• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline hội Mèo Vietpet Hà Nội, cập nhật trang cuối

Status
Không mở trả lời sau này.
úi thế ạ. Em ko biết ạ. Em xin lỗi anh ạ. Thế hôm nay mọi người có mang các nhóc đi không? mọi người mang đi nhá, em cũng mang 2 nhóc nhà em đi rồi. Mọi người ko mang em buồn lắm lắm

OFFline hôm nay vui quá, em chụp đc rất nhiều ảnh, đang chuẩn bị post, hôm nay em về sớm nên ko ở lại đến cuối buổi đc.... và đây cũng là lần đầu em off nên chưa quen ai. ra cùng mọi người thấy ngại quá.... hix
Hôm nay có rất nhiều các em mèo xinh..... to nhất là em mèo của bác chủ quán.... hiền dã man. ai bế cũng đc..... thích thế !!!
Có mấy người bị em mèo nhà neko .... chém chảy máu....hix. mọi người đặt cho em nhà neko cái tên mới :....mèo chiến.
lúc gần về lại gặp 1 con mickey đứng lọt thỏm trên cây, chắc nhìn thấy nhiều mèo quá .... hoảng không dám xuống.....

mọi người ơi cho em xin số điện thoại liên lạc được không ah! giới thiệu 1 chút cho em biết nhé .... cảm ơn mọi người, lần sau nếu đi off hy vọng em quen đc nhiều hơn.....

l0ve_d0g

Member
Ak sáng nay em tự dưng ngủ quên xong lại quên xừ mất :((.Ôi chán quá.Xin lỗi mọi người nhé.Mọi người nhớ sớm up ảnh cho em xem cho đỡ nhớ :((

PhungPhuong

Vietpet sponsor
ơ thôi xong, lại lỡ buổi off rồi.
Không có nhiều thời gian oline nên toàn lỡ mất off vietpet, buồn thật.
Hội mèo họp bao nhiêu lâu 1 lần vậy các bạn >?

ơ thôi xong, lại lỡ buổi off rồi.
Không có nhiều thời gian oline nên toàn lỡ mất off vietpet, buồn thật.
Hội mèo họp bao nhiêu lâu 1 lần vậy các bạn >?
mỗi tháng 1 lần, mình cũng mới đi đc 1 buổi, vui lắm .... tuy ko quen ai nhưng đến đấy ai cũng như người nhà vậy, thích lắm....hì hì

Status
Không mở trả lời sau này.