• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo OFFLINE Vietpet Hà Nội ngày 04.05.2008.

Status
Không mở trả lời sau này.

hangzin

Dịch giả Vietpet
Em thích pets lắm lắm nhưng mà nhà chỉ có mèo thôi. Thôi kệ, mai cứ giả vờ ra đứng đấy rồi vuốt ké, chụp ảnh ké với bọn cún nhỉ :D Em rủ thêm mấy đứa bạn, có con phốc nhưng mà nó nhát quá, chắc không đưa đi được rồi. Mà mọi người ơi, nhà em có mèo, có dắt đi thay cún được không ạ? Em máu đi lắm, nhưng mà sợ dắt đến thành vô duyên :)

Phu Dung

Moderator
vậy Hangzin đợi đến off mèo rồi đưa mèo đi. Ở off chó có cơ man nào là chó thì ba hồn bảy vía thằng bé lên mây mất!

KimCuong

Active Member
anh Kycaugo mai có tham gia không nhi ? đang cần anh chỉ giáo một chút , em đang tuyển husky nhưng tìm mãi không ra , mà không biết thời tiết Hà Nội nuôi được không

@ carvil_cao: Ngày mai Trưởng lão KyCauGo có việc bận nên có lẽ không đến Offline với cả nhà được bạn à.

Nhưng bạn cứ yên tâm vì còn rất nhiều các thành viên khác của Viet pet có thể tiếp chuyện được với bạn về dòng chó Husky như bạn mong muốn trong buổi Offline ngày mai đó.

Hẹn gặp bạn nhé! Thân./.

nab2195

Dịch giả Vietpet
To Hangzin: Mod Phù Dung nói đúng đó, em cho mèo đến chỗ có nhiều chó như vậy mèo sẽ rất hoảng. Nhóc Fox nhà em nhát, em cứ mạnh dạn cho đi em ah, miễn là kiếm cho bé một dây xích thật chắc phòng bé chạy mất. Cho đi dần gặp gỡ đồng loại nhiều có thể bé fox nhà em sẽ bớt nhát hơn, bản năng hòa đồng sẽ lớn dần lên, lần sau lại đòi chị cho đi tiếp thì sao nhỉ :p

Chúc cả nhà đi ọp đông vui, chụp nhiều ảnh đẹp như những buổi trước >:D<

ben_58

Member
Lâu lắm không ra off cùng mọi người rùi,đêm nay chắc tắt tv bỏ cả bóng đá mới được

hangzin

Dịch giả Vietpet
To Hangzin: Mod Phù Dung nói đúng đó, em cho mèo đến chỗ có nhiều chó như vậy mèo sẽ rất hoảng. Nhóc Fox nhà em nhát, em cứ mạnh dạn cho đi em ah, miễn là kiếm cho bé một dây xích thật chắc phòng bé chạy mất. Cho đi dần gặp gỡ đồng loại nhiều có thể bé fox nhà em sẽ bớt nhát hơn, bản năng hòa đồng sẽ lớn dần lên, lần sau lại đòi chị cho đi tiếp thì sao nhỉ :p

Chúc cả nhà đi ọp đông vui, chụp nhiều ảnh đẹp như những buổi trước >:D<
Dạ cảm ơn chị (hay anh ?) nab2195. Em sẽ cố gắng sáng mai cho nó vào túi xem nó có gào lên không. Cũng tại quanh nhà ít chó to quá, chỉ có vài con phốc cùng loại tụi nó chơi với nhau nên em cũng sợ đưa nó đến rồi nó chạy thôi. Nếu em không mang nó đến cùng được thì em có được welcome không ạ?:D

KimCuong

Active Member
Lâu lắm không ra off cùng mọi người rùi,đêm nay chắc tắt tv bỏ cả bóng đá mới được

Cần gì phải tắt tivi bạn ơi! Cứ xem thoải mái đi, rồi sáng mai cứ dậy trước 8h30 làm thủ tục cá nhân xong phi đến buổi Offline vẫn kịp đó.

Hehe, việc hôm nay chớ để ngày mai nhé. :))

bibin

Member
8h30 với em thì không kịp,em phải 6h xe buýt đi mất 2 tiếng lận cơ mà:D nhưng vẫn cố xem bóng đá hì.. hì tinh thần thể thao cao độ mà:D

nab2195

Dịch giả Vietpet
Dạ cảm ơn chị (hay anh ?) nab2195. Em sẽ cố gắng sáng mai cho nó vào túi xem nó có gào lên không. Cũng tại quanh nhà ít chó to quá, chỉ có vài con phốc cùng loại tụi nó chơi với nhau nên em cũng sợ đưa nó đến rồi nó chạy thôi. Nếu em không mang nó đến cùng được thì em có được welcome không ạ?:D
Anh hay chị đều ô kê hết hangzin ah;) Tất nhiên có hay không có chó đi ọp cùng em và mọi người luôn được welcome:wel:

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
anh Kycaugo mai có tham gia không nhi ? đang cần anh chỉ giáo một chút , em đang tuyển husky nhưng tìm mãi không ra , mà không biết thời tiết Hà Nội nuôi được không
Nếu bạn muốn nuôi Husky thì mai đi off tìm gặp a BéoDongHoang. a này trứoc đây có nuôi 1 con Husky lên có rất nhiều kinh nghiệm về giống này.

Thuy_nguyen

Bạn ơi bạn cứ đi đi, kg có a Kỳ, nhưng đã có 10 anh giống anh Kỳ sẽ tiếp chuyện bạn đấy...ha...ha...Cún loại nào cũng nuôi đc hết...ha..ha...khó nuôi như "Người" còn nuôi đc hết mà.:)):)):)):wel:
E nghĩ chị Thuý mát tay lên chắc nuôi loại Ngưòi nào cũng lớn nhanh lắm nhỉ?

hihi mát tay thi lai beo tốt tron trung truc. a thuynguyen nhi hêhh :)) mai a co di ko a. , e la ng hôm nói chuyện voi' anh ve con chó gấu day' :D

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Tớ đề nghị là buổi off ngày mai có ai chủ trì thì fải đứng ra gthiệu thành phần cốt cán như chủ nhiêm hay phó chủ nhiệm cho các ACE mới còn biết còn ra hỏi han này nọ nhé.....he..he...Nhất là fải biết tên thật và nick ntnào nữa.

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Ý tưởng của bạn rất hay, nhưng thực tế offline là một hoạt động rất tự nhiên của Vietpet, như một ngày hội của những người đam mê vật nuôi. Ở đó, phần lớn chỉ quan tâm đến...chó. Nên các bài bản, giới thiệu, phát biểu này nọ cũng chẳng mấy ai để ý đâu. Thiết nghĩ thế mới đúng với cái vốn có tự nhiên của các cuộc off.

Tôi cho rằng mỗi khi đi off về, các bạn cảm thấy vui vẻ và ngắm được nhiều chó đẹp là thành công lớn rồi, sau đó đành phải đoán và tìm xem ai là ai qua hình post lại của các phóng viên VP vậy. Bản thân các nhiếp ảnh gia cũng chịu không thể chú thích hết tên người và cún trên ảnh được.

Thuy_nguyen

hihi mát tay thi lai beo tốt tron trung truc. a thuynguyen nhi hêhh :)) mai a co di ko a. , e la ng hôm nói chuyện voi' anh ve con chó gấu day' :D
HE HE a phải đi chứ, vắng bác Cả và bác Cường rồi, a kô đi lấy ai làm nhiệm vụ đây ông e.

Thuy_nguyen

Tớ đề nghị là buổi off ngày mai có ai chủ trì thì fải đứng ra gthiệu thành phần cốt cán như chủ nhiêm hay phó chủ nhiệm cho các ACE mới còn biết còn ra hỏi han này nọ nhé.....he..he...Nhất là fải biết tên thật và nick ntnào nữa.
có vụ giới thiệu BCN nhưng là ở hậu offline cơ, mời chi tham dự vào buổi trưa mai e sẽ giới thiệu đầy đủ thành phần BCN cho c.

Vladavia

Member
Dạ em kính mời chị DieuThuy và anh ThuyNguyen lên giường đi ngủ để giữ sức mai còn ọp lai ạ. Gớm mai dậy sớm mà giờ này vẫn còn thấy các bác lọ mọ trên này. Binh quý hồ tinh mà, mai ra anh chị nào cũng phờ phạc cứ như ở đường Chín Nam Lào về thì tội nghiệp dân đen bọn em lắm ạ.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
To bác Báu: e biết thế, thế nên vụ off đầu tiên e toàn bị cô Rose chú thích là cô Hông Liên....ha...ha...Mà e nhắn rồi đấy, chẳng biết mai chị H.Liên và chị Kim Tiến có ra đc kg đây?! Hy vong đầy đủ, cho thật đông vui.
To Thuy Nguyen: Vụ hậu off để tính xem tnào đã, vì mình cứ muốn đầy đủ cả bác Kỳ và bác Cường, cô Rose ở nhà tụ tập cho vui, với lại mình đi toàn kéo theo các cháu nhỏ hàng xóm nữa, nên lích kích lắm. Thực ra mình hay đẻ ý ảnh nên biết hết mọi ngươi rồi, còn muốn ban chủ nhiệm gthiệu ra mặt để cho các ACE mới ý. Để còn lên kế hoạch xem tnào??Thành phần nào hay tham gia và nhiệt tình nên đóng góp kinh phí ra sao?? Ai nên đứng ra làm thủ quỹ??....v...v...Như bên hội mèo ý, nên đề ra kế hoạch đi. Có quỹ mình tổ chức ăn nhậu, câu cá này nọ cũng dễ.

Status
Không mở trả lời sau này.