• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo OFFLINE Hà Nội ngày 06.04.2008

Status
Không mở trả lời sau này.

capicapi

Member
bác nào nhớ mang theo mấy bé fox sóc đi nhé em thích bọn này lắm ,thêm mấy bé bull và bắc kinh nữa lâu lắm rồi ko thấy bé nào đi off chán quá , đang máu bắc kinh mà...

kemkem

Member
Chán bỏ xừ, chỉ toàn thấy chó là chó, chả thấy em mèo nào. Mang Pumpkin đến đó thì Pumpkin sẽ phát ốm vì sợ mất...
thì cứ mang mèo đi cùng cho vui,mèo và chó nhà mình vẫn chơi đùa với nhau mà,nhưng chẳng may mèo có chuyện gì thì chủ chó ko chịu trách nhiệm :D

dangha_57

Member
ALO ...ALÔ...LÔ..LÔ..L.OÔ .........Thường tín nghe rõ ,song rất khó trả lời .Bởi ''cái ông thầy giáo'' lại bắt học bù vào hôm ấy-Nhưng không sao ,tớ sẽ học phần đầu rồi đi Off phần cổ,lưng và đuôi vậy.Vì học thì bạn học giúp đc,nhưng Offline thì có ai off giúp được đâu -
@-Hoàn H/dương ơi !không được đi 1 mình đâu đấy ! Đợt này Roman có ''nhỏ'' để tâm sự rồi (mang cún Bec vừa mới tậu ở B/ninh cùng đi off nhé!Vừa để trình làng và vừa để cho ACE còn được ngắm nghía tý chứ)

trinhquangson

Tiếc quá không dự được rồi

Hy vọng có nhiều ảnh đẹp để có thể chiêm ngưỡng, xin gặp mặt lần sau vậy.
Tuy nhiên tôi cũng giới thiệu nhiều người mới ra off cùng mọi người nhé.

Mrs.oh_my_god

Anh KC ơi, buổi off này mà anh có em đạt sún nào thì cho nó đi chơi với nhé, gặp nhiều cún khác cho vui, hội lạp sườn đang hừng hực khí thế off lắm đấy

oolala123

Member
Anh Kỳ đâu rồi, cho em mượn mấy em đi ợp nào!!!!,chó nhà em còn nhỏ không mang đi đc, mang đi sợ mấy em khác bắt nạt mất

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Các anh chị em ơi,tình hình cứ lất phất mưa như thế này thì cứ quyết định,quyết tâm đi,vẫn ra off nhé,đang mong chờ lắm rồi đây.Thế nhé.

dangha_57

Member
Mưa vẫn off bình thường nhé!

Các anh chị em ơi,tình hình cứ lất phất mưa như thế này thì cứ quyết định,quyết tâm đi,vẫn ra off nhé,đang mong chờ lắm rồi đây.Thế nhé.
Các cụ có câu :mưa không qua ngọ ,gió không quá mùi,mình không ở trong BTC nên không lắm được rõ nội dung off ;nhưng mình thử mạn phép cầm đèn chạy trước ôtô xem sao-Ngoài việc sinh hoạt CLB như thường lệ ra ngày mai chúng ta còn bàn đến việc chuẩn bị làm lịch năm 2009 nữa cơ mà-Giả sử mai có lất phất hay mưa đi chăng nữa chúng ta vẫn cứ tiến hành đi ,mưa có việc của mưa ,ta ngồi trong quán cafe off ,hết mưa ta sẽ...Còn muộn và sợ đói ư ?-Đã có Nhà hàng khách sạn ''KHÔNG SAO'' đãi do Campuchia tài trợ-Trả nhẽ :Tổng kết quý1 bước sang quý 2 mà không cụng ly à!Thế nào BTC ra q/định chứ để ACE còn chuẩn bị -Mình có ý kiến như vậy ; Các bạn thấy thế nào?

yeucuncon

Member
mình cũng đang háo hức lắm, vì còn có cả vụ lịch vietpet nữa mà nên mai trời có mưa 1 chút mình cũng sẽ vẫn đi
Lần trước thứ 7 cũng mưa nhưng đến chủ nhật trời lại rất đẹp, mong lần này cũng thế

candy

Member
alô alô,có ai còn ngồi đếm mưa rơi và cầu cho mưa rơi hết đêm này cùng Candy- rồi sáng mai trời quang mây tạnh không?
còn 9h25' nữa!

nab2195

Dịch giả Vietpet
Cả nhà ơi trời đẹp lắm rồiiiiii, mọi người đi đông đủ nhé, còn 58' nữa thôi >:D<

kemkem

Member
các bác đi off về sớm rồi post hình cho iem xem với :D lúc 8h có đi qua thì chỉ thấy mỗi 1 chú golden

Khủng long

Active Member
Sốt ruột quá....

Các bác ngoài ấy ơi !!!!! đã ai về chưa ? có đông vui không? cuộc vui lần này có nhiều "Sắc Tộc " cún không?...Em sốt ruột quá ...xong rồi về post hình liền cho em xem với...

yeucuncon

Member
về rồi, về rồi đây, đi off vui quá lần này có cả bull, golden, rất nhiều khủng long tí hon và khủng long cực lớn, trời thì nắng đẹp, thật là may quá

Khủng long

Active Member
về rồi, về rồi đây, đi off vui quá lần này có cả bull, golden, rất nhiều khủng long tí hon và khủng long cực lớn, trời thì nắng đẹp, thật là may quá
Hừ..hừ..bạn phải né cái tên Khủng long ra chứ , vì đó là tên Húy của mình mà:D:D:D nhưng thôi...lật trang ...hình đâu bạn ??????? post...post...post lên ngay đi nào...các bác khác đâu hết rồi ???? Thôi chết...chác lại có cái vụ ..hậu..hậu ...gì đây mà..chẹp ..dài cả cổ..

Khủng long

Active Member
Cám ơn các bạn nhé. Các bạn thích thật đấy...nhìn hình thấy toàn cún đẹp , người xinh mầu sắc rực rỡ...khuôn mặt ai nấy rạng ngời ...các chú cún thì đủ trạng thái....sao vui thế .Mình xem tới xem lui mấy hình mà không chán....còn nữa không ? post tiếp cho mình xem cho đã ghiền nào.

nomark

hu hu e đã lỡ mất buổi offline này rồi. Lần tới CLB nhớ nhắn e nha:((

Manonero

Member
hu hu e đã lỡ mất buổi offline này rồi. Lần tới CLB nhớ nhắn e nha:((
Em cứ theo dõi đều mục Câu Lạc Bộ offline là biết ngay lịch Off lần sau của VP HN thôi mà. Rất mong em ra tham gia sinh hoạt với mọi người cho vui.

Thân

Status
Không mở trả lời sau này.