• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Offline - Chủ Nhật ngày 01 - 07 -2012

Khánh Nhữ

Active Member
Đến hẹn lại lên 2 tuần 1 lần những thành viên trong CLB American Bully Hà Nội lại gặp gỡ, giao lưu, trao đổi kinh nghiệm, nhằm phát triển thú chơi ngày 1 chuyên nghiệp hơn, đồng thời chúng ta sẽ thảo luận 1 chút về hướng đi mới trong Quý hoạt động sắp tới, vậy tôi xin thông báo :

Thời gian : 15h30' ngày Chủ Nhật 01 - 07 - 2012

Địa điểm : Tượng Đài vườn hoa Hàng Đậu

Rất mong sự có mặt đông đủ của ACE trong CLB American Bully Hà Nôi để buổi Offline diễn ra thành công, thông báo này thay cho giấy mời, thân ái ..!

Lưu ý, những bạn nào đang có ý định tham khảo cách nuôi, cách chọn chó con và muốn là thành viên của CLB American Bully Hà Nội nên tham gia buổi Offline này để có thêm kinh nghiệm, những ai ko có tên trong danh sách thành viên CLB khi Post bài ở Box này sẽ bị xóa ..!

chekute

Member
Đến hẹn lại lên :D ,không hẹn cũng vẫn lên =)) up cho nóng máy nào

OneHit

Chắc hôm đấy em phải tham khảo anh nhiều đấy anh khánh ah:))

Khánh Nhữ

Active Member
Dắt chó theo k hả bác???hi hi vì e chưa di bao h!!!
Rất hoan nghênh bạn tham gia Offline cùng Clb, hi vọng sau buổi off này bạn sẽ là thành viên chính thức của clb, bạn cho Boy đi để mọi người giao lưu nhé, chào bạn..!

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Đến hẹn lại lên 2 tuần 1 lần những thành viên trong CLB American Bully Hà Nội lại gặp gỡ, giao lưu, trao đổi kinh nghiệm, nhằm phát triển thú chơi ngày 1 chuyên nghiệp hơn, đồng thời chúng ta sẽ thảo luận 1 chút về hướng đi mới trong Quý hoạt động sắp tới, vậy tôi xin thông báo :

Thời gian : 15h30' ngày Chủ Nhật 01 - 07 - 2012

Địa điểm : Tượng Đài vườn hoa Hàng Đậu

Rất mong sự có mặt đông đủ của ACE trong CLB American Bully Hà Nôi để buổi Offline diễn ra thành công, thông báo này thay cho giấy mời, thân ái ..!

Lưu ý, những bạn nào đang có ý định tham khảo cách nuôi, cách chọn chó con và muốn là thành viên của CLB American Bully Hà Nội nên tham gia buổi Offline này để có thêm kinh nghiệm, những ai ko có tên trong danh sách thành viên CLB khi Post bài ở Box này sẽ bị xóa ..!
Rất tuyệt vời! Chúc mừng sự phát triển của CLB American Bully Hà Nôi..Cho BSGV xin ghé một chân nhá, đừng xóa bài mà tội nghiêp cho BS ...:(:)(:)((

Khánh Nhữ

Active Member
Bác ơi, lỗi hẹn mấy lần rồi lần này bác phải xuất hiện đấy nhé, vì hôm tới là có nhiều cún con nên rất cần sự tư vấn của bác sĩ đấy :D

my_lucky

Active Member
Anh gì gì ơi, em tưởng là không phải thành viên thì không được lập topic trong box thôi chứ, còn viết bài thì thoải mái??? em muốn đăng ký đi off ké thì không được viết bài á=((=((=((

Khánh Nhữ

Active Member
Với member bình thường thì ko được nhưng riếng với mấy người nick Xanh - Đỏ Hoa Hòe Hoa Huệ thì được ;))

Off chó nào ae ơi, 1-7 sẽ có 1 đội nhi đồng và những thanh niên mới lớn giao lưu. Ai có chó thì dắt đi nhé, ai kô có thì đến giao lưu và làm quen. CLB bully luôn đón chào mọi người yêu thích và đam mê bully :x >:D< >:D<

Mong sao hôm đó đường Hoàng Hoa Thám không tắc xe để RiO còn chạy maraton ra đó. giờ BX mang bầu chẳng có ai ôm cún, khổ.

my_lucky

Active Member
Mấy anh có Bully rồi thông cảm cho mình mang theo nhóc dưới đây đi off cùng cho rôm nhé, chứ giờ chưa có bully mà ra đó thì lại....no trà đá mất:(:)(:)((

Kô quan trọng đâu bạn ơi, miễn sao bạn là người đam mê bully là ok rồi. Đến giao lưu và trao đổi kinh nghiệm là cái chính mà, cùng chung tay cho thế giới bully, được thỏa mãn cái mình thích thì còn gì bằng đây <:p <:p <:p

Mong sao hôm đó đường Hoàng Hoa Thám không tắc xe để RiO còn chạy maraton ra đó. giờ BX mang bầu chẳng có ai ôm cún, khổ.
Nhà bạn ở Hoàng Hoa Thám sao bạn kô đi đường kè Hồ Tây có phải chuẩn hơn kô, vừa rộng, vừa mát, lại khối em để ý thì chết. Đi đường đấy thì khỏi phải bàn, mình đi lượn suôt ngắm gái ở đấy ;) ;) :D

chekute

Member
1 khi mà đã thích thì mọi con đường đều dẫn đến thành Roma , cho bé lên đây biết đâu lại kiếm được em chân dài nào cho cún đấy anh à =))

Ngày mai chủ nhật 1-7, tại Vườn Hoa Hàng Đậu lúc 3h30 sẽ off chó. Từ chó nhi đồng có 1 đàn, chó mới lớn có 1 cơ số, chó trưởng thành cũng chẳng phải ít. Kính mời toàn thể ACE và những người yêu thích bully đến gặp gỡ và giao lưu, trước lạ sau quen vui là chính. <:p <:p <:p