• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline 07-08-2011 tại cv thống nhất

THÔNG BÁO OFFLINE 07-08-2011 TẠI CV THỐNG NHẤT
( CỔNG NHÀ HÀNG GIÓ MỚI )​

Vì lý do thời tiết nên buổi off ngày 31-07 đã bị hoãn,làm buồn phiền rất nhiều anh chị em đam mê cún.
Chúng ta sẽ off bù vào tuần này nhé.
Trân trọng kính mời toàn thể anh chị em có chung niềm đam mê yêu cún hãy tham gia buổi off với chúng tôi.

Thời gian: 09h00 ngày 07-08-2011
Địa điểm: Công viên Thống nhất ( cổng Lê Duẩn ), phía NHÀ HÀNG GIÓ MỚI

Các bạn gửi xe sau đó đi thẳng vào trong nhé. Cứ thấy chỗ nào hôi hôi mùi chó thì đạp cửa xông vào
Chó tây, chó ta, chó tàu, chó thuyền khuyến khích các bạn cho đi hết nhé!

Rất mong các bạn tham gia nhiệt tình để hoạt động offline của VIETPET HÀ NỘI ngày càng phát triển. Hãy dành 1 buổi offline cho chú cún của mình nhé.

CHÚ Ý : Vì thời tiết nắng nóng nên địa điểm off là từ cổng nhà hàng Gió Mới đi thêm 1 đoạn vào trong nhé cho cún đỡ nóng , khu off có không gian rất thoáng mát, bàn ghế đàng hoàng và cả chỗ xích cún

Đặc biệt là anh chị em ta có chương trình off người tăng 2 nhé. Vậy nên rất mong mọi người chịu khó ở lại để chúng ta được giao lưu với nhau.

pisushi

Member
a ơi em là mem 2 4r YTC và cả bên VP mình ko biết em rủ cả mem của YTC đi có sao ko ạ
thấy mấy ng kêy anti YTC hihix

a ơi em là mem 2 4r YTC và cả bên VP mình ko biết em rủ cả mem của YTC đi có sao ko ạ
thấy mấy ng kêy anti YTC hihix
đI hết nhé em. Thấy e hay hưởng ứng phong trào lắm mà chưa thấy e đi lần nào nhỉ

atula

Active Member
off đi ae ơi. Hôm đấy mình chỉ tham gia được tăng một tăng hai lại bận mất rồi .

huhu muộn quá, vừa đọc xong nhìn ra thì đã la ngày 10/8 các bác cho e hỏi ngày off tiếp theo là ngày nào ko ạ, lần sau các bác off thì gọi e với nhé

huhu muộn quá, vừa đọc xong nhìn ra thì đã la ngày 10/8 các bác cho e hỏi ngày off tiếp theo là ngày nào ko ạ, lần sau các bác off thì gọi e với nhé
To kimxuannam: Bình thường kỳ off của ace sẽ là 2 tuần / lần.
Trước mỗi buổi off khoảng 1 tuần, mình sẽ đăng bài thông báo trên Box PHÓNG SỰ TƯỜNG THUẬT này và vì mình chơi Bully nên sẽ đăng bài vào Box CÁC LOẠI BULLDOG nữa để các ae Bully Club tiện theo dõi.
NOTE: nếu vì lý do thời tiết hoặc bất kỳ lý do gì khác buổi off bị hoãn sẽ được chuyển đến tuần sau và được thông báo trước.

Thanks and Best Regard >:D<>:D<