• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline VCC (Vietnam Cat Club) Sài Gòn lần 5 ngày 5/8/2012

hell0

Mình cũng muốn đi tham gia quá, mà sợ em Bi nhà có nhát hay chạy ko ? Mà nếu mình đi để chụp hình được ko ? Mình cũng thích chụp hình ^^
em Bi nhà mình đây

MsCuteShark

Member
_ Buổi off chỉ dành cho các thành viên VCC và thành viên lần đầu tham dự.

_ Nếu bạn nào chưa đăng ký VCC và vẫn còn nhiều nghi vấn, các bạn có thể tham dự buổi đầu tiên để tìm hiểu về hoạt động cũng như góp ý hay thắc mắc về VCC. Sau đó các bạn có thể đăng ký hoặc không (tùy vào lơi ích của mỗi thành viên, không ép buộc các bạn ).
:|
Vậy là lần này hok tiền là hok đc đi đếy sao... buồn quá
Đọc kĩ đi bạn ơi :) Ở trên chị whitesnow đã nói rõ là các bạn lần đầu tham dự có thể tham gia cùng mà. Hơn nữa sau khi off, bạn có quyền quyết định xem nên đăng kí hay không, lúc đó quyết định đóng tiền hay không vẫn chưa muộn mà?! VCC đâu ép buộc bạn phải tham gia đâu, nên không phải không có tiền là không được đi bạn nhé! Có chăng chỉ là chút tiền trả tiền nước cho bản thân thôi :p...

Boo09

Member
tưởng BOO09 bị ae hội mèo tẩy chai lâu rồi chứ hóa ra vẫn còn đăng nhập được ,vẫn còn mặt mũi đi of nữa chứ,mai mốt chắc sẽ được bầu làm phó chủ tịch chuyên ship mèo từ china về =))
Chào bạn , để tránh làm loãng topic của hội có gì bạn cứ pm bào topic của mình . Còn tham gia hay không theo mình là quyết định của mỗi người .
@ chị whitexsnow : em xin lỗi vì em đã làm loãng topic của hội . Nhưng em cũng xin phép hỏi ý kiến của chị , nếu chị cho phép thì em xin đi off cùng với mọi người nhưng nếu vì em mà làm không khí off không vui , làm ảnh hưỡng đến hội thì cho em xin rút tên . Em cám ơn chị .

Gemma

Active Member
Bạn Boo09 nên tham dự với mọi người cho vui, mọi chuyện đâu còn có đó, đừng vì những lời đàm tiếu không đâu mà tự làm khổ mình và mất tinh thần chung của buổi off nữa :-o%-(>:p:-ss:x

Boo09

Member
Cám ơn Gemma :) mình thì không để ý nhiều đâu ( nói chung ai cũng có quyền nói , mạng ảo không có quy định nào cấm cả ) nhưng vì cũng không muốn làm ảnh hưởng đến buổi off và các bạn khác nên mình hơi đắn đo :)
Nhưng thôi mình cũng không muốn làm loãng topic đâu , mọi người cũng đừng vì mình mà mất vui ;)
@ whitexsnow : em vẫn tham gia như đăng ký đầu tiên chị ạ , lần này mang theo thằng "mặt mâm" đi cho giao lưu với bạn bè ;;)

whitexsnow

Active Member
em 2 người, 1 mèo nha, có anh chị nào dư lồng ko cho em ké thằng con em với T.T cái giỏ bị nó cào hư mất tiu rồi :(
Em ơi mua lồng mới đi em ơi , chị cũng vừa mua lồng mới nè T.T, chúng nó phá banh chành hết rồi %-(%-(%-(

whitexsnow

Active Member
Mình cũng muốn đi tham gia quá, mà sợ em Bi nhà có nhát hay chạy ko ? Mà nếu mình đi để chụp hình được ko ? Mình cũng thích chụp hình ^^
em Bi nhà mình đây
Phòng cafe off là phòng kín và rộng bạn nhé, nên bạn cứ yên tâm là bé của bạn chỉ có thể tung tăng trong phòng thôi chư không chạy ra ngoài được đâu :D.

Mục đích của buổi off là để mọi người yêu mèo giao lưu kinh nghiệm và ôm ấp mấy bé mèo ,... nên bạn đến chung vui là được, không phân biệt mục đích là chụp hình hay gì cả. Vả lại VCC SG đang thiếu phó nháy nên thêm bạn thì càng tốt chứ sao <:p<:p<:p<:p

whitexsnow

Active Member
Chào bạn , để tránh làm loãng topic của hội có gì bạn cứ pm bào topic của mình . Còn tham gia hay không theo mình là quyết định của mỗi người .
@ chị whitexsnow : em xin lỗi vì em đã làm loãng topic của hội . Nhưng em cũng xin phép hỏi ý kiến của chị , nếu chị cho phép thì em xin đi off cùng với mọi người nhưng nếu vì em mà làm không khí off không vui , làm ảnh hưỡng đến hội thì cho em xin rút tên . Em cám ơn chị .
Hi em, chị nghĩ có đi off hay không là quyền tự do và quyết định của mỗi người.

Vả lại, chị cũng là người theo dõi những vấn đề trước đây của em trên diễn đàn ( dù nguyên nhân là xuất phát từ em hay là từ người khác) thì chị nghĩ nó cũng không liên quan lắm đến lần off này. Buổi off rất welcome các bạn đến càng đông càng vui , chứ các thành viên cũng không muốn đào bới quá khư của người khác lên để xem xét tư cách hay này nọ. Bản thân chị cũng rất muôn mọi người có một nơi vui vẻ để giao lưu và học hỏi, nếu em có tham gia vào VCC, đóng góp công sức của em cho các hoạt động của hội, chị vẫn rất vui mừng đón tiếp em vào cùng với các thành viên khác.

Dù là trước đây em có làm gì sai hay không thì đó cũng là quá khứ. Mình cũng không thể nào cứ mang những lỗi lầm trước đây mà áp đặt lên người khác, không cho họ có cơ hội để chứng tỏ tinh thần của họ hiện giờ. Nên là khi em thực sự yêu quý các bé mèo thì chị nghĩ em vẫn xứng đáng để có mặt trong lần off này và hy vọng cho cả những lần off sau nữa.

Cũng hy vọng mọi người có cùng suy nghĩ như mình dể tránh gây ra các cuộc cãi vả không cần thiết và giúp cho hội phát triển tốt hơn. >:D<>:D<>:D<>:D<

whitexsnow

Active Member
Mình tổng hợp danh sách các thành viên sẽ tham dự off lần này nha

1. Whitexsnow
2. Gemma
3. Boo09
4. Samoyed_docnhan
5. Zorba_meow
6. Linp0
7. Hello
8. Mscuteshark
9. Titti
10. Vyle
11. Quynhnhu_Cat
12. Tdt1706

Lần này thành viên chính thức của VCC đi hơi nhiều đó nha. Không biết bạn Niiham với Chiru lần này có đi không nhỉ :). Ngoài ra theo thông báo từ Fanpage của VCC trên Fb lần này cũng có nhiều thành viên mới khác tham gia nữa nên lần này hứa hẹn đông vui lắm đó nha.:D:D:D.

Thứ hai là lần này mình không làm người chia sẻ thông tin về chủ đề nữa mà
bạn Tdt1706 sẽ triển khai chủ đề này cho các bạn. (hehe, đá quả bóng trách nhiệm cho bạn Tân :">:">)

Ngoài ra, hiện giờ trên FB đã có fanpage của VCC, bạn nào chưa biết có thể truy cập vào đây: VCC (Viet Nam Cat Club) | Facebook để tham gia nha. Hiện tại admin của fanpage này bao gồm các thành viên sau:

1. Sheryl (HN)
2. Hoangmoccuong (HN)
3. Whitexsnow (SG)
4. Tdt1706 (SG)
5. Vyle (SG)

Hẹn gặp các bạn tại buổi off nhé, từ giờ đến đó nếu có ai đăng ký nữa thì mình sẽ update thêm.

P/S: Do phòng off mình mướn theo giờ (từ 2h-5h) nên mong các bạn có mặt đúng giờ hen. Ngoài ra thì thông báo thêm luôn là tiền phòng là 50k/h nên khi tính tiền, mình sẽ thu tiền nước và cộng thêm 10k/ bạn cho tiền phòng nha. Số tiền thanh toán nếu có dư ra mình sẽ chuyển vào quỹ từ thiện mèo của VCC.

:D:D:D:D:D:D

vo hoang

Member
minh đăng kí nhóa :) : 1 người ( 2 mèo )
ai co xe cho đu căm với :(... tớ ko có xe :( , xin chơn thành cảm ơn rắc nhìu :))

Gemma

Active Member
em Bi nhà mình đây
Bi trông Cute và có cái mụn ruồi điêu quá! Welcome new member to cat offline :x:x

Boo09

Member
Chị ơi cho e đăng ký thêm 1 suất nữa nha cho thằng e của e đi cùng :) chốt cuồi cùng nhà e là 2 người và 1 mèo .

vyle

Member
trời ah...lần này nhà Vyle đi hơi bị đông đó nha.. có thể là đến 5 người lận đó...

vyle

Member
5 người? là Kim, Bim dắt theo Vy, chồng Vy, rồi ai nữa?
=))=))=))
anh ơi là anh... làm ơn đừng có " chồng Vy " nữa nha... nói vậy em ế chết... mấy người bạn của em đu đeo theo thôi ah... chắc thêm 1 bé mèo nữa đó

à à à... xin lỗi em, anh chưa update ...nhưng không sao, vậy đỡ vướn bận, độc thân muôn năm, hội mèo muôn năm ^^