• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Offline định kỳ Chủ Nhật ngày 17 - 06 - 2012

Khánh Nhữ

Active Member
Đến hẹn lại lên 2 tuần 1 lần những thành viên trong CLB American Bully Hà Nội lại gặp gỡ, giao lưu, trao đổi kinh nghiệm, nhằm phát triển thú chơi ngày 1 chuyên nghiệp hơn, đồng thời chúng ta sẽ thảo luận 1 chút về hướng đi mới trong Quý hoạt động sắp tới, vậy tôi xin thông báo :

Thời gian : 15h30' ngày Chủ Nhật 17 - 06 - 2012

Địa điểm : Tượng Đài vườn hoa Hàng Đậu

Rất mong sự có mặt đông đủ của ACE trong CLB American Bully Hà Nôi để buổi Offline diễn ra thành công, thông báo này thay cho giấy mời, thân ái ..!

Lưu ý, những bạn nào đang có ý định tham khảo cách nuôi, cách chọn chó con và muốn là thành viên của CLB American Bully Hà Nội nên tham gia buổi Offline này để có thêm kinh nghiệm, những ai ko có tên trong danh sách thành viên CLB khi Post bài ở Box này sẽ bị xóa ..!

bên này là off riêng còn box bên kia off riêng à bạn, đợt tới sắm 1 em tầm tiền off cùng bên này cho vui, bên kia chó xịn giá chat quá :D

Khánh Nhữ

Active Member
bên này là off riêng còn box bên kia off riêng à bạn, đợt tới sắm 1 em tầm tiền off cùng bên này cho vui, bên kia chó xịn giá chat quá :D
Rất hân hạnh được đón tiếp quý khách, sự hiện diện của bạn là vinh hạnh của chúng tôi..!

Kô cần bạn phải có chó hay kô mới đi off, miễn sao bạn thích bully va muốn nuôi giống chó này hãy đến giao lưu và xem chó. Đợt off này có đàn chó con đấy, thân mời những người thích bully và đang có ý định nuôi trước lạ sau quen mà >:D< >:D< ;) :D

jenny_Q

Vietpet sponsor
hôm đấy mình phải dẫn em cái ra cho các anh chó đực gào ầm ĩ mới được...=))=))=))

chekute

Member
hôm qua không có súng , làm buổi off dệu dã quá , lần sau nhà ACE nào có điều kiện mang thêm khẩu súng đi bắn máy kiểu cho vui nhà vui cửa hehe