• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Offline Hội yêu Mèo chiều Chủ Nhật tại địa điểm mới - Cafe Cội Nguồn

Status
Không mở trả lời sau này.

Rose1402

Vietpet sponsor
Sau một thời gian bị tạm hoãn do chưa tìm được địa điểm phù hợp cho offline hội mèo, nay BCN đã tìm được địa điểm như ý muốn - Rose xin thông báo tới các bạn hội yêu mèo chương trình offline chiều Chủ Nhật tại Cafe Cội Nguồn:

Thời gian:
từ 15h - 17h chiều Chủ Nhật ngày 12/10/2008

Địa điểm: Cafe Cội Nguồn - Số 1 Phạm Ngũ Lão (trong Bảo tàng Lịch sử) - Sơ đồ:

(Cafe Cội Nguồn có không gian khá rộng rãi rợp bóng cây xanh mát và chỗ để xe rộng rãi, đồ uống giá hợp lý,... Chi phí mỗi buổi offline: phí đồ uống + 50k phí phục vụ)

Chương trình Offline: Giao lưu - gặp gỡ - chụp ảnh - ăn uống nhẹ nhàng - vui chơi trúng thưởng.

Lưu ý quan trọng: các bạn đưa mèo tới offline cần có dây dắt và luôn quan sát lưu ý mèo của mình để tránh các trường hợp đáng tiếc xảy ra (mèo "gây chiến", mèo chạy ra khỏi khu vực offline,...).

Mời các bạn yêu mèo đăng ký tham dự và hưởng ứng cho thông báo offline tuần này của hội yêu mèo nàoooooooo! >:D< :love struck:

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Chiều thứ 7 này Pumpkin ta sẽ tắm cho bé Lucky thật cẩn thận để đến đó ti toe với mấy cô nàng xinh đẹp nhá... Khè khè...

Nghiêm cấm các cô, cậu chủ mèo méc lẻo với mèo là Lucky đã bị FIXED....

1. Lucky đẹp trai, mượt mà, tình cảm, ga lăng, lãng mạn...

ectasy

Member
chị phượng với chị rose cho em hỏi thăm tí. ko có mèo có đc đi ko ạh ;))

Rose1402

Vietpet sponsor
chị phượng với chị rose cho em hỏi thăm tí. ko có mèo có đc đi ko ạh ;))
Tất nhiên là được rồi :) Chỉ cần là người thực sự yêu mèo thì dù có mèo hay không em đều được đón chào đến với buổi offline của Hội yêu Mèo!

Quên mất chưa đăng ký cho Tôm:

1. Lucky đẹp trai, mượt mà, tình cảm, ga lăng, lãng mạn...
2. Tôm: ngon - ngoan - ngơ

@pumpkin: chị ơi cho cả Lucy đi chơi với anh Lucky đẹp trai đi...

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Chị Phượng ơi, mọi người ơi, Mes nhà em đi mất một ngày chưa về rồi:(........

:(( Hic, sao số em đen thế này. Hôm trước rình ngày đi được thì bị hoãn. Giờ lại ... :(( Chủ nhật này em phải đi thi mất rồi. Từ 1h lận, chả biết 9-10h có xong không. Lại không đưa Meo đi chơi với các bạn được rồi.

mèo nhà em bé quá chắc em mang đi không được rồi:(( CN còn phải xuống ông bà nữa nếu được em sẽ cố gắng đến..Neko thông cảm nhé..:(

tina90

Member
Em đăng ký cho 3 em mèo nhà em với love 3 tập
Thế mèo nhà neko về chưa vậy

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
@Neko: Em đã đi lùng khắp ngõ đó chưa?

Viết giấy, in ra rồi dán khắp xung quanh đi em ạ. Cố gắng hết sức có thể...

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Ôi chị ơi, mọi người ơi Mes về rồi, qua em gọi bé mãi nhưng không thấy tiếng kêu, chỉ sợ con ngu này nó lạc hay bị bắt mất thôi, đêm qua con về, mêt nhoài, thở chả ra nữa, mẹ em kể lại là nó nằm bẹp dí, chắc ông tướng này đi chơi gái rồi, lần nào về cũng bơ phờ... Sáng sớm đang ngủ thì mẹ em bảo nhỏ là Mèo về rồi, thế là mắt nhắm mắt mở leo lên gác xem con như thế nào, thấy thằng ku đang lăn ra nằm ngủ, đúng là con dồ, ghét không chịu được... Cám ơn chị Phượng nhé!

Hix sao lại off vào chiều thế ạ:((?

meoluoi8x

Member
thành viên mới có được off không hả các bác, em muốn cho mèo nis nhà êm đi lắm , em sẽ có sắp xếp thời gian , em nó thiệt thòi nhiều quá rồi phải cho em nó hưởng thụ 1 chút chứ , chiều này em sẽ về tắm cho mèo nhà em meoo ... meoo

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
1. Lucky đẹp trai, mượt mà, tình cảm, ga lăng, lãng mạn nhà chị Pumpkin...
2. Tôm: ngon - ngoan - ngơ của bác Râu xinh...
3. Cánh Cam xinh - kiêu - ứ thèm yêu của chị Lộc Vừng...
4. 3 bé mèo chưa có tên và Love 3 tập nhà chị Tina90 (tổng cộng là bao nhiều bé nhỉ?)...
5. Mèo Nis xinh xinh nhà chị Meoluoi8x (new mem)...

Xin đăng ký thêm cho 2 chỗ nữa nha:
6. Mes ngu đần và gấu mèo nhà Neko...
7. A Lông bông bông nhà anh Hải...
8. Chị Anhbob và bé mèo nhà chị (cũng là new mem, Neko mới nhắn tin mời chị đến tham dự)...

Và có thể chị Nguyễn Thu Trà cũng sẽ đến nếu đi công tác về kịp!

Các bạn ơi mau mau đăng ký cho mèo yêu nào, CN này sẽ là một ngày tuyệt vời nhất....!!!

ashita

Dịch giả Vietpet
em miu và em meo xin hai chỗ trên bàn nhé,..............................................50

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Úm ba la, thế là con Mes xí giai lại về rồi à... Mừng cho Neko 10000000... lần nhé...

Ngày mai, ngày mai, ngày mai, ngày mai.............

OFFLINE HỘI YÊU MÈO..............

Neko nhớ đi để chị còn đưa chổi lông gà cho nhé! :)
Mà sáng nay chả thấy bác Báu đả động gì đến vụ mời anh Tây to cao đen hui nhỉ? :">

meoluoi8x

Member
huhuh hôm này không đi được tiếc quá , mẹ ốm bắt ở nhà chăm mẹ mình đòi đi mẹ nói mày yêu mèo hơn tao à ,khô thân em nis chuận bi từ hôm qua hôm này cứ đi ra đi vào kêu meo meo tội quá đi

Status
Không mở trả lời sau này.