• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline pitbullvn vào chủ nhật, ngày 06-11-2011 tại cv thống nhất.

my_lucky

Active Member
THÔNG BÁO OFFLINE PITBULLVN VÀO CHỦ NHẬT, NGÀY 06-11-2011 TẠI CV THỐNG NHẤT.

Trân trọng kính mời toàn thể anh chị em có chung niềm đam mê yêu mến dòng chó pitbull hãy tham gia buổi off với chúng tôi!

Thời gian: 08h30 ngày 06-11-2011
Địa điểm: Công viên Thống nhất ( cổng Lê Duẩn ), phía Quán Gió

Các bạn gửi xe sau đó đi thẳng vào trong, đi xuyên qua nhà hàng Quán Gió, chạy qua cây cầu:)) là đến ạ.

Rất mong các bạn tham gia nhiệt tình để hoạt động offline của PITBULLVN - HÀ NỘI ngày càng phát triển. Hãy dành 1 buổi offline cho chú cún của mình nhé.

CHÚ Ý : vì là dòng chó nhạy cảm nên nếu bạn nào dắt Pitbull đến off thì nên mang đầy đủ xích và rọ mõm, cũng là để tiện giao lưu:))>:/
Đặc biệt là có chương trình off người tăng 2 nhé. Vậy nên rất mong mọi người chịu khó ở lại để chúng ta được giao lưu với nhau.Thân!

my_lucky

Active Member
Các bác yên tâm, em vừa nhặt được khẩu súng cao su, hôm đó em sẽ chụp và quay đầy đủ để up thông tin sau mỗi buổi off chứ ko phải chờ đợi các bác bắn tỉa rồi mãi chưa up ảnh lên cho anh em xem nữa=))=))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Trân trọng kính mời toàn thể anh chị em có chung niềm đam mê yêu mến dòng chó pitbull hãy tham gia buổi off với chúng tôi!

Các bạn gửi xe sau đó đi thẳng vào trong, đi xuyên qua nhà hàng Quán Gió, chạy qua cây cầu:)) là đến ạ.

Rất mong các bạn tham gia nhiệt tình để hoạt động offline của PITBULLVN - HÀ NỘI ngày càng phát triển. Hãy dành 1 buổi offline cho chú cún của mình nhé.

CHÚ Ý : vì là dòng chó nhạy cảm nên nếu bạn nào dắt Pitbull đến off thì nên mang đầy đủ xích và rọ mõm, cũng là để tiện giao lưu:))>:/
Đặc biệt là có chương trình off người tăng 2 nhé. Vậy nên rất mong mọi người chịu khó ở lại để chúng ta được giao lưu với nhau.Thân!
UP cho OFFLINE PITBULLVN bay cao nào...!!!!!

P.s : Bác còi có vui chơi quá cũng đừng nên quên nhiệm vụ nhé, Clip và ảnh là phải có đấy nhé...:D:D

VietTung

Member
Mấy anh em để ý mộtt chút...bây giờ bắt đầu công an đang hỏi về mấy việc giao hữu pitbull đấy nhé...............................mong anh em kín đáo đôi chút

my_lucky

Active Member
kiểu này khéo đấu thầu đất trên mặt trăng để cho anh em pitbullvn giao lưu mất, oài, pitbull nó lành thế mà sao đi đến đâu cũng bị cấm với đoán, chán cả người:(:)((

1thoidenho

Member
e đã bảo giao hữu ở Cv lộm nhộm lắm mà :-S +)m ng ta vần hơi giao lưu thôi éo hiểu để ý làm cai gì ...quả này lại sắp mất sân chơi rồi :(

VietTung

Member
Ra ngoài đấy nhiều thằng gen tỵ thối mồm nên mới thế mà...........................
Nói chug anh em cứ để ý tý đi.........................................Nếu ko cứ thả hết cả pit ra cho chung nó loạn luôn 1 thể........................cho mấy đứa hay thối mồm kia im luôn:-h8->

Konica.dog

Member
Up cho phong trào Pit sẽ lan rộng trên cả nước. Chúc anh em Hà Nội có một buổi off thật vui vẻ.>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

chanphuong

Member
Có vẻ như công viên Thống nhất bắt đầu bị soi về vấn đề tụ tập off chó rồi đấy. Về lâu dài phải kiếm chỗ khác Việt Anh ạ, nhất là cái bọn Pitt nó oánh nhau thì có vẻ không ổn lắm.

1thoidenho

Member
đánh vần giao lưu thôi chứ có cá độ gì đâu các anh nhỉ? còn thằng nào thích soi mói kiểm tra cho chúng nó ktra thoái mái luôn :)) nếu đánh độ thì đã ko bao giờ có chuyện giao lưu ở công viên đông người như thế cho các bố soi :D

off luôn ở Mỹ Đình cho nó mát :D cắn độ luôn cũng chả ai kêu, có khi còn vỗ tay mua vé vào xem ý chứ lỵ!<:p

my_lucky

Active Member
Tối nay mình có mặt ở HP đây Thăng ơi, tưởng Thăng đi học ở đâu chứ có ở HP đâu mà a lô với chẳng a lồ....:(:(

tình hình là giao lưu chưa có độ > cái này đúng tội là ( tụ tập gây mất trật tự công cộng ) e cũng là người chơi pitt và pháp luật e lắm rõ , nếu có độ thì tất cả đã lên xe rồi ạ
ae làm sao để những trận vần sau kín đáo và trật tự , đừng vì quá khích mà hét ầm ĩ lên
Còn những trường hợp thối mồm nữa ...cái này mới là nan giải :)):)):))

Tối nay mình có mặt ở HP đây Thăng ơi, tưởng Thăng đi học ở đâu chứ có ở HP đâu mà a lô với chẳng a lồ....:(:(
a cứ à nồ là thằng e có mặt ngay ấy mà.....ai chứ khách quý như a luky là phải có mặt ngay chứ.nhớ mang cho e ít quà nhé...keke

my_lucky

Active Member
Có bác nào ủ hàng tập luyện để chuẩn bị đem chuông đi đánh xứ người không nhỉ:D>:D<

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Chán quá cơ ông Còi Lucky đâu rồi ấy nhỉ ??? Hô hào Off mà chả có kiểu ảnh nào của buổi Off post lên cho anh em xem gì cả, hay là đại lý cổ gà đắt hàng quá thành ra quên nhiệm vụ ...kakakakak :)):))