• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo OFFLINE chủ nhật ngày 18 tháng 01 2009

Status
Không mở trả lời sau này.

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Chủ nhật tới anh chị em cố gắng ra giao lưu buổi Offline cuối cùng của năm nhé .sau đó chúng ta và cún sẽ nghỉ ăn tết .Đây mặc dù là buổi Offline thường niên nhưng rất quan trọng vì nó là buổi giao lưu kết thúc năm 2008 của CLB chúng ta >rất mong anh chị em ủng hộ và tham gia đông đủ:D:D:D

cái này hay nè,mình mới tham gia diễn đàn cũng như là moi mua cho.hi`,1 em chihuahua cái.cho mình tham gia off với nhé ace.
àh quên nữa,cho mình hỏi địa chỉ và địa điểm với nhé.có ai đi dt cho mình với nhe:(0989929092) tâm mập

hchungkt80

Dịch giả Vietpet
Bạn ở tận Thành phố Hồ Chí Minh mà 18 tháng 1 này cũng tham gia off ở Hà Nội được à? Hoan nghênh tinh thần Vietpet của bạn.

ngoc_anh

Member
Cho em hỏi thăm một tí bác Cả ơi!

Chủ nhật tới anh chị em cố gắng ra giao lưu buổi Offline cuối cùng của năm nhé .sau đó chúng ta và cún sẽ nghỉ ăn tết .Đây mặc dù là buổi Offline thường niên nhưng rất quan trọng vì nó là buổi giao lưu kết thúc năm 2008 của CLB chúng ta >rất mong anh chị em ủng hộ và tham gia đông đủ:D:D:D
Ngày đó em sẽ có mặt ở HN rồi. Vì em chưa tham gia offline lần nào với VP ở HN cả nên bác Cả giúp em thời gian và địa chỉ cụ thể chỗ off đó được không? Hay vẫn không đổi: ở sân vận động Quảng An?
Mà em chưa có thẻ hội viên đâu đấy. Hôm ấy bác mà không cho em vào là em khủng bố đấy :)):)):)):)):))

my_lucky

Active Member
Hoan nghênh bạn ngoc_anh về hà nội giao lưu với anh em, nếu ai có lỡ cản bước bạn thì cứ....để tôi khủng bố hộ bạn cho....he he he

MaiMai

Em chưa có thẻ hội viên,hôm đó đến có được làm trực tiếp ở sân không ạ???

HieuKTS

Member
Chủ nhật tới các bác cho các em ý đến đông đủ nhé ! chứ như lần off trước ít quá ! ( sân rộng các cún chạy hơi bị mệt !!! :raised eyebrow:) với lại lần này cũng là cuối năm rồi mà ! cho các em ý chạy nhảy tý rồi nghỉ ăn tết cho ngon !!! lần này em cố gắng mượn cái máy ảnh xịn để tác nghiệp ...:D
To MaiMai Đến được mà bạn - hôm đó bạn cho cún cưng đi nhé ! VP luôn chào đón những thành viên mới mà ...:wel:

TrungAC

<font color="Orange"><strong>Ban liên lạc GSD Viet
Nếu không có việc đột xuất, tôi sẽ thu xếp tham gia offline cùng với GSD Comet Von Modithor do huấn luyện viên người Đức ông Edgar Holzmann mang về VN ngày 30/12 tập huấn cho CLB GSD MN vừa qua, để hưởng ứng lời triệu tập của chủ nhiệm CLB Offline cuối tuần Kycaugo, cũng là buổi gặp cuối năm. Mong mọi người nhiệt tình tham gia.

GSD Comet và Huấn luyện viên Holzmann tại TP HCM ngày 7/1/09

Zudas

Member
Giờ giấc thế nào hả các bác ? Hôm đấy lúc 9h30 sáng cũng thấy hội GSD cũng tổ chức offline ?

matadorvn

Member
chắc thế rồi - yêu cầu anh Kycaugo mang "thần khuyển" đi cho chuyên gia người Đức đánh giá nhé :) ;)

HieuKTS

Member
chắc thế rồi - yêu cầu anh Kycaugo mang "thần khuyển" đi cho chuyên gia người Đức đánh giá nhé :) ;)
Chắc chắn rồi ! Hôm đó sẽ có đủ bộ : Gà, Vịt , Ngan, Ngỗng mà ! Tứ quái cẩu gia cầm !!! he he !!!! :))Mà em Khuyển của Bác Kỳ là Ngan, em Vịt của bác Lâm, em Gà của bác Hoan vậy còn em ngỗng ??? :thingking:

ldhanoi

Member
Theo thông báo của bác Soidonghoang là offline GSD, còn trong topic này em lại hiểu là offline với sự tham gia của các loại chó khác nhau, có bác nào cho em thông tin thật chính xác không, em muốn mang tất mấy cún nhà em đi mà, em nay được đi em kia ở nhà sợ tụi nhỏ buồn!
Thân ái!
Hoàng Trung.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Theo thông báo của bác Soidonghoang là offline GSD, còn trong topic này em lại hiểu là offline với sự tham gia của các loại chó khác nhau, có bác nào cho em thông tin thật chính xác không, em muốn mang tất mấy cún nhà em đi mà, em nay được đi em kia ở nhà sợ tụi nhỏ buồn!
Thân ái!
Hoàng Trung.
Chào bạn, nếu bạn có điều kiện thì chở hết lũ cún ra nhé. OFFLINE chung hết mà, CLB GSD VP HN cũng nằm trong CLB OFFLINE VP HN mà, sân Off thì chung hết mà:wel::-bd.

Kêu gọi tập trung từ 9h30 nhưng bắt đầu được vào sân cũng phải từ 10h bạn ạ.:-bd

Tinoz

em là thành viên mới..e cũng muốn tham gia ko biết địa chỉ off là ở đâu ah?

KyCauGo

em là thành viên mới..e cũng muốn tham gia ko biết địa chỉ off là ở đâu ah?
Bạn đến đầu đường Đặng Thai Mai (đường vào Phủ Tây Hồ) nhìn sang tay phải là thấy sân Offline .Hôm đó đến mấy giờ cũng được vì chủ nhật đội bóng Vietpetfc thi đấu buổi sáng hôm đó từ 8h30 đến 10h mà:D

TrungAC

<font color="Orange"><strong>Ban liên lạc GSD Viet
Nếu không có việc đột xuất, tôi sẽ thu xếp tham gia offline cùng với GSD Comet Von Modithor do huấn luyện viên người Đức ông Edgar Holzmann mang về VN ngày 30/12 tập huấn cho CLB GSD MN vừa qua, để hưởng ứng lời triệu tập của chủ nhiệm CLB Offline cuối tuần Kycaugo, cũng là buổi gặp cuối năm. Mong mọi người nhiệt tình tham gia.

GSD Comet và Huấn luyện viên Holzmann tại TP HCM ngày 7/1/09
Vì lý do sáng sớm chủ nhật tôi cùng gia đình đi thăm mộ Bố vợ cách Hà Nội 60 km chắc ko về kịp dự Offline cuối năm với mọi người,rất tiếc nhưng đúng là bất khả kháng. Xin chúc ACE giao lưu cuối tuần vui vẻ.Hẹn sớm gặp lại.

KyCauGo

Sáng ngày mai đội bóng vietpetFC sẽ có trận đấu với đối tác tại sân Quảng An,8h30 bóng lăn và đá đến 10h00 thì đến Offline .Bởi vậy anh em trong đội bóng rất cần sự cổ vũ của anh chị em thành viên .Nếu anh chị em nào ra được sớm thì ra cổ động cho đội bóng của chúng ta chiến thắng ,sáng nay chúng ta đã có một chiến thắng cách biệt với đội Công An Phường Hàng Bạc với tỷ số 2-0 .Hy vọng được anh chị em ủng hộ

hoan_nc

Member
Tình hình là quần áo của anh em, em đã giặt khô rồi sáng mai em mang ra sớm, sau đó đi có việc nên không được tham dự trận cầu cuối năm. nhưng sẽ có mặt cùng em Gà vào lúc 10h. để hội ngộ Gà, Vịt, Ngan, Ngỗng.

Status
Không mở trả lời sau này.