• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông Báo Offline 12-06-2011 Tại Cv Thống Nhất

THÔNG BÁO OFFLINE ĐỊNH KỲ 12-06-2011 TẠI CV THỐNG NHẤT ( CỔNG RẠP XIẾC TRUNG ƯƠNG )

Cứ đến hẹn lại lên, kỳ off 2 tuần/lần của chị em ta đã đến.
Trân trọng kính mời toàn thể anh chị em có chung niềm đam mê yêu cún hãy tham gia buổi off với chúng tôi.

Thời gian: 09h00 ngày 12/6/2011
Địa điểm: Công viên Thống nhất, phía rạp xiếc Trung ương.

Các bạn gửi xe sau đó đi thẳng vào trong nhé. Cứ thấy chỗ nào hôi hôi mùi chó thì đạp cửa xông vào :D :D
Chú ý: Chó tây, chó ta, chó tàu, chó thuyền khuyến khích các bạn cho đi hết nhé!

Rất mong các bạn tham gia nhiệt tình để hoạt động offline của VIETPET HÀ NỘI ngày càng phát triển. Hãy dành 1 buổi offline cho chú cún của mình nhé.

Mọi thông tin có thể gọi cho Mr.Được ( Mít Đặc ) 0976048558

hoangthuy

Member
mấy lần định ra off nhưng thấy các off bây giờ không như ngày xưa,ngày xưa còn nhiều dòng chó giờ các bác toàn chơi hàng khủng, bully và pit .Không dám cho cún của mình đến gần,cũng chả chơi đùa được như ngày xưa

pisushi

Member
hihi lần này mình sẽ đi off hihi
lần đầu đi off ko bik thế nào