• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo OFFLINE chủ nhật ngày 04 tháng 01 2009

Status
Không mở trả lời sau này.

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Kính thưa cả nhà .Sau Festival 2008 đầy sôi động và nói chung là tương đối thành công của chúng ta ,mọi người chắc cũng đã có 3 tuần lễ nghỉ ngơi , để ngọn lửa đam mê tiếp tục cháy trong anh chị em ta ,chủ nhật tới chúng ta sẽ tổ chức buổi offline khai xuân đầu năm mới 2009 .Rất mong anh chị em ta có mặt đông đủ để đón chào 1 năm mới và cho các cún yêu của chúng ta gặp gỡ nhau sau 3 tuần chưa gặp mặt.

tosa-inu

Member
thế em có được đi xe tải ra nữa không hả bác Cả ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!?????????????

bembem

Member
Kính thưa cả nhà .Sau Festival 2008 đầy sôi động và nói chung là tương đối thành công của chúng ta ,mọi người chắc cũng đã có 3 tuần lễ nghỉ ngơi , để ngọn lửa đam mê tiếp tục cháy trong anh chị em ta ,chủ nhật tới chúng ta sẽ tổ chức buổi offline khai xuân đầu năm mới 2009 .Rất mong anh chị em ta có mặt đông đủ để đón chào 1 năm mới và cho các cún yêu của chúng ta gặp gỡ nhau sau 3 tuần chưa gặp mặt.
bác ơi , địa chỉ vẫn chỗ Festival lần 3 ạ , hay là 1 chỗ khác ạ:)

Manonero

Member
Địa chỉ vẫn không thay đổi..anh chị em cứ việc đến hẹn ta lại lên nhé :D

Lần này...có tí hứa hẹn vui vẻ đấy :D

hoan_nc

Member
Tình hình là nếu không nổi lên trên thì mọi người không biết chủ nhật này off đâu? mọi khi hay hiện lên dòng chữ offline sân quảng an còn mấy ngày mấy jo, và mấy phút mà. Các bác ah.

cuong_tosa

Moderator
Chủ nhật này, chú hoan_nc nhớ trang điểm gà đi off cho mọi người chiêm ngưỡng.Nếu cần chú a lô cho anh qua đón.

cunxinh

Member
em vui vẻ ngồi du lịch qua màn ảnh nhỏ thôi . không có cơ hội đi nữa rồi . Bác Hoàng vui lòng chụp nhiều ảnh của Bun Và Nhầu cho em xem đỡ nhớ . Hic hic bác Lâm thì nhớ chụp ảnh Vịt nhé . Toàn bé ngoan thôi

vui quá vui quá . lại sắp được đi off rùi . à mà chú kỳ ơi không có thẻ mem liệu có bị đuổi ra ngoài không ạ . để cháu còn chuẩn bị tinh thần ạ . :D :D :D

bác ơi , địa chỉ vẫn chỗ Festival lần 3 ạ , hay là 1 chỗ khác ạ:)
bạn ơi địa chỉ nơi off là sân vận động Quảng An đường Đặng Thai Mai đoạn vào phủ TÂY Hồ ... nếu đi off chúc bạn tìm được đường không bị đi lòng vòng tốn xăng bạn ạ :D :D :D :wel: :wel: :wel:

Chú Mỡ bật mí cho chị xem " TÍ HỨA HẸN VUI..." là gì đấy, hơi bị sốt ruột đấy....:D. Vì đã kg thể tham gia buổi Festival rồi, nên có gì BÙ kg đây??.....:D:beer??:coffee:??

* Hẹn gặp lại mọi người, kg biết CN có đưa Nice đi Off được kg? Vì bụng em ộ ệ lắm lắm rồi...hic..hic:):D, chắc thứ 3 tuần sau lại lên tinh thần thức đêm chờ cháu thôi.:love struck::-bd
Lâu rồi không thấy cô tham gia, nếu thấy bụng ộ ệ quá thì hú anh em một tiếng, để anh em cử người đến giúp đỡ, thảo nào kín tiếng thế.

bembem

Member
bạn ơi địa chỉ nơi off là sân vận động Quảng An đường Đặng Thai Mai đoạn vào phủ TÂY Hồ ... nếu đi off chúc bạn tìm được đường không bị đi lòng vòng tốn xăng bạn ạ :D :D :D :wel: :wel: :wel:
hì cám ơn em , anh đi off festival lần 3 rồi mà^^

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Địa chỉ vẫn không thay đổi..anh chị em cứ việc đến hẹn ta lại lên nhé :D

Lần này...có tí hứa hẹn vui vẻ đấy :D
Chú Mỡ bật mí cho chị xem " TÍ HỨA HẸN VUI..." là gì đấy, hơi bị sốt ruột đấy....:D. Vì đã kg thể tham gia buổi Festival rồi, nên có gì BÙ kg đây??.....:D:beer??:coffee:??

* Hẹn gặp lại mọi người, kg biết CN có đưa Nice đi Off được kg? Vì bụng em ộ ệ lắm lắm rồi...hic..hic:):D, chắc thứ 3 tuần sau lại lên tinh thần thức đêm chờ cháu thôi.:love struck::-bd

DavidHHH

Member
Sắp đến ngày đó rồi. Mong rằng mọi người sẽ đến đông vui. Cám ơn.

MinhVL

Member
E thấy tiêu đề trang là ra mắt CLB GSD Miền Nam trong lần off 4/1/2009 này là sao thế hả anh Kỳ? Háo hức quá, mai off rồi!

matadorvn

Member
mọi người ở cái sân vận động ấy nằm ở đường rẽ vào phủ tây hồ đúng kg ... làm ơn chỉ giùm em với - hic chưa đi off bao giờ

DavidHHH

Member
Chính xác rồi bạn ạ. Bạn rẽ vào đường Đặng Thai Mai (đường rẽ vào Phủ Tây Hồ), sẽ nhìn thấy ngay SVĐ nằm bên tay trái, sân đầu tiên.

Status
Không mở trả lời sau này.