• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Offline - Chủ Nhật ngày 20 - 05 -2012

Khánh Nhữ

Active Member
Kính mời toàn thể anh chị em trong CLB American Bully Hà Nội đến dự buổi Offline để cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm nuôi, dạy, phòng bệnh cho cún trong mùa hè oi ả này, đặc biệt có sự góp mặt của BS GreenVet, rất mong mọi người có mặt đông đủ vào lúc 15h30' tại Vườn Hoa Hàng Đậu, chào thân ái và quyết thắng ...!

Hung.tinhyeu

Active Member
Kính mời toàn thể anh chị em trong CLB American Bully Hà Nội đến dự buổi Offline để cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm nuôi, dạy, phòng bệnh cho cún trong mùa hè oi ả này, đặc biệt có sự góp mặt của BS GreenVet, rất mong mọi người có mặt đông đủ vào lúc 15h30' tại Vườn Hoa Hàng Đậu, chào thân ái và quyết thắng ...!
THế chiều mai đ/c cháu có phải ngậm sâm khi đi off không vậy ?. Một mình chăm những 17 em puppies ( 09 famele và 08 male ) chắc cũng không có gì là vất vả đúng không. Nghe nói hiện giờ các siêu thị đang có bán sâm hạ giá đấy.

Khánh Nhữ

Active Member
Chú ơi mai cháu có đi nhưng ko đến nỗi phải ngậm sâm có điều phải chiến tranh với vợ để vợ đi làm hộ thôi :D

jenny_Q

Vietpet sponsor
mùa hè thế này mà có các chuyên gia tư vấn chịu bớt chút thời gian chỉ giáo cho anh em nuôi cún ngon lành cành đào thế này không ngu gì mà ở nhà có mặt ngay.

Khánh Nhữ

Active Member
mùa hè thế này mà có các chuyên gia tư vấn chịu bớt chút thời gian chỉ giáo cho anh em nuôi cún ngon lành cành đào thế này không ngu gì mà ở nhà có mặt ngay.
Chuẩn quá còn gì, off thôi anh em ơi ...!

sonke3012

Member
Cho Em Gửi 1 Xuất nha ... Cún em cho ở nhà ... cún còn bé nên em chưa cho đi ... Phải đến hỏi kinh nghiệm sương máu mới được ... em mới nuôi cún lần đầu ... còn nhiều cái chưa biết quá ... Mong các bác chỉ giáo cho em .... Thank Các Bác ... Chúc các bác 1 đêm an lành <:p<:p<:p

Khánh Nhữ

Active Member
Cho Em Gửi 1 Xuất nha ... Cún em cho ở nhà ... cún còn bé nên em chưa cho đi ... Phải đến hỏi kinh nghiệm sương máu mới được ... em mới nuôi cún lần đầu ... còn nhiều cái chưa biết quá ... Mong các bác chỉ giáo cho em .... Thank Các Bác ... Chúc các bác 1 đêm an lành <:p<:p<:p
Ngay dưới chân tượng đài Vườn Hoa Hàng Đậu bên phía Phan Đình Phùng nhé ...!

chekute

Member
Off là vui lắm rồi :D , em mới nuôi bully , kinh nghiệm chưa có mong mọi người chỉ dậy nhiều hơn :D

chekute

Member
Hôm chủ nhật vừa rồi off đông vui quá anh ơi , mong là sẽ có nhiều lần off như thế để ae giao lưu , học hỏi thêm về giống chó Bully >:D< :x

Khánh Nhữ

Active Member
Hôm chủ nhật vừa rồi off đông vui quá anh ơi , mong là sẽ có nhiều lần off như thế để ae giao lưu , học hỏi thêm về giống chó Bully >:D< :x
Thế là em tôi đã " nghiện " Bully rồi <:p

chekute

Member
Thế là em tôi đã " nghiện " Bully rồi <:p
-Nghiện thật rồi anh à , Chó mệt thì người buồn , Chó vui thì người cũng vui , ít nữa có điều kiện cũng làm cái chuồng nuôi đỡ vất <:p .

Khánh Nhữ

Active Member
Chú cứ mô kích............ :D
Ảnh hôm các bé chào đời 12 - 05 cháu chơi nhỏ giọt như cà phê phin cho các chú thèm ...!

sonke3012

Member
Chú HungTinhYeu ơi ... Có Ảnh chưa chú ... post lên cho ae thưởng thức ... hôm đấy đông vui lắm ... mong rằng CLB Bully Hà Nội mình sẽ ngày càng đông hơn ... Chúc ae ( Người Khỏe , Chó Khỏe )

Hung.tinhyeu

Active Member
Chú HungTinhYeu ơi ... Có Ảnh chưa chú ... post lên cho ae thưởng thức ... hôm đấy đông vui lắm ... mong rằng CLB Bully Hà Nội mình sẽ ngày càng đông hơn ... Chúc ae ( Người Khỏe , Chó Khỏe )
Ảnh thì phải hỏi đúng địa chỉ 25 Hàng Vải...........................!