• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline VCC (Vietnam Cat Club) Hà Nội lần 3 ngày 7/4/2012

prunus_mume

Member
Em đăng ký 1 người và 0 mèo nhé :(
Bụi béo hôi hám cho ở nhà!

Mít lại ốm hả Phương :(Khổ thân con thế :((

Em đăng ký 1 người và 0 mèo nhé :(
Bụi béo hôi hám cho ở nhà!

Mít lại ốm hả Phương :(Khổ thân con thế :((
Được cái ốm nhưng ăn còn nhiều hơn lúc không ốm:)). Hôm qua cháu ăn được 1 lạng mực trứng, 1 lạng lườn gà luộc+ 1 nửa cái phô mai. Chắc cháu ốm ăn:))

em đăng ký tham dự off ạ. Lần này đi off em chưa cho Carol đi cùng mà chỉ chủ đi với mục đích giao lưu vì em xa rời diễn đàn lâu quá rồi, toàn tàu ngầm dõi theo

LaiLai

Member
Ha ha còn ai vào đây nữa ;))

He he nhát thì cho đi nhiều lần cho quen đi chị. Học tập anh Lu đi dạo ở công viên như chó =))
Hic tại chị giữu nó quá. Đi chơi ko dám cho đi. Mà có thả cho ra ngoài chơi thì chị cũng đi theo giám sát. Hôm trước chui bờ chui bụi xong về nhà ko biết có bị nấm ko tự dưng bị hói mất ít lông trên mắt trái >"< hôm nay vừa bị vật ra tăm với nirozal và bôi thuốc đây cô ạ... Chẹp !

kokokiukiu

Active Member
CHo Dứa lùn đi đi, mai tớ mang Kit mập đi;;)
Thôi,ứ cho đi đâu,đi rồi thấy anh Kít mập to con gần gấp đôi mình về lại tự kỉ thì chết:))

Ngày kia chứ không phải ngày mai nàng nhá,đừng có nhầm;))

bo.bo

Member
anh lucky đi thì em phải dẫn the bo xi` mới được ! Bo xì chiều nay sẽ được tắm vào cạo lông con nhé

mikat1989

Member
E đăng kí 1or2 người và 1 mèo nhé! Chị sheryl có đi qua chỗ parkson k ạ? E đi xe ra xong đi cùng chị cho đỡ buồn! Hihi!

Sheryl

Active Member
E đăng kí 1or2 người và 1 mèo nhé! Chị sheryl có đi qua chỗ parkson k ạ? E đi xe ra xong đi cùng chị cho đỡ buồn! Hihi!
Chị không đi qua Parkson em ạ :(. Từ Parkson đi cũng có xíu thôi mà.8->

X

xuka3691

Guest
mưa to quá, mong mọi người cố gắng.(riêng mình thì mình chả sợ, nhà mình gần ^^)

Sheryl

Active Member
Sau khi tham khảo ý kiến một số thành viên máu chiến thì nhận được thông tin sau: cơn mưa đang có xu hướng ngớt dần, lần nào off chả mưa, mưa to thì người đi mèo ở nhà,...

Ban tổ chức quyết định buổi off của chúng ta vẫn diễn ra như dự tính :).

kokokiukiu

Active Member
Sau khi tham khảo ý kiến một số thành viên máu chiến thì nhận được thông tin sau: cơn mưa đang có xu hướng ngớt dần, lần nào off chả mưa, mưa to thì người đi mèo ở nhà,...

Ban tổ chức quyết định buổi off của chúng ta vẫn diễn ra như dự tính :).
Để đề phòng việc buổi off chả có bé mèo nào thì mất vui nên nhà em quyết định có mưa thì cả người cả mèo vẫn đi bình thường,mang luôn 2 đứa cho nó đông:))

linhlady

Member
Để đề phòng việc buổi off chả có bé mèo nào thì mất vui nên nhà em quyết định có mưa thì cả người cả mèo vẫn đi bình thường,mang luôn 2 đứa cho nó đông:))
Đứa nào được đi thế?nhà tớ cũng muốn vác cả 2 đứa đi luôn,cơ mà sợ bị gãy vai (~9kg)