• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline VCC (Vietnam Cat Club) Sài Gòn lần 4 ngày 3/6/2012

zorba_meow

Active Member
@chị whitexsnow: chị ới, nay em ở nhà ngóng mà không thấy chị đâu :( mai chị đem luôn giúp em chị nhé :D >:D<

chiru

Member
Minh dang ki tham gia voi nhe ban.
2 nguoi:D
Hi vong duoc gap go cac ban tai buoi off ngay mai

vyle

Member
tui nhớ là tui chưa có type đăng kí mà sao thấy rành rành tên tui trên danh sách vậy má Hiền... có ai mạo danh Vy xinh rồi :)) :)) :))

vo hoang

Member
hôm nay off về giờ không hợp lí nhá ..... đi được khõi chỗ of chút là mưa mà ko mang theo áo mưa mới đau :( .... may mà cái giõ meo lợi hại có 2 bên che lại về nhà Nobita ko ướt mà mình thì như con chuột ướt mem <:p

whitexsnow

Active Member
Tóm tắt tình hình

Hi mọi người, lần này có vẻ thành viên VCC đi du lịch hơi nhiều nên thiếu vắng vài mem chủ chốt :-*. Buổi off tuy khoảng 15 người thôi nhưng cũng rất vui. VCC SG đón nhận thêm 2 thành viên mới là bạn

Chiru và Niiham (mỗi bạn đã được Mắt 3 Mí tài trợ 1 bảng tên thú cưng :x).

Hiện tại VCC đã có 15 thành viên. Các bạn thành viên mới vào vui lòng inbox email vào hộp thư của mình , mình sẽ gửi cho các bạn tài liệu của các đợt off trước đó nhé :x.

Mình công bố lại thu chi quỹ VCC như sau nhé:

Tồn quỹ VCC: 2.540.000đ
Tồn quỹ cứu trợ mèo: 235.000đ

+ Thu phí VCC 2 thanh viên: 400.000đ
+ Chi photo tài liệu: 10.000đ

Quỹ VCC hiện tại: 2.930.000

Về vấn đề sử dụng quỹ VCC có nhiều bạn thắc mắc nên là mình sẽ nói luôn là quỹ VCC sẽ được dùng để tài trợ cho các cuộc thi mà Ban chấp hành ngoài HN sẽ tổ chức vào những dịp đặc biệt hoặc cuối năm....

Còn về việc Quỹ từ thiện mèo như mình đã công bố tại buổi off, bạn nào có nhu cầu và quan tâm đến việc hỗ trợ các bé mèo bị bỏ rơi có thể inbox cho mình để biết thêm thông tin. Vì tránh một số lý do gây tranh cãi trên diễn đàn nên mình sẽ không ghi công khai hoạt động của Quỹ từ thiện mèo VCC (như là phương thức hoạt động, hình thức hoạt động) mà chỉ báo cáo thu chi của Quỹ từ thiện này mà thôi. Mong các bạn thông cảm.

Ngoài ra, dự kiến buổi off tiếp theo sẽ diễn ra vào tuần đầu tiên của tháng 8. Lần này để hy vọng buổi off diễn ra thành công nhất, nếu thành viên đăng ký tham dự trên 10 người mình sẽ tổ chức, nếu ít hơn sẽ tiếp tục dời lại (vì ít người sẽ rất khó công bố thông tin). :x

Chúc các bạn buổi tối vui vẻ ngóng hình nhá <):)<):)

vyle

Member
kì này off hội mình thiếu nhiều phó nháy nên hình toàn do nghiệp dư săn lấy, thôi thì mọi người coi đỡ kì này, kì sau hứa sẽ lôi kéo bằng được thợ ảnh chuyên nghiệp để mà lia máy... con nhà ai thì tự vào nhận nhé, nhiều bé giống nhau quá nên em không nhớ hết

Anh Hải Hát Hò mở hàng nhé :))

Chị Như này:

Một vài thành viên mới này ( cái này là phạt nặng bạn chủ shop Matbami nhé, phải chụp mấy bạn này rõ hơn chớ)

Rồi, mọi người cùng nhau vào nhận con đi:

Thằng này thì là con em.. nhưng nó chả giống má nó tí nào, má nó thì khoái mấy chỗ đông người, còn nó thì cứ đông là nó lại tự kỷ... chán:(

Hết rồi, lần này không những hẻo người mà còn hẻo hình nữa chớ, thôi thì kì sau mọi người đi đông cho vui nhé!

Niiham

Member
Mê cái bờm của con trai nhà VyLe quá. Có được ảnh của 2 đứa bụi đời nhà em. Hehe

vyle

Member
giờ mới để ý, buổi off hôm nay toàn bọn miệng móm, duy có thằng con nhát cáy của em là mỏ hô... kì sau mà "móm thịnh hô suy" kiểu này là má con tui ở nhà luôn... lạc bầy quá:(:)(:)((

Niiham

Member
Sao lạc bầy đc chị ơi, như thế gọi là hàng độc chứ. Em nhìn thằng con chị ko rời mắt :x

vyle

Member
Thăng đó chả có gì hay để nhìn cả, tập cho nó gan dạ trước đám đông biết bao lâu mà giờ thì nhát y chang baba nó... Ah, mà bà môi trề tên gì thế Nii, quên mất tiêu rồi

Niiham

Member
Bà môi trề tên Mimi, nhưng em thấy tên đó mĩ miều quá nên toàn kêu Mi móm, bà đó cũng tự kỉ ko kém đâu, ko thích chơi với đồng loại

vo hoang

Member
Sao Hải khoe hàng dùm nhà Niiham vậy ta :D
keke Nobita nó tự kĩ đi vòng vòng 1 mình , hôm qua chạy kiếm bắt nó mấy lần loay hoay thấy cu Sen nên H lôi vào chụp lăng xê nhóc Sen lên kaka nên cũng nhiều hình nhất rồi :D

vo hoang

Member
kì này off hội mình thiếu nhiều phó nháy nên hình toàn do nghiệp dư săn lấy, thôi thì mọi người coi đỡ kì này, kì sau hứa sẽ lôi kéo bằng được thợ ảnh chuyên nghiệp để mà lia máy... con nhà ai thì tự vào nhận nhé, nhiều bé giống nhau quá nên em không nhớ hết

Anh Hải Hát Hò mở hàng nhé :))

Chị Như này:

Một vài thành viên mới này ( cái này là phạt nặng bạn chủ shop Matbami nhé, phải chụp mấy bạn này rõ hơn chớ)

Rồi, mọi người cùng nhau vào nhận con đi:

Thằng này thì là con em.. nhưng nó chả giống má nó tí nào, má nó thì khoái mấy chỗ đông người, còn nó thì cứ đông là nó lại tự kỷ... chán:(

Hết rồi, lần này không những hẻo người mà còn hẻo hình nữa chớ, thôi thì kì sau mọi người đi đông cho vui nhé!
hế có í kiến ỡ đâu ra Hải Hát hò nữa vậy trời bôi bác qua nha e :(( , 1 người nói được rồi giờ lại thêm 1 người nữa :-w, với gì cho a mỡ hàng trước nhìn chìm hĩm phải cho girl xinh hôm qua có mấy e mà ..... chân dài tới nách hay bồng cu Tim nhà e đó ;) , lúc mà e qua đàm đạo show hàng theng Tim nhà e trước đó hehe ^_^

vyle

Member
Ah, e nhớ hotgirl đó rồi, chiru đó anh, mà cái vụ chụp hình này là cu Tân nó đảm nhiệm mà, em để ý thấy nó không khoái mấy cô em xinh tươi... Đích thị là No Bird rồi :))

Gemma

Active Member
Há há, mẹ Vy sướng nhá, có mỗi một thằng mỏ hô vậy là hàng độc rồi, còn muốn gì nữa! :x:x