• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo OFFLINE Vietpet Hà Nội ngày 08.06.2008.

Status
Không mở trả lời sau này.
hôm ý E sẽ ra off cùng cả nhà, mỗi tội cún của E nó lâu không được đi off sợ ra quây tung thì hơi ngại các bác ạh, vì E bull của E trước đây cũng hay được đi off, có j mong cả nhà bỏ qua nhé. thank
các bé cún ở đấy cũng quậy mà.Ko sao đâu bạn ah.Thêm cún thêm vui...cho các em í đc giao lưu với bạn nữa chứDog Eye hẹn gặp bạn vao CHỦ nhật tới nha!Thân...:wel:

sk8_hi

thế ko mang đc cun đi thì có đc đi 1 mình ko vậy . cún nhà em to quá ko mang nổi

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Ôi , hồi hộp wá , em là thành viên mới chưa tham dự lần nào , CN mau đến đê !!!
Chào mừng bạn đã gia nhập với gđình VietPet:wel:, hy vọng bạn sẽ là một trong những thành viên tích cực tham gia các phong trào của VietPet chúng ta.
CN này bạn nhớ rủ thêm cả gđình, hay bạn bè yêu cún ra ngắm, giao lưu xem các loại cún xinh nhé:-bd:-bd:-bd

hoan_nc

Member
Khanhly_2024 ơi sorry bạn nhé, vì chủ nhật này không đi off được rồi, vì E Bull mình định cho đi off lần này mình chuyển về chủ cũ của nó rồi, vì chuẩn bị phải đi công tác một thời gian, hẹn bạn sau nhé, xin chào bạn và chào cả nhà, mọi ngươi chủ nhật off zui zẻ nhé, và chụp nhiều ảnh nữa hê. :wave:

Maria_Maradena

uầy ,Zik nhà em đi huấn luyện về đc nửa tháng rồi , lần này em phải cho Zik đi off thôi .Mong gặp mọi người đông đủ vào sáng mai nhé

bibin

Member
Em xin đăng kí cái ạ,hôm Off này không thể bỏ đc.Nào ACE hãy tham gia tích cực hoạt động truyền thống này ạ.
THÊM NGƯỜI,THÊM KHÍ THẾ.

sáng ngày mai co di off ko hả các bác ơi , sao em ko thấy thống báo o trên diển đàn như moi khi nhỉ

Manonero

Member
sáng ngày mai co di off ko hả các bác ơi , sao em ko thấy thống báo o trên diển đàn như moi khi nhỉ

Buổi Offline vẫn diễn ra bình thường nếu điều kiện thời tiết cho phép bạn ạ, trong điều kiện thời tiết không chiều lòng người (MƯA) thì buổi off mới bị hoãn 1 cách bất đắc dĩ thôi!

Việc đồng hồ đếm ngược không chạy chỉ là sơ sót do techadmin thôi. Công việc quá bận rộn mà

Có vẻ ngày mai hứa hẹn sẽ cực kì đông vui như cái hôm 20.04 í mọi người nhỉ, thật là hồi hộp quá, mong là thời tiết đẹp tươi :D, em sẽ cho em Tun nhà em đi chơi buổi đầu tiên, tuy em Tun hơi đanh đá nhưng cũng rất xinh, mong được các bạn cún xinh xắn xa gần hỏi thăm, hehe :D!!! Nice Sunday mọi người :D!!!

haigsd

Member
em đang ở hà nội và rất muốn đi offline nhưng lại ko biết chỗ.Nếu được thì em sẽ cố gắng để đi

hoan_nc

Member
chắc chắn ngày mai sẽ là một ngày thật đẹp, thật đông, thật zui, và chụp thật nhiều ảnh, ngày mai sẽ có nhiều thành viên mới đi off lần đầu tiên thế nên gia đình Vietpet sẽ càng đông vui hơn nữa. Mọi người nhớ chụp nhiều ảnh nhé. thank

Rose1402

Vietpet sponsor
em đang ở hà nội và rất muốn đi offline nhưng lại ko biết chỗ.Nếu được thì em sẽ cố gắng để đi
Rất vui nếu bạn có thể dành thời gian đến tham dự buổi off ngày mai cùng cả nhà! địa chỉ là: khu vực vườn hoa đối diện cổng rạp xiếc - hồ Thiền Quang - đường Trần Nhân Tông - Hà Nội (ngã 3 Quang Trung và Trần Nhân Tông).

biyeudau

Dịch giả Vietpet
Tiếc quá, làm sao bây giờ? Tớ cũng muốn đi off mà bé Beagle nhà tớ còn nhỏ quá, mới được có 2 tháng tuổi, ra đấy thấy các anh chị lớn, bé lại run như dẽ mất. Mí cả mới bắt em nó ở nhà Đức Văn Chương, chưa được tắm, người em bé hôi rình, mai đi off mà tớ với bé phải đứng ra một góc thì ... tủi lắm! Chắc hẹn lần sau rồi, đành ở nhà ngồi rình xem ảnh offline vậy. CHÚC CẢ NHÀ OFF VUI, NHIỀU ẢNH ĐẸP (Hy vọng không có bé nào phấn khởi nhảy xuống hồ như bạn Kem nữa nhé!).

dieuthuy

Tiếc quá, làm sao bây giờ? Tớ cũng muốn đi off mà bé Beagle nhà tớ còn nhỏ quá, mới được có 2 tháng tuổi, ra đấy thấy các anh chị lớn, bé lại run như dẽ mất. Mí cả mới bắt em nó ở nhà Đức Văn Chương, chưa được tắm, người em bé hôi rình, mai đi off mà tớ với bé phải đứng ra một góc thì ... tủi lắm! Chắc hẹn lần sau rồi, đành ở nhà ngồi rình xem ảnh offline vậy. CHÚC CẢ NHÀ OFF VUI, NHIỀU ẢNH ĐẸP (Hy vọng không có bé nào phấn khởi nhảy xuống hồ như bạn Kem nữa nhé!).
Cứ cho cún ra đi e ạ, cho cún quen dần.:-bd
To các AE : Các AE đừng có mà vì đêm mải xem bóng đá mà mai kg ra đấy nhé, mai tớ điểm danh đấy, thiếu ai sẽ phạt beer đấy nhé....he...he....Đến đúng giờ nhé các ACE nhé!:party::wel:

Rose1402

Vietpet sponsor
Cứ cho cún ra đi e ạ, cho cún quen dần.:-bd
To các AE : Các AE đừng có mà vì đêm mải xem bóng đá mà mai kg ra đấy nhé, mai tớ điểm danh đấy, thiếu ai sẽ phạt beer đấy nhé....he...he....Đến đúng giờ nhé các ACE nhé!:party::wel:
Ôi xong trận đầu tiên, bàn thắng đầu tiên chán ngán... tội anh thủ quân của đội Thụy Sĩ quá àh... chị yên tâm, bóng vẫn bóng, off vẫn cứ off, em còn ra sớm nữa là đằng khác ý! :D :p

huyCQ

Member
Ôi xong trận đầu tiên, bàn thắng đầu tiên chán ngán... tội anh thủ quân của đội Thụy Sĩ quá àh... chị yên tâm, bóng vẫn bóng, off vẫn cứ off, em còn ra sớm nữa là đằng khác ý! :D :p
Chị Rose cũng ham xem bóng đá quá kìa...xem tiếp trận Bồ Đào Nha vs Thổ Nhĩ Kỳ không chị ???
Chắc xem hết 2 trận mệt thì mệt thật nhưng mai mọi người sẽ vẫn ra đấy chị thuý ơi ( mai chị thuý khao beer vụ lên chức mà )

dieuthuy

Chị Rose cũng ham xem bóng đá quá kìa...xem tiếp trận Bồ Đào Nha vs Thổ Nhĩ Kỳ không chị ???
Chắc xem hết 2 trận mệt thì mệt thật nhưng mai mọi người sẽ vẫn ra đấy chị thuý ơi ( mai chị thuý khao beer vụ lên chức mà )
E nhầm thế nào ý nhỉ? Khao là khi khác, còn chị nói là ai kg ra là BỊ PHẠT beer cơ mà??....he...he...:party:=D>

nào mình cùng nhau đi off,hic xem bóng đá xong mệt quá,ko biết tí có đi được ko đây...

Status
Không mở trả lời sau này.