• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Offline Vietpet Hà Nội ngày 19.10.2008

Status
Không mở trả lời sau này.

trungcs

Member
Hay quá , hay quá. Thế là lần này hội Rott lên tiến đồng thanh rồi nhé. Quả này chết khổ bà chị Diệu Thuý rồi. Hay quá, nhộn nhịp ghê......mãi lần này mới ngộ như vậy. Anh Tuấn (Becrot) cho cả chú Rôt nhà anh ra nữa nhé. Nhìn ảnh cu cậu hoàng tráng thế cơ mà....

ectasy

Member
hú hú cnhật này bay ra offline nhỉ :p ............................................................................... la` la' la :))
quá hay. ra đây chị lêulêu lại đc tiếp đón nồng nhiệt. :-bd

nguyenthuyr

Phó Nhòm
chủ nhật tuần này các bác nhớ chưng diện cho các bé tinh tươm lung linh vào nhé, em ra em hầu các bác nối tiếp theo seri off mèo tuần trước....hê hê

hay quá, CN trc' ra thì bị mưa, CN này phải ra nữa mới được :D mai trời đẹp, tớ dẫn em nhà tớ ra cho mọi người chiêm ngưỡng nhá, làn trc' đi về tay không, em ý buồn thiu ... :D

nghe các anh các chị nói chuyện vui quá, lòng em muốn đi lắm đấy nhưng đành chấp nhận lần này ở nhà :(( :(( :(( . Các anh các chị đj nhớ chụp nhiều ảnh nhé :x . Hẹn 2 tuần nữa gặp mọi người vậy :((

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Mọi người chú ý ra Offline sáng mai nhớ mang thẻ, để khi vào cửa chúng tôi sẽ kiểm tra thẻ đấy nhé. 3buổi đầu vì trời mưa nên chưa quy củ trong khâu kiểm tra, tổ chức xem thành viên thế nào được. Mong rằng chúng ta vì SÂN CHƠI LÂU DÀI, CÓ Ý THỨC VÀ THEO NHƯ NỘI QUY ĐÃ ĐỀ RA Ạ. Đề nghị ai chưa nộp quỹ làm thẻ thì đến sớm hơn gặp PCN Lâm, hoặc Rose nhé.:wel:

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Ơ...Chưa có thẻ thì có được vào ko chị ơi? Khổ quá em ko có thẻ...
Cái này để XÉT nhé....he...he.....vì chị nhìn danh sách đóng tiền có tên chú rồi:D, thế lần này đi Off thì nhất định fải làm thẻ cho chú em rồi, em đến nhắc Lâm Mỡ đi:-bd

lần này không biết có thằng tạng tham gia không, hàng khủng mà cứ giấu trong nhà mãi, không cho ACE chiêm ngưỡng gì cả

KimCuong

Active Member
Trời đã rất đẹp có mưa nhẹ nhưng đã tạnh, thời tiết cực đẹp cho buổi Offline lần này!

Hôm nay chắc chắn sẽ có nhiều anh em đưa hàng khủng của mình ra Off với mọi người.

Hẹn gặp mọi người sau 3h24" nữa nhé!

bocun2006

Phó Nhòm Vietpet
dậy đi off đi bà con ơi....dậy nào..dậy nào......hic...lại 5000000000000000000000000000000000000000ký tự

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Chúc chị Thuý, cả nhà và các cún có một buổi offline trong mơ nhé, thời tiết hôm nay mát mẻ, rất sảng khoái, hy vọng sẽ tạo niềm cảm hứng cho các phó nhòm để làm nên những bộ ảnh siêu sao!

Thế là lần này lại không được bế Bông nhà anh Ectasy rồi, buồn quá, lần sau em đi anh nhớ mang bé đi nha!

Status
Không mở trả lời sau này.