• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline VCC (Vietnam Cat Club) Sài Gòn lần 3 ngày 1/4/2012

whitexsnow

Active Member
Tổng kết lại là có bao nhiêu member và người yêu mèo, bao nhiêu mèo tham gia rồi, Hiền ơi? >:D<:x
Ah, theo trí nhớ của em thì có những thành viên sau

1. Whitexsnow
2. Gemma
3. MsCuteShark + bạn
4. Samoyed_docnhan
5. Lou + bạn
6. Tiiti + bạn
7. Tdt1706 + bạn
8. Harata + bạn
9 Quynhnhu_Cat
10. Ngongocquy1995
11. Mẹ Luuly78

Tạm thời nhớ bây nhiêu đó à, dạo này trí nhớ giảm sút ghê :(:(

MsCuteShark

Member
Dự báo thời tiết ngày mai bão vào, SG bị ảnh hưởng nên có khả năng sẽ mưa :(( cầu trời mai đừng mưa ngay giờ off nhé! :-??

whitexsnow

Active Member
Thông báo

THÔNG BÁO KHẨN:

Buổi offline hôm nay sẽ hoãn và dời lại ngày khác vì lý do thời tiết và có một số thành viên do trời mưa nên không thể có mặt tại sg để off.

Đã thông báo đến các thành viên chính thức, các thành viên khác không để lại thông tin liên lạc hoặc không đăng ký nên rất tiếc mình không thông báo được !!!

Mong các bạn thông cảm!!

thôi thế là lại hoãn mất rồi :( đang định vào chúc mừng bà con trong SG ngày mai off rồi

MsCuteShark

Member
Trong này mưa to gió lớn, may mà chị whitesnow hoãn chứ không thì chắc cả người lẫn mèo chả ai đi :-s....

vyle

Member
THÔNG BÁO KHẨN:

Buổi offline hôm nay sẽ hoãn và dời lại ngày khác vì lý do thời tiết và có một số thành viên do trời mưa nên không thể có mặt tại sg để off.

Đã thông báo đến các thành viên chính thức, các thành viên khác không để lại thông tin liên lạc hoặc không đăng ký nên rất tiếc mình không thông báo được !!!

Mong các bạn thông cảm!!
vừa mới về tới nhà thì đọc được tin này, nói ra mọi người đừng mắng em chứ em thấy mưa bão thế này lại may mắn... em không bỏ lỡ buổi off:x:x:x:x

hôm nay chạy vào trang nhất xem địa chỉ mà không xem tin hoãn off...thế là nguyên buổi chiều ngồi 8 với cô chủ Lou Trần ^^

Gemma

Active Member
Trời đất, thế là hôm qua vẫn có buổi off giữa bố Huy và cô Lou nhỉ 3:-O;;)

whitexsnow

Active Member
Trong này mưa to gió lớn, may mà chị whitesnow hoãn chứ không thì chắc cả người lẫn mèo chả ai đi :-s....
vừa mới về tới nhà thì đọc được tin này, nói ra mọi người đừng mắng em chứ em thấy mưa bão thế này lại may mắn... em không bỏ lỡ buổi off:x:x:x:x
Hên quá mình dự đoán trước được, thấy trời mưa lả tả từ 7h sáng đến 10h là thấy nghi nghi rồi, đến 1h chiều nó làm rầm rầm cho tới tối :(:(

Kỳ này mẹ Vy số hên luôn, không lỡ buổi off :D

Buổi off dời lại ngày nào cho new mem đi với ạ :)
Bạn cứ theo dõi thông tin trên diễn đàn nhé ;)

hôm nay chạy vào trang nhất xem địa chỉ mà không xem tin hoãn off...thế là nguyên buổi chiều ngồi 8 với cô chủ Lou Trần ^^
Trời đất, thế là hôm qua vẫn có buổi off giữa bố Huy và cô Lou nhỉ 3:-O;;)
Chậc, nhắn tin cho bố Huy từ lúc 11h mà bố Huy không xem tin nhắn à =.=, nhờ thế mà được dịp tám với người đẹp , he he. Trời mưa mà bố Huy cũng siêng dữ ha, mình còn chẳng dám ra đường, sợ gió nó hất mình bay :)):))

Gemma

Active Member
Chiều hôm thứ 7 mẹ Gem làm tin báo bão ở cơ quan đăng lên mạng của báo nhà xong định vào topic này cảnh báo mọi người hoãn off do bão nhưng không vào được Vietpet 3:-O:-o<):)

mẹ Hiền thông cảm, bữa đó đt cháy sim, đang chờ làm lại... hichic...
nghe cả tháng mới có 1 lần off mà, chờ cả tháng nên siêng là đúng rồi ^^
nhưng cuối cùng là ngày off dời đi đâu vậy? (đừng gần quá nha, tuần tới mà đi sợ bố huy không đủ sức khỏe đi off, huhuhu)