• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo off ngày 8/4

vanglai213

Active Member
CLub Malinois thông báo buổi off định kì 8/4 tức chủ nhật tuần này .
-Thời gian 9 - 11h 30
-Địa điểm: ĐỊa điểm sân này nằm trên đường Lê Văn Lương kéo dài, đoạn vạn phúc Hà Đông...Đi thẳng là tới bãi luôn .

http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=102479&page=6
- Chương trình khảo sát sân mới để làm chỗ tập của ta sau này.

Do anh Trưởng đợt này hơi bận nên mọi người có thể liên lạc với 2 anh Phó, anh Đạo (0925090081) hoặc anh Hoan (01676338888) hoặc reply trên topic này để xác nhận có mặt...

Rất mong anh em đến dự đông đủ ....

Mit2011

Member
Nhà Mít xác nhận sẽ cho Bean tham dự...

Bean sẽ có "báo cáo" tới anh chị em và các bác kết quả tự học ở nhà thời gian vừa qua...
Rất tiếc là bãi tập không có cây để Bean trình diễn tiết mục "leo cây hái đào" ;););) vốn là môn Bean khoái chí nhất...

.

tran van hoan

Active Member
Mặt sân cỏ này rất tốt cho việc tập tành cho cún . Vậy mong ae cố gắng bố trí thời gian đến dự buổi of , để cùng nhau lên phương án xây dựng mô hình sân tập đi vào qui củ và lâu dài . Vì vậy kính mong ae sẽ đến dự buổi of ngày chủ nhật này cho thật đông đủ .

Thân chào các anh em .=D>=D>=D>

bưởi

Member
Nhà Mít xác nhận sẽ cho Bean tham dự...

Bean sẽ có "báo cáo" tới anh chị em và các bác kết quả tự học ở nhà thời gian vừa qua...
Rất tiếc là bãi tập không có cây để Bean trình diễn tiết mục "leo cây hái đào" ;););) vốn là môn Bean khoái chí nhất...

.
*

Anh Mit co bai tap "leo cay hai Dao " . La day nha ba con .

tran van hoan

Active Member
*

Anh lai vui tính rồi . Anh mit mải chém lên không hiểu sâu xa câu này đây . Bản thân em luyện mãi bài cửu âm chân kinh môn phái TIÊN ÔNG HÁI ĐÀO mà mãi vẫn chưa được tài cán gì chứ chưa dám nói thành tài . Chắc chó giống tính chủ lên khoái nhất bài LEO THÂN HÁI ĐÀO à quên LEO CÂY HÁI ĐÀO khà khà .........=))=))=))=))=))

john-sam

Member
Mấy hôm vừa rồi bận không ra Hồ NK giao lưu cùng AE được, không biết Kenton& Bean đã luyện được bỉu bối gì không. Hôm này 8/4 sẽ có mặt để giao lưu Off cùng AE.
To: Đ/chí Tranvanhoan: ông thì bài gì mà không HL được cún đạt yêu cầu, mà các cụ nói rồi. "Có kinh qua thì mới có kinh nghiệm" ông Tranvanhoan này cũng hay "làm khách" gớm nhỉ, chả leo........ hái .......... chán rồi còn......giả vờ.........8->

Mit2011

Member
*

Anh lai vui tính rồi . Anh mit mải chém lên không hiểu sâu xa câu này đây . Bản thân em luyện mãi bài cửu âm chân kinh môn phái TIÊN ÔNG HÁI ĐÀO mà mãi vẫn chưa được tài cán gì chứ chưa dám nói thành tài . Chắc chó giống tính chủ lên khoái nhất bài LEO THÂN HÁI ĐÀO à quên LEO CÂY HÁI ĐÀO khà khà .........=))=))=))=))=))
Mấy hôm vừa rồi bận không ra Hồ NK giao lưu cùng AE được, không biết Kenton& Bean đã luyện được bỉu bối gì không. Hôm này 8/4 sẽ có mặt để giao lưu Off cùng AE.
To: Đ/chí Tranvanhoan: ông thì bài gì mà không HL được cún đạt yêu cầu, mà các cụ nói rồi. "Có kinh qua thì mới có kinh nghiệm" ông Tranvanhoan này cũng hay "làm khách" gớm nhỉ, chả leo........ hái .......... chán rồi còn......giả vờ.........8->
Nhà Mít nói thẳng.. các anh lại cứ nghĩ cong...
Chắc lại "suy bụng ta ra bụng người" đây..

.

vanglai213

Active Member
Hehe luyện bài này vất phết đó không phải chó nào cũng leo cây hái được đào cho chủ chén đâu các bác à .

tran van hoan

Active Member
Dự báo thời tiết báo rằng ngày mai hà nội có mưa , nên chăng hội ta lại phải chờ đến chủ nhật khác vậy , chủ nhật tới 14 là dogsohw chó pq rồi nên hoan không tham gia huấn luyện cùng ae được .

john-sam

Member
Tình hình trời mưa thì làm thế nào nhỉ, cầu mong cho trời kg mưa, sáng mai nếu không mưa thì tốt quá nhỉ.

Mit2011

Member
Tối nay trời quang mây tạnh rồi... Nhà Mit lại lăn đùng ra cảm cúm... Không biết mai trời có đẹp.. Có đỡ ốm để Bean đi gặp các Anh các Chị không đây...

.

:(( tình hình hôm nay thế nào rồi ạ !? các anh các chú đi về chưa thấy cập nhật gì . . .cháu đợi lâu luôn :(

vanglai213

Active Member
[animal RESCUE];685271 nói:
:(( tình hình hôm nay thế nào rồi ạ !? các anh các chú đi về chưa thấy cập nhật gì . . .cháu đợi lâu luôn :(
Oài dạo này Linh vắng nhiều quá nhé ^^

nghe anh Đạo nói em đoán hôm nay không họp :D hay anh cũng bận nên không đến được ạ? em ở xa kém mỗi nhà anh Tùng, kể cũng hơi khó

vanglai213

Active Member
[animal RESCUE];685360 nói:
nghe anh Đạo nói em đoán hôm nay không họp :D hay anh cũng bận nên không đến được ạ? em ở xa kém mỗi nhà anh Tùng, kể cũng hơi khó
Hôm qua off mà em , có rất nhiều anh em có cả anh em dưới hà đông thôi nhà xa anh cũng ko trách được chú đâu .Ráng đi được thì đến các lần tới .

minhcuong

Active Member
Các anh em off xong, đưa ảnh và video cho anh em khác không đi off được ngắm với.

Cảm ơn các anh em nhiều,

tran van hoan

Active Member
Các anh em off xong, đưa ảnh và video cho anh em khác không đi off được ngắm với.

Cảm ơn các anh em nhiều,

tuy xa mà gần tuy gần mà lại xa .......

Nếu các ae không ngại đường xa ướt mưa thì cứ hãy cứ đi thẳng lê Văn Lương kéo dài cắt qua cầu sông Nhuệ , đi khoảng 500m nhìn sang bên tay trái từ Hà Nội đi xuống Hà Đông sẽ thấy bãi cỏ phân lô đang chờ kinh phí xây dựng . ít nhất anh em cũng có đất dụng võ được 5 năm .

hôm of này ae chỉ xuống tham khảo địa hình và đưa ra quyết định , và cùng chung 1 thống nhất là sẽ chọn địa điểm này làm nơi huấn tập lâu dài , trước mắt anh Ngọc sẽ cho người san phẳng mặt nền đất nện , sau đó sẽ dựng lều cho ae và cún tránh nắng như cái lều bạt màu da cam ! tiếp tục rồi mới đến xây dựng mô hình dụng cụ cho cún tập tành trèo leo nhảy nhót đánh cắn .

Clip QUAY tại vị trí sân tập quay từ hướng Hà Nội đi xuống , ae có thể dễ dàng nhìn ra hướng đi của mình . để dễ hiểu nhất ta cứ lấy triển lãm giảng võ làm tâm điểm xuất phát đi theo hướng đường láng hạ sau đó cứ đi một mạch 8-9km là sẽ tới .
http://www.youtube.com/watch?v=dGFU2Lgdg70&feature=youtu.be

Mit2011

Member
Có mấy cái ảnh trong máy do phó "nháy" Đạo chụp

Nhìn bác chủ Ali tự hào chưa?

Hòa "đại nhân" với Bingo (Bingo dạo này hơi bị béo đó)

Bean đang hóng hớt

Bà xã anh Đạo với Jack (con của Cya)

Mr. Ngọc và Jack (cũng là Jack nhưng con của Elia)

vanglai213

Active Member
- Hihi anh Hoan quảng cáo sản phẩm còn hơn cả tiếp thị đấy ...Mong rằng anh em mình thích nơi này .
- Youtube lỗi rồi anh ơi