• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline 31-07-2011 tại cv thống nhất

THÔNG BÁO OFFLINE ĐỊNH KỲ 31-07-2011 TẠI CV THỐNG NHẤT
( CỔNG NHÀ HÀNG GIÓ MỚI )​

Cứ đến hẹn lại lên kỳ họp của anh chị em ta đã đến.
Trân trọng kính mời toàn thể anh chị em có chung niềm đam mê yêu cún hãy tham gia buổi off với chúng tôi.

Thời gian: 09h00 ngày 31-07-2011
Địa điểm: Công viên Thống nhất ( cổng Lê Duẩn ), phía NHÀ HÀNG GIÓ MỚI

Các bạn gửi xe sau đó đi thẳng vào trong nhé. Cứ thấy chỗ nào hôi hôi mùi chó thì đạp cửa xông vào
Chó tây, chó ta, chó tàu, chó thuyền khuyến khích các bạn cho đi hết nhé!

Rất mong các bạn tham gia nhiệt tình để hoạt động offline của VIETPET HÀ NỘI ngày càng phát triển. Hãy dành 1 buổi offline cho chú cún của mình nhé.

CHÚ Ý : Vì thời tiết nắng nóng nên địa điểm off là từ cổng nhà hàng Gió Mới đi thêm 1 đoạn vào trong nhé cho cún đỡ nóng nhé.

Đặc biệt là anh chị em ta có chương trình off người tăng 2 nhé. Vậy nên rất mong mọi người chịu khó ở lại để chúng ta được giao lưu với nhau.

dangha_57

Member
Hôm ấy (31/07) mình bận không đi sinh hoạt CLB được ,song không rõ do trời mưa hoãn Offline hay các bạn bận quá mà không pot ảnh lên được,Nếu có ảnh các bạn hãy pot lên để mọi người cùng xem với,Chứ cứ như buổi 17/07 vừa rồi thì mình thấy chất lượng buổi sinh hoạt đơn giản quá kể cả về số lượng ,chủng loại cún và thành viên thm gia .Hy vọng các buổi sau các ban cố gắng tham gia để diễn đàn thêm phần sôi nỏi nhé