• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Offline Hà nội sáng Chủ Nhật 10/5 tại SVĐ Quảng An

Rose1402

Vietpet sponsor
Sau kỳ nghỉ lễ 30/4 - 01/5, với tiết trời tươi đẹp, anh chị em và các cún yêu chúng ta lại nối tiếp niềm vui đến với buổi offline thường kỳ của Clb Offline Hà Nội tại Sân vận động Quảng An - Phủ Tây Hồ. Buổi offline vẫn như thường lệ, bắt đầu vào lúc 10h sáng Chủ Nhật 10/05, mời anh chị em cùng cún yêu đến tham dự gặp mặt giao lưu, trao đổi kinh nghiệm...

Rất mong anh chị em và cún có mặt đông đủ và đúng giờ! :-bd

Đã lâu rồi không off cùng cún tại sân Quảng An, nhưng mình luôn mong muốn các cún cưng khoẻ mạnh, thường xuyên đi off, để mái nhà VP chúng ta ngày càng lớn mạnh. Chúc buổi off thành công tốt đẹp.
Thân!

Rose1402

Vietpet sponsor
Xin ace lưu ý: nhằm đảm bảo sức khoẻ cho người và cún cưng, nếu đến giờ off mà điều kiện thời tiết xấu (mưa, lụt lội...) thì buổi offline sẽ được hoãn mà không cần thông báo lại. Trường hợp phải hoãn thì buổi offline sẽ được tổ chức vào sáng Chủ nhật tuần sau. :)

bembem

Member
Thời gian chính xác là 10h sáng Chủ Nhật ngày 10/5 nhé, do lỗi kỹ thuật nên đồng hồ đếm ngược bị nhầm đấy :D
à , dạ vâng , em cứ tưởng ngày mai nên phấn khởi quá :D , lâu rồi không đi :)

hot_dog90

Member
Hy vọng chủ nhật này sẽ là 1 ngày đẹp trời để anh chị em có thể giao lưu vui vẻ.....lần này em sẽ cố gắng mang chihuahua mua của anh Lâm nhocbulldog đi off với anh chị em :D

trungcs

Member
Trời vẫn có vẻ xầm xì, không biết cuối tuần này trời có nắng trở lại không? Lâu lắm không cho cún ra off, hy vọng thời tiết ủng hộ và mọi người đi đông đủ cho vui...