• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông Báo Offline Vietpet Hà Nội Ngày 09/11/2008

Status
Không mở trả lời sau này.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Các bạn thân mến! Vì chủ nhật vừa rồi(02/11) đã kg được offline như dự kiến, vậy chủ nhật này NẾU ÔNG TRỜI KHÔNG MƯA, THƯƠNG CHÚNG TA:D thì mời anh chị em thành viên VietPet chúng ta lại cùng nhau ra sân bóng Quảng An giao lưu gặp gỡ, cho lũ cún yêu của chúng ta được tha hồ chạy nhảy, nô đùa, còn chủ của cún lại được tám chuyện với nhau chứ nhỉ:love struck::-bd

* Thời gian: 10h đến 12h

* Khuyến khích 1người mang nhiều cún, các bạn có thể rủ thêm bạn bè, người thân ra giao lưu.

* Lưu ý: Bạn nào muốn làm thẻ thành viên của CLB OFFLINE VIETPET HÀ NỘI thì đến sớm hơn 30phút, gặp PCN Lâm, hoặc PCN Rose. Đề nghị các thành viên đã làm thẻ OFFLINE khi đi nhớ mang thẻ.

Xin cám ơn tất cả những thành viên nhiệt huyết vì sân chơi của chúng ta, và mong rằng chúng ta sẽ càng ngày càng có thêm nhiều thành viên mới nữa, vì cộng đồng và vì sân chơi bổ ích, lâu dài mà chúng ta nên phát huy, có ý thức vì sân chơi chung, giữ đúng nội quy đã đề ra, cũng như có sự hỗ trợ cho nhau, có các bạn mới có sân chơi lâu bền được, một lần nữa, xin cám ơn:wel:. Hẹn gặp lại, thân!

tosa-inu

Member
vậy là đi tắt 1 tuần hả bà chị, hy vọng CN này thời tiết ủng hộ chúng ta, ai cũng như em 1 thằng 2 chó thì có phải xôm tụ và náo nhiệt hơn không ? ( đùa vậy thôi ạ chứ còn nhiều yếu tố lắm nhưng mong các bạn hết sức cố gắng mang cún đi kèm người nhé)

minh vu

theo dự báo thời tiết thì cuối tuần này lại mưa đấy các bác à , nhưng cầu mong sao cơ quan dự báo nhầm để buổi gặp gỡ của chúng ta thành công như mong đợi

okita

Member
rất vui khi các bác lại tổ chức off ... nhưng em vừa nhận đc thông tin là phải tích trữ thức ăn rau củ quả vì sắp sửa có 1 đợt mưa nữa, ko biết xảy ra vào hôm nào.. hy vọng là sau khi họp off xong :D

chienvet

Chuyên gia thú y
Thật khó khăn

Trung tâm dự báo khí tượng thuỷ văn vừa thông báo: Chúng ta sẽ còn phải chịu mưa tiếp tục vào mấy ngày tới ( khoảng 6-8/11/2008). Và bây giờ trời đang mưa. Lại còn nguy cơ vỡ đê nữa nếu cứ mưa to như đợt vừa rồi. Nên mình nghĩ là hơi khó khăn. Sợ rằng mọi người lại đợi đến tận giờ phút cuối như tuần vừa rồi mà không diễn ra được. Mình nghĩ bây giờ là hãy chăm sóc tốt cho cún để tránh bị bệnh trong thời gian này. Vì sau mỗi đợt mưa thế này thì rất nhiều mầm bệnh được phát tán và cún rất dễ mắc bệnh. Chỉ có giữ được chó khoẻ thì mới offline được chứ.

Hỏi thăm

Các bạn thân mến! Vì chủ nhật vừa rồi(02/11) đã kg được offline như dự kiến, vậy chủ nhật này NẾU ÔNG TRỜI KHÔNG MƯA, THƯƠNG CHÚNG TA:D thì mời anh chị em thành viên VietPet chúng ta lại cùng nhau ra sân bóng Quảng An giao lưu gặp gỡ, cho lũ cún yêu của chúng ta được tha hồ chạy nhảy, nô đùa, còn chủ của cún lại được tám chuyện với nhau chứ nhỉ:love struck::-bd

* Khuyến khích 1người mang nhiều cún, các bạn có thể rủ thêm bạn bè, người thân ra giao lưu.

* Lưu ý: Bạn nào muốn làm thẻ thành viên của CLB OFFLINE VIETPET HÀ NỘI thì đến sớm hơn 30phút, gặp PCN Lâm, hoặc PCN Rose. Đề nghị các thành viên đã làm thẻ OFFLINE khi đi nhớ mang thẻ.

Xin cám ơn tất cả những thành viên nhiệt huyết vì sân chơi của chúng ta, và mong rằng chúng ta sẽ càng ngày càng có thêm nhiều thành viên mới nữa, vì cộng đồng và vì sân chơi bổ ích, lâu dài mà chúng ta nên phát huy, có ý thức vì sân chơi chung, giữ đúng nội quy đã đề ra, cũng như có sự hỗ trợ cho nhau, có các bạn mới có sân chơi lâu bền được, một lần nữa, xin cám ơn:wel:. Hẹn gặp lại, thân!
Các bác cho em hỏi vì nhà ở xa nhưng tiện có việc đi HN mà muốn đến xem, đi người không có được không ạ ?:doh::doh::doh:

chienvet

Chuyên gia thú y
Các bác cho em hỏi vì nhà ở xa nhưng tiện có việc đi HN mà muốn đến xem, đi người không có được không ạ ?:doh::doh::doh:
Được chứ. Theo mình biết thì offline sẽ chào đón tất cả mọi người càng đông càng vui mà. Như mình đây đã làm thẻ đâu, nhưng vẫn có thể đi được mà.

ectasy

Member
đến tham quan giao lưu giữa VPet chúng ta mà. nếu bạn ở phương xa chắc sẽ có thẻ khách mời. welcome :-bd
hí hí. thế là lại được đến offline. 1 tuần thất hẹn. hi vọng nhiều ở thời tiết sẽ khá hơn để đc đến chơi với mọi người. :D

Kuppi

Active Member

Mong là trời không mưa, Nếu sau khi khảo sát Kho Thanglong xong, em gọi Chị Thúy ra cổng sân dẫn em vào sân bóng Quãng An nhé! Vì em chưa có thẻ CLB Offline Vietpet Hanoi.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Mong là trời không mưa, Nếu sau khi khảo sát Kho Thanglong xong, em gọi Chị Thúy ra cổng sân dẫn em vào sân bóng Quãng An nhé! Vì em chưa có thẻ CLB Offline Vietpet Hanoi.
Chào mừng Quang ra HN tham gia OFFLINE, em khi nào ra HN nhớ alo chị nhé, có gì có chương trình hay hay chị sẽ dẫn đi:D:wel::-bd. Chắc chắn Quang_ Kuppi đến là có Thẻ Khách Mời đặc biệt rồi:D:-bd

* Hy vọng trời kg mưa cho mọi người còn được OFF, lâu quá rồi kg được gặp các em cún yêu rồi:love struck:

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Hy vọng trời sẽ không mưa, nếu không thì buồn lắm, không hiểu sao ông trời lại ác thế, mưa mãi không thôi. Cầu cho trời nắng ráo, mát mẻ để có thể đón anh Kuppi và Le Thanh Tung từ phương xa tới thăm:D!

Dự báo thời tiết báo từ đêm ngày 6 đến ngày 8 Hà Nội chuẩn bị đón bão và mưa lớn, đề phòng vỡ đê...

cunxinh

Member
Em không muốn làm các bác buồn đâu nhưng hôm nay bắt đầu mưa rồi và mai bão sẽ ập về . Nếu ông trời thương thì kịp tạnh chứ không thương thì chỉ có ở trong nhà ăn mỳ ăn liền thôi . Vậy kính đề nghị bà con Vietpet hãy lo dự trữ thức ăn cho người và cún chờ ngày tạnh mưa ạ . Hic hic mưa gió thế này phải nhốt cún lại chứ cứ thả nó nghịch nước rồi viêm phổi thì phiền .

MinhVL

Member
9/11 này em sẽ cho Rot đi off, tiếc quá chỉ đem đi được 1 e, còn e Win, Rocky, Wei nữa không thể cho đi được vì không biết đưa chúng đi bằng cách nào, chúng đề to cả! gần nhà mà cũng bó tay, thế mới chán chứ, đành ưu tiên Rot vậy, ACE hôm đó ủng hộ Rot nhé! chị DieuThuy ơi, 10h đúng hả chị?

tosa-inu

Member
9/11 này em sẽ cho Rot đi off, tiếc quá chỉ đem đi được 1 e, còn e Win, Rocky, Wei nữa không thể cho đi được vì không biết đưa chúng đi bằng cách nào, chúng đề to cả! gần nhà mà cũng bó tay, thế mới chán chứ, đành ưu tiên Rot vậy, ACE hôm đó ủng hộ Rot nhé! chị DieuThuy ơi, 10h đúng hả chị?
Đơn giản lắm bác ạ, làm quả 500kg như em thì đi được hết, vừa nhàn thân vừa sạch sẽ :-bd

thuvm

À đấy, 02/11 bọn em cũng vác máy chạy ra sân, nhưng thấy có 3 bạn thôi, mà lúc đó mưa nên lại phải rút quân ạ!
Cầu trời CN này không mưa :D

KimCuong

Active Member
Đơn giản lắm bác ạ, làm quả 500kg như em thì đi được hết, vừa nhàn thân vừa sạch sẽ :-bd

Thời tiết thuận lợi, chủ nhật không mưa. Hai thầy trò tôi và Zorro cũng đến với buổi Offline để cho em nói được gặp mọi người và cũng là để cho em nó được đổi gió luôn. Hihi

MinhVL

Member
9/11 này Bill gates và Tosa inu có mang cún đi off không đấy? nếu có thì online nhé để cho chúng nhận anh em không ra đường không biết đến khi vỡ đầu, gãy răng, đứt lông mới nhận ra anh em! làm chuyến 5tạ thì giống lái chó quá! ka ka ka... 1 mình Win100 cầm 4 xích chắc thành * Tứ cẩu phanh thây* quá! ka ka ka... hẹn gặp anh em hôm đó nhé!

tosa-inu

Member
9/11 này Bill gates và Tosa inu có mang cún đi off không đấy? nếu có thì online nhé để cho chúng nhận anh em không ra đường không biết đến khi vỡ đầu, gãy răng, đứt lông mới nhận ra anh em! làm chuyến 5tạ thì giống lái chó quá! ka ka ka... 1 mình Win100 cầm 4 xích chắc thành * Tứ cẩu phanh thây* quá! ka ka ka... hẹn gặp anh em hôm đó nhé!
Hơ hơ, bác cứ buộc các em nó và thùng xe là ổn mà :-bd, mình thì ngồi Cabin ngắm đường xá, he he. Mang chó đi đường kiểu này thú vị lắm, rất nhiều người đi đường nhìn nhìn, ngó ngó chỉ chỉ chỏ chỏ ( chắc 80% nghĩ mình là lái chó, 15% nghĩ mình là mang chó đi lấy giống, 5% còn lại chả biết mình chở chó đi đâu :)) )

Status
Không mở trả lời sau này.