• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Offline CLB Yêu Mèo VietPet - Hà Nội sáng Chủ Nhật ngày 13.07.08

yeucuncon

Member
Chúc hội mèo ngày mai thật đông vui.
Ngày mai chắc chắn mình sẽ có mặt, trừ trường hợp bạn mình đau bụng phút 90 như lần trước, còn không nhà mình đăng ký 2 suất.
hangzin đã an tâm chưa nào:D:D

toonrock

Vừa mới off về ^^ Nhà e tìm thấy con mèo béo rồi chị Râu ơi, lần sau e vác nó đi :)

Rose1402

Vietpet sponsor
Vừa mới off về ^^ Nhà e tìm thấy con mèo béo rồi chị Râu ơi, lần sau e vác nó đi :)
Ôi vậy phải khao nhé, mừng quá đi mất! tìm thấy ở đâu hả em? hay là nó tự biết đường về?

Chúc mừng em nhé! :love struck:

hangzin

Dịch giả Vietpet
Hehe, chúc mừng bạn nhé. Mà này, nhớ nhốt nó lại đi, tuy rằng không nên xích mèo lại nhưng mà nhà bạn gần những nơi đông nguời như thế, dễ mất lắm. Giữ nó cẩn thận nhá bạn.
Chị Rose ơi, lập topic off mèo hôm nay đi, comment đúng topic mới sướng :D
Em vừa xem xong cái đĩa bác Báu tặng, thích ơi là thích!

toonrock

Rose1402 nói:
Ôi vậy phải khao nhé, mừng quá đi mất! tìm thấy ở đâu hả em? hay là nó tự biết đường về?

Chúc mừng em nhé!
Chả hiểu thế nào thằng béo ị đấy nó chui lên tận nóc nhà, trong thời điểm đen tối nhất thì tìm ra nó đang phưỡn ra ở trên đấy :)