại Kelly rồi, từ hôm đi HD về đây, kg biết Kelly ra sao, nhưng biết rằng chủ mới của Kelly cũng thực sự yêu quý & tham gia với các ACE trong mái nhà VietPet thế này là mừng rồi....:):love struck::wel:
Hẹn gặp lại bạn Dakota Tran nhé!

pho chu nhiem oi, em co mot thinh cau duoc ko a??? Chang la lan truoc em di thai lan vao ngay off HN nen ko di duoc, ngay 22 trua la em ve den hN roi nen anh co the to chuc chieu duoc ko a???:((mod oi may nay khong viet duoc tieng viet, mod dung xoa bai em toi nghiep)

KimCuong

Active Member
pho chu nhiem oi, em co mot thinh cau duoc ko a??? Chang la lan truoc em di thai lan vao ngay off HN nen ko di duoc, ngay 22 trua la em ve den hN roi nen anh co the to chuc chieu duoc ko a???:((mod oi may nay khong viet duoc tieng viet, mod dung xoa bai em toi nghiep)

Thật tiếc khi bạn không tham gia Offline được với mọi người. Mọi người vị một người nhưng một người cũng phải vì mọi người bạn ạ. Hẹn gặp bạn tại buổi Offline 2 tuần sau nhé.

PS:
Xin nhắc nhở thành viên sellhamzb2 rất nhiều lần bạn lấy lý do máy tính không viết được tiếng Việt nên bạn toàn viết bài tiếng Việt không dấu.

Đề nghị bạn đọc kỹ lại Box Thông tin BQT Vietpet - Topic Bộ gõ tiếng Việt Unicode hướng dẫn gõ tiếng việt khi máy không có font chữ tiếng Viêt.

Cụ thể tại đường link này:
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=592

Xin nhắc nhở bạn và hy vọng là lần cuối cùng trường hợp này xảy ra với bạn.

hot_dog90

Member
kính thưa bác KimCuong, tình hình hà nội trời nắng mưa thất thường thế này,nhỡ đâu chủ nhật 22/06 offline mưa thì tính sao hả bác???bác cho em xin ý kiến chỉ đạo với.

huyCQ

Member
Nắng mưa là chuyện của trời nhưng hi vọng ság chủ nhật sẽ không nắng không mưa , thời tiết mát mẻ....

DavidHHH

Member
kính thưa bác KimCuong, tình hình hà nội trời nắng mưa thất thường thế này,nhỡ đâu chủ nhật 22/06 offline mưa thì tính sao hả bác???bác cho em xin ý kiến chỉ đạo với.
Xin được trả lời bạn như sau: Nếu trước 9h sáng ngày mai ( tức CN) 30 phút mà trời mưa, buổi OFF có thể sẽ phải hoãn lại mà không báo trước.
Nhưng mong rằng trời không mưa :praying::praying::praying:

Status
Không mở trả lời sau này.