• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline VCC (Vietnam Cat Club) Hà Nội lần 4 ngày 2/6/2012

linhlamhn

Member
Nhân dịp VCC Offline 2/6 và nhân dịp ngày quốc tế thiếu nhi 1/6. Dodo petshop sẽ tặng các em mèo đi offline mỗi em 1 túi sữa tắm và 1 túi hạt cỏ sample, chúc buổi offline ngày mai tốt đẹp
Chỉ mèo đi off mới có quà thôi à bạn ;)) Nhà cháu đông lắm, mà làm sao mang đi hết được...

Sheryl

Active Member
Chỉ mèo đi off mới có quà thôi à bạn ;)) Nhà cháu đông lắm, mà làm sao mang đi hết được...
Tại nhà chị đông mà đi off cấm có thấy vác mèo theo nên mới phải làm thế đấy ^^.

Gemma

Active Member
Ôi, nghe thông báo hấp dẫn dành cho các cháu thiếu nhi Mèo thế này, mẹ cháu muốn bay ra Hà Nội off quá! :)):x

kunluvv1994

Member
Tại nhà chị đông mà đi off cấm có thấy vác mèo theo nên mới phải làm thế đấy ^^.
chị ơi , e hỏi nhỏ nhé , off xong e đăng ký thành viên nhưng lần off sau e mới đóng tiền đc không ạ >.< dạo này e đang bị khủng hoảng kinh tế :((

thuthu

Member
Nhà em đăng ký 1 thành viên chính thức và 1 quan sát viên với 1 mèo đi cùng nhé hihi.

Sheryl

Active Member
chị ơi , e hỏi nhỏ nhé , off xong e đăng ký thành viên nhưng lần off sau e mới đóng tiền đc không ạ >.< dạo này e đang bị khủng hoảng kinh tế :((
Theo luật thì lần đầu đi off còn lần sau mới bắt buộc phải đóng tiền mà em :).

Nhà em đăng ký 1 thành viên chính thức và 1 quan sát viên với 1 mèo đi cùng nhé hihi.
Cứ tưởng nhà này không kịp vào nghe thông báo. Thuthu đăng ký lại thông tin thành viên theo link ở bài đăng ký nhé, vì mình vẫn chưa nhận được thông tin thành viên của bạn.

linhlamhn

Member
Nhà cháu sáng nay vội vàng xài Clear men gội đầu cho các cháu (vì đồ của các cháu hết vẫn chưa kịp mua) để chiều đi off được thơm tho mà xe ôm nhà cháu mắc bận không về kịp, đành lỡ hẹn lần này vậy...

Hix, đến gần giờ off rồi mà mẹ cháu vẫn chưa biết là có đi được hay không:(. Mèo được đi thì người cũng đi, mèo không được đi thì người ở nhà vậy:((. Mà cho em hỏi cái, thế mèo chửa đi có được thêm quà không ạ;). Mèo nhà em chửa 4+-1, thế nên tốt nhất các bác cứ mang thêm 6 phần quà đi nhé( cả mèo chửa nữa, mới hơn 18 tuổi thôi mà, còn thiếu nhi chán=))), để nhỡ đâu là chửa 5 thật thì cháu nào cũng có quà, các cháu đỡ tủi thân=)). Thôi thì tạm thời mẹ cháu đăng ký 1 người + 1 mèo chửa+ 5 mèo con trong bụng mèo chửa nhé=)).

Sheryl

Active Member
Nhà cháu sáng nay vội vàng xài Clear men gội đầu cho các cháu (vì đồ của các cháu hết vẫn chưa kịp mua) để chiều đi off được thơm tho mà xe ôm nhà cháu mắc bận không về kịp, đành lỡ hẹn lần này vậy...
Thế này thì nhà linhlamhn lỡ mấy buổi liền rồi :(.

Gemma

Active Member
Hix, đến gần giờ off rồi mà mẹ cháu vẫn chưa biết là có đi được hay không:(. Mèo được đi thì người cũng đi, mèo không được đi thì người ở nhà vậy:((. Mà cho em hỏi cái, thế mèo chửa đi có được thêm quà không ạ;). Mèo nhà em chửa 4+-1, thế nên tốt nhất các bác cứ mang thêm 6 phần quà đi nhé( cả mèo chửa nữa, mới hơn 18 tuổi thôi mà, còn thiếu nhi chán=))), để nhỡ đâu là chửa 5 thật thì cháu nào cũng có quà, các cháu đỡ tủi thân=)). Thôi thì tạm thời mẹ cháu đăng ký 1 người + 1 mèo chửa+ 5 mèo con trong bụng mèo chửa nhé=)).
Cô này tham thật đấy! =))8->:-w

whitexsnow

Active Member
Ôi sao các em nhi đồng ngoài HN sướng thế, các bé trong này cũng muốn có quà nè Ban chấp hành VCC ới ơi :x:x:x:x:x:x:x

kunluvv1994

Member
Đi off về nhìn mèo nhà mọi người béo mũm mĩm , lông thì xù bông , cũng ao ước con Ngơ còi nó đc 1 phần của mấy e mèo đấy T_T Ngơ còi đc có 2.8kg thôi ạ , mà cháu nó dạo này còn mắc bệnh biếng ăn , phải đút mới ăn cơ , thành ra từ sáng đến lúc đi off là cháu nó ăn đc 1 ít canin >.< à , chị Sheryl nhầm cháu Ngơ vs bạn Nhọ nhé , cái đứa "chửa cơm" là Ngơ chứ không phải Nhọ ạ :))

Sheryl

Active Member
Giờ mới off xong nè. Sau khi kunluv về mọi người còn bàn thêm về một số vấn đề thú y nữa cũng hay. Chị thuthu đã trồng được catnip rồi nên chắc lần sau off VCC sẽ phát số hạt catnip chưa phát được. Chắc tuần sau mình phải ngâm cứu quy trình trồng chuẩn thôi :D. Đề nghị lần sau nhà kunluv và Ngọc diệp phải năng phát biểu lên, không thì có nhiều cái mồm to lấn lướt mất cơ hội nói :)).

Sheryl

Active Member
Mình cần địa chỉ email chính xác của kunluv vì email mình gửi đã quay trở về với lý do không có account đấy ở @yahoo.com :(. Email của Ngọc Diệp cũng không có vì bạn chưa đăng ký thành viên.

Do chủ đề hôm nay nếu không có phần 1 thì đọc cũng không hiểu lắm nên mình muốn gửi phần 1 cho các bạn. PM lại cho mình địa chỉ email để mình gửi nhé.

kokokiukiu

Active Member
Về muộn nên em chưa lôi mèo ra tắm để thử nghiệm dầu tắm xem có đúng như lời mẹ candy quảng cáo k :),sáng mai thử vậy.
Hôm nay 4 đứa chả đi off nhưng mà vẫn có quà thiếu nhi đem về nên vui lắm ạ,cám ơn bác Sheryl nhiều nhiều=))

Buồn ghê:(. Hôm qua không đi được, thành ra cũng không lấy được quà cho 6 đứa nhà mềnh rồi:((=)). Chị Sheryl ơi, 6 đứa nhà em thiệt thòi quá, lần sau đi off tặng bù chị nhé;)).

Gemma

Active Member
Sao không thấy các phóng viên báo lá cải tường thuật với chụp ảnh gì cả nhẩy? :D:x

Sheryl

Active Member
Do lúc off có sự cố nên không gian hơi... Tăm tối. Các máy ảnh không thèm tác nghiệp nữa ạ :(.