• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline cuối năm VCC (Vietnam Cat Club) lần 6 ngày 27/1/2013

whitexsnow

Active Member
Thân chào các bạn yêu mèo,

VCC Sài Gòn sẽ tổ chức off lần 6 theo định kỳ của CLB VCC

Thời gian: 15h00 - 18h00 pm Chủ Nhật ngày 27 tháng 1 năm 2013

(mong các bạn đến đúng giờ nhé )

Địa điểm: Ailu Cafe Cat - 284C, Nguyễn Trọng Tuyển,P.10, Q. Phú Nhuận, HCM.

Nội dung:

_ Họp mặt thành viên cuối năm.
_ Quà tặng thân mật dành cho các thành viên VCC có mặt ngày hôm đó :D

Một vài lưu ý nhỏ:

_ Buổi off chỉ dành cho các thành viên VCC và thành viên lần đầu tham dự. Các bạn có thể vào link để tìm hiểu và đăng ký thành viên của VCC và tham dự buổi off:

Link đăng ký: http://forum.vietpet.com/100320-keu-...-viet-nam.html

Link tìm hiểu về quy tắc đạo đức và điều lệ của VCC: http://forum.vietpet.com/101681-thon...a-sai-gon.html

_ Nếu bạn nào chưa đăng ký VCC và vẫn còn nhiều nghi vấn, các bạn có thể tham dự buổi đầu tiên để tìm hiểu về hoạt động cũng như góp ý hay thắc mắc về VCC. Sau đó các bạn có thể đăng ký hoặc không (tùy vào lơi ích của mỗi thành viên, không ép buộc các bạn ).

_ Nếu off xong và các bạn đăng ký, VCC sẽ thu phí 200.000đ/năm tại buổi off.

Mình xin nhắc lại một lần nữa 2 tiêu chí chính để tham dự VCC:

• Không bắt các bạn có mèo “thuần” mới được tham gia VCC, các bạn có mèo Tây hay Ta thậm chí không có mèo đều có thể tham dự VCC.

• VCC chỉ đưa ra yêu cầu các thành viên (nếu có mèo nhân giống) nên nhân giống cùng loài và thuần chủng hóa bằng cách không nên cho lai tạp làm mất đặc tính đặc trưng của các giống mèo (ví dụ bạn đang có mèo Nga mà đi lai với mèo 34 thì không được, nhưng mèo nhà bạn là Nga lai Ba Tư trông giống 34 thì lai tiếp với Ba Tư vẫn được).

CÁC THÀNH VIÊN VUI LÒNG ĐĂNG KÝ SỐ LƯỢNG NGƯỜI VÀ MÈO THAM DỰ THEO FORM SAU:

Nick name:
Số người:
Số mèo:

THÀNH VIÊN NÀO CHƯA ĐĂNG KÝ VCC VUI LÒNG ĐỂ LẠI THÔNG TIN LIÊN LẠC PHÒNG KHI ĐỔI ĐỊA ĐIỂM OFF NẾU SỐ LƯỢNG NGƯỜI OFF ĐÔNG.

P/S :

1. Các bạn nào đi được/ không đi được vui lòng thông báo tại topic để mình tổng kết số người chuẩn bị tài liệu cho hợp lý nhé.
2. Để có thể bảo vệ tốt nhất cho sức khỏe mèo của mọi người:

_ Các bạn nên chích ngừa dại và giảm bạch cầu cho bé để phòng chống nhiễm bệnh.
_ Các bạn nào có mèo đang bị các bệnh có khả năng lây lan như nấm, tiêu chảy, ... vui lòng không mang mèo theo để tránh làm ảnh hưởng đến các bé khác.

Hẹn gặp lại mọi người trong dịp đặc biệt này ^^!

lâu rồi không tham gia vào hoạt động của các bạn trong hội mèo. hôm nay cho mình đăng kí dẫn 1 bé đi off nhé
Nick name: nau
Số người: 1
Số mèo: 1
SDT 0938300078

Tôm Hùm

Em đăng ký đi lần đầu tiên, mong mọi ng chỉ bảo với ạ
Nick name: Tôm Hùm
Số người: 2
Mèo: 1

luuly78

Member
Cô Hiền cho mẹ Nấm đăng ký với nhé! Lần này mẹ Nấm sẽ mang 02 đứa con của Nấm và Bella cho cả nhà chiêm ngưỡng ah.
Nick : luuly78 0903602974
mèo : 02
người : 01

Boo09

Member
Cho mình đăng ký :
Nick : boo09 ( 01696649277 )
Mèo : 2
Người : 2
Nếu có Thay đổi về số lượng bé mang Theo mình sẽ thông báo sớm .

suppilove

Mình mới đăng ký thành viên và lần đầu tiên muốn đi offline chung.
Nickname: suppilove
Số mèo: 01
Số người: 02

Boo09

Member
Cho mình đăng ký :
Nick : boo09 ( 01696649277 )
Người : 2
Nếu có Thay đổi về số lượng bé mang Theo mình sẽ thông báo sớm .
Mình xin chốt lại nhé :
Người : 3
Thanks !

suppilove

Mình lần đầu đi offline mới đăng ký thành viên xong
Nick: suppilove
Mèo: 01
Người 02.
Cảm ơn

whitexsnow

Active Member
Tổng kết buổi off cuối năm lần 6 ^^

Hi các tình yêu,

Đợt off cuối năm vừa rồi diễn ra rất đông vui và các bé + chủ đều có quà Tết về nhà. Đại diện VCC gửi lời chúc Tết sớm vui vẻ đến mọi người: chúc cho các bé ăn no, ăn nhiều, chóng lớn (đừng ăn sạt nghiệp bố mẹ tụi con là được :-*:-*:-*), xinh đẹp, quậy phá nhiều hơn chút nữa cho cả nhà đều vui :x:x:x.

Đặc biệt, lần off này rất cảm ơn nhà tài trợ Cat Tree Vietnam nha. Các thành viên nào nhận được quà nhớ up hình bé cưng với đồ đẹp lên nha ;);)

Hiện tại VCC SG đã có 18 thành viên (bao gồm 15 thành viên cũ và 3 thành viên mới)

1. Nina
2. Suppilove
3. Thúy Linh

Thông báo: năm sau qua Tết, chúng ta sẽ có đợt off lớn hơn với nhiều hoạt động hấp dẫn hơn, các tình yêu chờ thông báo nhé.

Thông báo tình hình thu chi quỹ nha:

Tồn quỹ: 2.390.000 đ
Chi phí quà tặng: 1.141.000 đ
Còn lại: 1.249.000 đ

Thu phí thành viên mới (năm 2013) : 600.000 đ
Tổng quỹ: 1.849.000 đ

Thông báo: các thành viên cũ chuẩn bị đóng phí cho năm 2013 nha, để chuẩn bị cho các cuộc thi đặc biệt trong năm nay (chờ thông báo của BCH ngoài HN)

Lát tối về sẽ up hình lên cho mọi người xem nha ^^!

Chúc mọi người và các bé ăn Tết vui vẻ ! :x:x:x