• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

thông báo OFFLINE chủ nhật ngày 23 tháng 11 năm 2008

Status
Không mở trả lời sau này.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Nhắn riêng đồng chí Bibin - Hải Dương, CN này nhất định anh sẽ dắt cu Bin lần đầu tiên đi off đấy, hẹn gặp em CN này nhé!

Vui quá, đã quá lâu mình không được đi off rồi, không biết hôm đó có sức dắt được mấy em đi nữa, em nào cũng muốn đi chơi, 2 vợ chồng mình có tới 4 em to đùng!
Thế thì bạn nên học tập chú Hoàng _ tosa_inu ý, cho tất cả nhà lên xe tải nhé:)):)):-bd:wel:

cunxinh

Member
hẹ hẹ nghe thôi đã thấy đủ mặt nhân tài rồi ạ . Em mong cho mau đến ngày off để được gặp mặt đông đủ . Hic hic đề nghị bác Lâm cho cả 2 em đi ạ . Em tình nguyện giữ Vịt giúp bác cả buổi off . Bác chỉ phải lo cho sẹo thôi ạ . ( Nếu có bị Vịt lôi đi thì em sẽ gọi cứu hộ ạ )

Water102

Chào các bạn mình là thành viên mới của forum , hiện mình chưa nuôi chó (đang tìm 1 chú) nhưng muốn đến tham gia có được không? và nếu được thì hôm đấy mình đăng ký thành viên trực tiếp ở đấy được không?

ectasy

Member
Chào các bạn mình là thành viên mới của forum , hiện mình chưa nuôi chó (đang tìm 1 chú) nhưng muốn đến tham gia có được không? và nếu được thì hôm đấy mình đăng ký thành viên trực tiếp ở đấy được không?
bạn cứ đến tham quan và tham gia giao lưu. có thể làm thẻ ngay tại địa điểm off. có thể gặp 2 phó chủ nhiệm anh Lâm và chị Hải để làm thẻ thành viên.( mang theo ảnh 3x4) rất hoan nghênh thành viên mới. :)

Manonero

Member
hẹ hẹ nghe thôi đã thấy đủ mặt nhân tài rồi ạ . Em mong cho mau đến ngày off để được gặp mặt đông đủ . Hic hic đề nghị bác Lâm cho cả 2 em đi ạ . Em tình nguyện giữ Vịt giúp bác cả buổi off . Bác chỉ phải lo cho sẹo thôi ạ . ( Nếu có bị Vịt lôi đi thì em sẽ gọi cứu hộ ạ )
Vấn đề ko phải lo bị lôi đi đâu cún xinh à...căn bản là dạo này Sẹo nó hư quá, hay đánh nhau lắm. Hôm nọ vừa chiến tranh to, người lại thêm vài cái sẹo (chả hiểu tại sao nữa - mình thằng Vịt hỗn đã mệt lắm rồi)...

Ra ngoài bãi...các bác ấy chửi mình là âm mưu khủng bố ...hu hu

Hay đấy nhỉ, có lẽ chị cũng fải kêu chú Mỡ:)] mang 1số áo cho mấy nhóc nhà chị thôi:D:love struck:, trời cũng se se lạnh rồi. Phải sắm thêm áo mới cho các cún thêm xinh chứ nhỉ, để tháng 12 còn ra DỰ FESTIVAL nữa chứ:love struck::angel::angel:
Cô dieuthuy ơi!!!Tháng 12 có FESTIVAL gì vậy ạ????:p

FESTIVAL là hội những chú cún đấy bạn ạ ,tìm những buổi dog show cuối năm í có ngay ,gặp mặt những chú cún và thành viên ,dự hội thi hay cuộc thi giữa các chú chó ... đó tớ chỉ biết có thế :)
tuần này là cháu sẽ đi off không biết ra có nhận đc thẻ khách không ,lúc khác thfi làm thẻ giờ thì chưa đc .Chúc hôm đó sẽ là một ngày đẹp trời và thật vui !

Chào cả nhà ! Vậy là ACE chúng mình lại sắp được gặp gỡ, giao lưu và ngắm những chú cún đáng yêu rồi .Lần Offline tới này chắc chắn sẽ đông vui đây phải kô các bạn ?
Anh Cường ơi ! anh có hàng khủng mà kô he hé cho ACE biết ,kiểu này anh lại làm một quả bất thình lình cho cả nhà gật mình và sửng sốt đây mà . :)):)):)) .Mà thôi cũng chỉ con hơn một ngày nữa là đc chiêm ngưỡng hàng độc của anh rồi =D>=D> Hẹn gặp lại các bạn và những chú cún yêu !

MinhVL

Member
Hôm này anh Hùng có đưa AMúc đi không hả bác? e muốn chiêm ngưỡng nó quá mà chưa có dịp, nghe các *anh hùng Lương Sơn Bạc* nhắc đến nó nhiều quá!

Cháu mong tới ngày mai để được đi dự offline quá.Mai chắc chắn sẽ rất vui đây!!!Chúc buổi offline thành công rực rỡ!!:)

dieuthuy

Có mưa gì đâu nhỉ. Các bạn nhớ đúng 10h ngta mới cho mình vào sân bóng nhé.:wel:

Vladavia

Member
Confirm là khu vực lăng Bác và bờ Hồ đều đang mưa chị Thuý ạ. Ko to nhưng lâm thâm và ướt đường.

dieuthuy

Vẫn OFF bình thường thôi, nhà chị cũng ướt đường, nhưng kg vđề đâu.....Mưa to hơn mà vẫn còn có người ra OFF, máu thế cơ mà:D. Mà nhất là hôm nay ACE trong ban chủ nhiệm kiểu gì cũng ra để họp bàn về FESTIVAL mà:wel:

tramnhim

Member
Có bạn nào gần Láng Hạ, Thành Công hay Thái Thịnh j đấy ko
Đi cùng tớ cho vui
Hic hic nhà xa đi lên 1 mình buồn quá

blue_berry

Bác ơi, mưa ướt sân vận động có đi không bác? Bá cho em 1 câu chứ lạnh lại mưa thế này, em chở cún ra ko thấy ai thì khổ. Mà sợ cún bị cảm lạnh, viêm phổi ko ạ?

tosa-inu

Member
he he tạnh rồi bà con ơi, tôi mới alo cho Hoannc nhà gần khu vực đó, tạnh rồi mà, chúng ta chuẩn bị lên đường thôi ..............

Vladavia

Member
Hê hê ok chị Thúy, tí em ra.
@ Blue Berry: nếu cún nhỏ và yếu thì thôi, còn là một chú chàng vạm vỡ khỏe mạnh thì mang ra ko vấn đề đâu bạn ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.