• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline Doberman Pinscher tại Công Viên Thống Nhất ngày 25/09/2011

ruakut3

Member
xin rút kinh nghiệm, chắc do lần đầu bỡ ngỡ, thấy ae đến đông vui quá,mải vui mà ae hội Dob chưa có dịp trao đổi kinh nghiệm với nhau

Bác Tuấn ko biết có gì mà cười tươi ghê=))=))=))

Hoàng vừa ăn vừa cảnh giác:-w:-w:-w

VINKO dẫm chân lên cỏ rồi nhé:-":-":-"

lại còn bắt nạt trẻ con nữa........

em boo còi nhà mình lăng xăng cũng ké được tí mặt vào ảnh :)) hôm đấy bận không tăng 2 được đành hẹn lần sau vậy <:p

hoangthuy

Member
tiếc quá hôm đấy về quê không kịp lên cùng anh em, dob dựng tai sao mà nhiều thế, nhìn đã đừng hỏi

tiếc quá hôm đấy về quê không kịp lên cùng anh em, dob dựng tai sao mà nhiều thế, nhìn đã đừng hỏi
ân tượng của em về bs. Ninh là nói chuyện rất có duyên. có râu quai nón và quả đầu hói :D em ? nhỡ may không phải :-" vì gặp bác ấy có 1 tiếng thôi à :p

khuyen_mo

Active Member
ân tượng của em về bs. Ninh là nói chuyện rất có duyên. có râu quai nón và quả đầu hói :D em ? nhỡ may không phải :-" vì gặp bác ấy có 1 tiếng thôi à :p
Đúng cái ông có bộ râu này rồi!Chuyên xén tai Cún rồi mang về ngâm rượu đấy !:)):)):))

Chivas_Milano

nhóc nhà bác tuanphuthai nhìn dũng mãnh thế :x
thích cái ảnh ku cậu ngồi trên cỏ ở dưới, nhìn rạn dầy sương gió :D