• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline VCC (Vietnam Cat Club) Sài Gòn lần 4 ngày 3/6/2012

tdt1706

Member
Ah, e nhớ hotgirl đó rồi, chiru đó anh, mà cái vụ chụp hình này là cu Tân nó đảm nhiệm mà, em để ý thấy nó không khoái mấy cô em xinh tươi... Đích thị là No Bird rồi :))
Người ta đi với a bồ to cao đẹp trai sao mình dám lia máy hình sang chụp dc,ko muốn nổi tiếng chị ơi:)) e có bird:)) chỉ co thằng con của chị là sắp thành no bird thôi=)))

vyle

Member
Há há, mẹ Vy sướng nhá, có mỗi một thằng mỏ hô vậy là hàng độc rồi, còn muốn gì nữa! :x:x
Má Gem ơi, hôm qua em nhớ là có vài bạn nói về thằng cháu của chị như thế này này: " Gì ! 6 tháng mà bự dữ dậy trời" kèm theo là gương mặt này này :-o...
rồi ra ngoài cửa thì mấy đứa nhóc lại bu lại hỏi " cô ơi, con này là con chó hay con mèo vậy cô!" ==> em nuôi con quá khéo:))
@ Cậu Tân ơi, chứ không phải cậu chỉ lo chộp bầy mèo mà không đếm xỉa gái xinh ah, con tôi tuy sắp no bird nhưng vẫn rất manly đấy nhá>:D<>:D<

Gemma

Active Member
Má Gem ơi, hôm qua em nhớ là có vài bạn nói về thằng cháu của chị như thế này này: " Gì ! 6 tháng mà bự dữ dậy trời" kèm theo là gương mặt này này :-o...
rồi ra ngoài cửa thì mấy đứa nhóc lại bu lại hỏi " cô ơi, con này là con chó hay con mèo vậy cô!" ==> em nuôi con quá khéo:))
@ Cậu Tân ơi, chứ không phải cậu chỉ lo chộp bầy mèo mà không đếm xỉa gái xinh ah, con tôi tuy sắp no bird nhưng vẫn rất manly đấy nhá>:D<>:D<
Hà hà, quả này mẹ Vy sướng âm ỷ rồi nhá! Chị vẫn bảo với đức lang quân ở nhà là thằng Tim vẫn giữ vững danh hiệu là mông to nhất trong số anh chị em của nó, to hơn cả chị Pam mông to nữa cơ! :)):)):)) Dưng mà cú này là mẹ Vy tranh mất công của Ma Ma Tổng Quản rồi nhá! Ai là người đi nướng cá hầu cho lũ Tim, Bim, Kim, hả hả hả? Để chị méc Ma Ma nhà em cho coi! :)):)):))

Cậu Tân thì chị nhớ lần trước off bên quán Thủy Mộc ở Phan Xích Long thấy dắt theo một em chân dài xinh như mộng chủ shop Mắt Ba Mí gì đấy, cho nên đâu có muốn tự vận mà thể hiện mình có bird mà lia máy sang mấy em chân dài khác =))=))=)) Hắn nói con em sắp mất bird, vậy thì tức khí giữ big bird cho thằng nhỏ khỏi bị thiên hạ cười kìa, mẹ Vy ạ! :-wx-(>:/

Gemma

Active Member
>:D<
kì này off hội mình thiếu nhiều phó nháy nên hình toàn do nghiệp dư săn lấy, thôi thì mọi người coi đỡ kì này, kì sau hứa sẽ lôi kéo bằng được thợ ảnh chuyên nghiệp để mà lia máy... con nhà ai thì tự vào nhận nhé, nhiều bé giống nhau quá nên em không nhớ hết

Thằng này thì là con em.. nhưng nó chả giống má nó tí nào, má nó thì khoái mấy chỗ đông người, còn nó thì cứ đông là nó lại tự kỷ... chán:(

Hết rồi, lần này không những hẻo người mà còn hẻo hình nữa chớ, thôi thì kì sau mọi người đi đông cho vui nhé!
Thằng con em vậy là giỏi hơn thằng bố mỏ hô của nó nhiều rồi đó. Tim chỉ ngồi lỳ một chỗ khoe hàng... mông bự giống mẹ nó, còn bố Bờm mà đi off thì chuyên nghề trốn dưới gầm bàn :(:)))

lou_kute89

huhu. mọi người đi off vui wa'. hôm qua bận việc không đi dc thật là đau lòng. làm ku mập với bé ù ko dc gặp bạn bè. ở nhà buồn thiu :(:)(:)((

vo hoang

Member
Ah, e nhớ hotgirl đó rồi, chiru đó anh, mà cái vụ chụp hình này là cu Tân nó đảm nhiệm mà, em để ý thấy nó không khoái mấy cô em xinh tươi... Đích thị là No Bird rồi :))
oh thì ra cô bé xinh đẹp chân dài tới nách kia la hotgilr Chiru à , thiệt tinh ko biết nghi nghi chĩ có hotgirl mới xinh thế thôi chứ ko rành mấy cô này , ca sĩ thì nhìn la biết liền =)) , thấy cũng co chụp mà ta hay Tân no giấu cho mình nóa bít ta =))=)) , nghi quá đê T_T

Gemma

Active Member
huhu. mọi người đi off vui wa'. hôm qua bận việc không đi dc thật là đau lòng. làm ku mập với bé ù ko dc gặp bạn bè. ở nhà buồn thiu :(:)(:)((
Sao chủ quán mà cũng không đi off là sao ta! <):):-w Nhớ cu mập hot boy nhà Lou ghê! :x:x

Gemma

Active Member
Hôm qua mẹ cháu có việc bận đột xuất, có báo cáo vắng mặt với nhà tổ chức WhiteXsnow rồi :D:x

Gemma

Active Member
Ừ nhỉ, thiên hạ bây giờ cái gì cũng bắt chước model Hàn Quốc. Hôm qua sau buổi off mẹ Hiền có ghé lại nhà chị có việc riêng và sẵn nói chuyện về buổi off. Hai chị em đang đứng tám ngoài cổng thì thấy trong xóm có hai đứa một giai một gái cõng nhau đi tỉnh bơ trong hẻm, chỉ cho mẹ Hiền xem thì con nhỏ đó tụt xuống đất mất. Đúng là đồ dở hơi, bắt chước mấy cặp tình nhân Hàn Quốc cõng nhau trong phim ấy, chắc trong lúc cõng nó cọ quẹt hấp dẫn nữa nên mới bắt chước, tởm thật =))=))=))=))=))=))=))=))=))

vyle

Member
Mẹ cháu xin được trả lời cho cô Nấm và bà Gem được rõ ạh; là như thế này: mẹ cháu đang hướng cho cháu Tim đến hình tượng mắt 1 mí, mặt lạnh lùng, bí hiểm và ánh nhìn gợi cảm như abh TOP trong BigBang đấy ạh( duy chỉ có body cháu là thất bại thôi) :)). Còn phong cách mà bà Gem đã chứng kiến thì ní nằm vào yếi tố " lãng mạn" ... Mẹ cháu hơm có thích :))

MsCuteShark

Member
Em là em khoái TOP lắm nha =(( TOP đù đờ đần =)) Mẹ Vy ráng bồi bổ nhân tài cho con thành TOP version Cat nhé :-*

vyle

Member
Sao cô em khôn thế, mê giai mà còn lựa giai đẹp với giai đã có chủ thế:D, tôi thấy giờ cô chuyển hướng sang mê thằng Bim béo đi... Sao lâu ghê nhà cô không qua thăm các cháu thế nhỉ??

whitexsnow

Active Member
Thông báo Kit về rồi nha cả nhà :)

Mai sẽ chuyển cho mẹ Gem 10 kg, ai muốn hốt thì loa lên nha :x

Titti0309

cho Ku Bim đăng kí 2kg Kit nhá Hiền ơi ^^
Tiếc quá, kì này mẹ Bim bận đi du hí ko dẫn thằng nhỏ đi off dc :((

Gemma

Active Member
Mẹ cháu xin được trả lời cho cô Nấm và bà Gem được rõ ạh; là như thế này: mẹ cháu đang hướng cho cháu Tim đến hình tượng mắt 1 mí, mặt lạnh lùng, bí hiểm và ánh nhìn gợi cảm như abh TOP trong BigBang đấy ạh( duy chỉ có body cháu là thất bại thôi) :)). Còn phong cách mà bà Gem đã chứng kiến thì ní nằm vào yếi tố " lãng mạn" ... Mẹ cháu hơm có thích :))
Ơ, sorry mẹ Vy nhé, hình như có chút đụng chạm thì phải, vì có lần mẹ cháu nhìn thấy mẹ Vy cũng có kiểu ảnh cõng loãng moạn kiểu Hàn Quốc trên Facebook thì phải? Hì hì, nhỡ lời, lấy lại lời vậy <):):-*:x:-??